GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าการงานคนปรุงยากับหมอยาใช่อันเดียวกันหรือเปล่า  (อ่าน 197 ครั้ง)
~ปลื้มซ่า บ้าลมตด~
Sr. Member

ชอบสีเขียว

อยากทราบว่าการงานคนปรุงยากับหมอยาใช่อันเดียวกันหรือเปล่า
« เมื่อ: 01-02-2010, 19:42:46 »

คือตอนที่การงานมันปิดปรับปรุงอยู่ผมไปเรียนการงานปรุงยาครับแล้วพอการงานเปิดแล้วผมไปทำเศวสหมอยาเลยอยากจะรู้ว่ามันใช่อันเดียวกันหรือเปล่าช่วยตอบด้วยนะครับ Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
Nut_Za
Jr. Member
**

aิJu้o€

Re: อยากทราบว่าการงานคนปรุงยากับหมอยาใช่อันเดียวกันหรือเปล่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-02-2010, 23:14:51 »

เท่าที่รู้นะ  การงานปรุงยาที่รับมาอันเก่า  ต้องลบทิ้ง

แล้วเรียนใหม่นะ

ป้าย:
หน้า: [1]