GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ทีมงานซักคนมาตอบผมหน่อยได้มั้ยคับ  (อ่าน 286 ครั้ง)
พลโทC0ss™
Asura Special
Full Member

อยากให้ทีมงานซักคนมาตอบผมหน่อยได้มั้ยคับ
« เมื่อ: 10-02-2010, 02:08:21 »

ใครซักคนเข้ามาตอบผมหน่อยได้มั้ยคับทำไมไม่มีใครคิดจะตอบอะไรเลย ไม่มีคนบอกถึงความคืบหน้าอะไรเลย

ผมสั่งซื้อพวงกุญแจ 3 อันเมื่อวันที่ 30  ผมโอนเงินเมื่อวันที่ 2 และจนวันนี้(10 กุมภาพันธ์) สถานะของผมยังขึ้นว่ารอชำระเงิน

ถามอะไรไปก็ไม่มีคนมาตอบ 

อยากให้เห็นใจคนรอมั้งคับ เกิดปัญหาตรงไหน ไม่ได้รับเงิน ของยังไม่พร้อม หรือว่าผมทำผิดวิธีตรงไหน ขอแค่พิมพ์ตอบกันแค่นิดนึงจะได้มั้ยคับ
นั้นมันกระทู้ ซื้อของ ที่ผมอุดหนุนบริษัทนะคับถึงแม้จะไม่ได้เ่่ล่นไม่ได้เติมบัตรแล้ว แต่ก็ยังมีความรู้สึกดีๆกับเกมส์อยู่อยากได้อะไรไว้เป็นที่ละรึก

ต้องขอโทดด้วยนะคับถ้ากระทู้นี้มันผิดที่ เพราะตั้งใจมาโพสตรงนี้ไม่อยากไปโพสในsupport แค่หวังว่าทีมงานซักคนจะเข้ามาให้คำตอบ

^^*
Full Member

"ทุกอย่างจะเรียบร้อย"

Re: อยากให้ทีมงานซักคนมาตอบผมหน่อยได้มั้ยคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-02-2010, 09:59:16 »

เอ่อ....รอของนานไปไหนนั่น ใช่

ผลที่ได้มักจะดีกว่าที่คิดเสมอ
อาบี เด เบ
Hero Member

Re: อยากให้ทีมงานซักคนมาตอบผมหน่อยได้มั้ยคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-02-2010, 10:50:02 »

ก่อนอื่นต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยนะคะ เนื่องจากมีผู้สั่งซื้อสินค้าเป็นจำนวนมาก (ตั้งแต่กระทู้ 4600 เป็นต้นไป) และตามรูปที่เจ้าของกระทู้ได้แจ้งเอาไว้นั้น หลักฐานในการโอนเงินจะเป็นตัวหนังสือที่ส่งมาใน Support ซึ่งตรงนี้ ทางทีมงานได้ แจ้งระเบียบในส่งหลักฐานเอาไว้แล้วคือ

เมื่อ ฝากเงินเข้าบัญชีธนาคารแล้ว ให้นำใบนำฝาก ถ่ายเอกสาร แล้วเขียนชื่อ ที่อยู่ผู้นำฝากให้เรียบร้อย
แล้วส่ง Fax มาที่  02-734-7591 ในวันจันทร์ ถึง วันศุกร์ ตั้งแต่เวลา 9.30 - 18.00 น.

เพราะถ้าหากส่ง Fax มาเป็นเอกสารมาทางบริษัท ทีมงานก็จะดำเนินการได้ทันที แต่หากเจ้าของกระทู้ส่งหลักฐานมาใน Support
ขออธิบายตามความเป็นจริงค่ะว่า ตรงนี้ทางทีมงานไม่สามารถตรวจสอบหน้า Support ได้หมดทุกคน เพราะทางทีมงานเองก็ไม่รู้ว่า ลูกค้าท่านไหน ตอบกลับมาแล้วบ้าง
หรือถ้าหากมีตอบกลับมา ก็จะโทรมาสอบถามกับ Call Center โดยตรง ว่าให้ช่วยเช็คด้วยนะคะ เพราะส่งมาทาง Support แล้ว

และถ้าหากทางทีมงานได้ตรวจสอบแล้วว่าลูกค้าโอนเงินมาจริง ก็จะดำเนินการจัดส่งให้ทันทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เราคนไทย เลิกใช้ ภาษาวิบัติ
ป้าย:
หน้า: [1]