GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้จีเอ็มเข้ามาที่เซฟนรกได้ไหมครับจีเอ็มบางคนอะใครจะอาสาเข้ามาทีงับ  (อ่าน 338 ครั้ง)
UnDeR_world_siengsun
Jr. Member
**

เพชรนะครับ

ขอให้จีเอ็มเข้ามาที่เซฟนรกได้ไหมครับจีเอ็มบางคนอะใครจะอาสาเข้ามาทีงับ
« เมื่อ: 23-07-2007, 20:25:53 »

คือว่าผมอยากให้ จีเอ็มอะ รีเรนให้หน่อยถ้าไม่รีเรน ช่วยทำให้คาเด็ดผมเป็นทหารได้ไหมครับพอดีจับได้ใบดำอะช่วยหน่อยนะคืออยากเล่นทหารมากเลย
ที่นรกนะครับมาทีนะ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cryขอร้องละ
UnDeR_world_siengsun
Jr. Member
**

เพชรนะครับ

Re: ขอให้จีเอ็มเข้ามาที่เซฟนรกได้ไหมครับจีเอ็มบางคนอะใครจะอาสาเข้ามาทีงับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-07-2007, 20:31:35 »

ไม่มีใครตอยเยยอ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: ขอให้จีเอ็มเข้ามาที่เซฟนรกได้ไหมครับจีเอ็มบางคนอะใครจะอาสาเข้ามาทีงับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-07-2007, 15:01:05 »

Huh? เล่นในนรก แป็ปเดียวก็น่าจะได้แล้วนา x 10 แน่ะ
แถมรีสลิก กะ สเตตัสก็ฟรีนะ

สู้ๆๆ  ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-07-2007, 19:34:20 »

ตอนนี้มีกิจกรรม ปกป้องปราสาทเซาเทิร์น ฟอร์ท...  คาเดทอัพวิทอย่างเดียว +เอจิ  (ถ้ามันเกิน10ต่อเลเวลปัจจุบัน)

แล้วลากมอสเตอมาให้ทหารยิงและผู้เล่ง  น่าจะขึ้นไวนะคับ  เพราะ.....มอสเตอ เยอะมักมาก แถมของมีให้เกบเพียบ  Smiley
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-07-2007, 19:45:30 »

อ้างจาก: Nize  link=topic=3482.msg38227#msg38227 date=1185264065
Huh? เล่นในนรก แป็ปเดียวก็น่าจะได้แล้วนา x 10 แน่ะ
แถมรีสลิก กะ สเตตัสก็ฟรีนะ

สู้ๆๆ  ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่
     พลทะลวงฟันที่นอนตายหน้าลุงเบน ครับ .. ลองไปคุยดู รี stat และ รี skill ได้

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ป้าย:
หน้า: [1]