GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เงินหายังไงเหรอครับ  (อ่าน 433 ครั้ง)
zalove
Newbie
*

เงินหายังไงเหรอครับ
« เมื่อ: 30-01-2010, 20:26:15 »

เงินหายังไงเหรอครับ

คือผมไม่รู้จริงๆอ่ะคั่บช้วยบอกหน่อยนะคั่บ Sad

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: เงินหายังไงเหรอครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-01-2010, 20:30:10 »

อ้างจาก: กร็วก ที่ 23-01-2010, 12:41:36
     การหาเงินเป็นเรื่องง่ายมากครับ เช่นการหาโดยเข้าฟาร์มคนอื่นเนี้ย จะได้ฟาร์มละ 7 บิลล่า อาจจะดูเหมือนน้อย แต่ถ้าคิดรวมรวมกันหล่ะครับ 1 ฟาร์ม = 7 บิลล่า
     100 ฟาร์ม = 700 บิลล่า Shocked
     1,000 ฟาร์ม = 7000 บิลล่า Shocked Shocked
     10,000 ฟาร์ม = 70000 บิลล่า Shocked Shocked Shocked Shocked

โอ้ว ดูตัวเลขของมันสิซาร่า มันมากมายมหาศาลเลยใช่ไหม๊ และตอนนี้ อสุราฟาร์มของเราก็มีผู้เล่นเกือบเกือบจะ 500 ไอดีแล้ว (มั้ง - -*) ถ้าเราสามารถเข้าไปเยี่ยมชมฟาร์มได้ทุกฟาร์ม เราก็จะได้เงิน 3,500 บิลล่าเลยทีเดียว (ถ้าทำได้นะ Evil Evil)(แต่ถ้าทำได้จริงคงเหนื่อยน่าดูชมเลย T^T)

ปล. หลังจากเยี่ยมชมครั้งแรก ต้องรออีก 12 ชั่วโมง จึงจะเยี่ยมชมได้อีก (มั้งนะ เพราะผมไม่เคยลองเลย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะ)

แต่ตอนนี้เป็นบัคอยู่ครับ ทำไห้เราไม่สามารถเยี่ยมชมฟาร์มได้ T^T ต้องรอทีมงานแก้ครับ
ระยะเวลาไม่มีกำหนด ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]