GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เบือ่ไหมคะกะการรอคอยจะให้เล่นหรือจะไล่คนคะ  (อ่าน 284 ครั้ง)
หงุหงิหงุหงิ
Newbie
*

เบือ่ไหมคะกะการรอคอยจะให้เล่นหรือจะไล่คนคะ
« เมื่อ: 07-02-2010, 22:17:40 »

อยากรู้จริงๆเลยคะว่าจะเปิดให้คนเล่นหรือจะไล่คนคะ

เวลกันไวก็ว่า
ปิดดันยังพอทนเวลไม่ได้นี่สิถ้าจะไม่ให้EXp น่าจะเปิดดันนะคะแมพต่างๆอะคะ
ทำไมไม่เปิดว่างๆไม่มีอะไรทำ จะหาของก็หาไม่ได้ จะทำเควสก็ทำลำบาก
จะหาของต่างๆกะหาไม่ได้ เงินก้เติมให้แล้วยังจะเอาอะไรอีกคะ
แบทก็ปิด ตกลงจะให้ทำไรได้มั่งคะ ปิดๆไปเหอะคะ เสียความรู้สึก
ทุกวันนี้เริ่มเบือ่มากเลยคะจะทำอะไรก็ทำไม่ได้ เปิดมาเพื่ออะไรคะ
ใบวาปถ้าวาปไปไม่ได้ก้เอาออกสิคะไม่ใช่วาปไม่ได้แล้วยังมาขายอีกพอกดใช้ก้หาย
ตกลงมีอะไรดีมั่งคะเซิฟไหม่ ถ้ากัวคนเวลกันไวก้เปิดเซิฟสัก5โมงเย็นปิดสัก4ทุ่มไปเลยดีไหมคะ
แมพอื่นก้เปิดปรกติ จะหาเบียมรอหรือจะทำอะไรก็ทำไม่ได้ อย่างสุสานจะสงศพก็ส่งไม่ได้แล้วมีผีอำไว้ทำไมคะ
เบือ่นะคะเวลโดนทีก็ต้องไปเอาออกที

แล้วเมือ่ไหร่เกมส์คนไทยจะพัฒนาสักทีหละคะ ก็เป็นซะแบบนี้ไม่พร้อมก็ปิดไปเลยคะเบื่อคะเบื่อขอบอก
รอจนถึงวันที่17ยังไม่พอแล้วไม่รู้ว่าเควสจะผ่านเมือ่ไหร่อีกรอต่อไปอีกเดือนหรือ2เดือน

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94
Hero Member

Sharpshooter no.1!!

Re: เบือ่ไหมคะกะการรอคอยจะให้เล่นหรือจะไล่คนคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-02-2010, 10:47:52 »

ทีมงานคงจะมองข้ามอีกเช่นเคย

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: เบือ่ไหมคะกะการรอคอยจะให้เล่นหรือจะไล่คนคะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-02-2010, 17:24:32 »

อ้างจาก: หงุหงิหงุหงิ ที่ 07-02-2010, 22:17:40
ตกลงมีอะไรดีมั่งคะเซิฟไหม่ ถ้ากัวคนเวลกันไวก้เปิดเซิฟสัก5โมงเย็นปิดสัก4ทุ่มไปเลยดีไหมคะ

เซิฟใหม่ วุ้นดาวดึงส์ หรือป่าว = =

ถ้าใช่ ทีมงานก็ต้องการให้เป็นแบบนั้นอยู่แล้ว

ทีมงานสร้างเซิฟเวอร์วุ้นดาวดึงส์เพื่อให้ระลึกถึง อสุรา สมัย ตอนยังเป็น Pj1

ไม่มีแบทเทิล รอยัล ไม่มีระบบความสัมพันธ์เลเวลระหว่างผู้เล่นและมอนสเตอร์ ฯลฯ

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]