GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยการงานและลุงมาริโอ้(คุณลุงเฝ่าบ่อน้ำในเรฟคลิปอะ)  (อ่าน 670 ครั้ง)
นพสิทธิ์ ชุมปวน
Newbie
*

ว่าด้วยการงานและลุงมาริโอ้(คุณลุงเฝ่าบ่อน้ำในเรฟคลิปอะ)
« เมื่อ: 30-01-2010, 18:05:23 »

อย่างแรกครับลุงแกหาไปไหนอ่าจะเอาเห็ดไปขายซักหน่อย

อย่าที่สองคือผมอยากจะยกเลิกการงาน"คนปรุงยา"ไปล่าเนื้ออะครับ
แต่พอไปหามาเรีย(หรือเปล่า)เพื่อยกเลิกการงานมันไม่มีคำว่การงานอ่าครับ

อ่อสามพี่น้องรถไฟในเรดคริปก็อู้งานอะครับผมไม่เห็นพวกเค้าเลยอะ

ยังไงก็วานพี่ๆGMช่วยดูให้หน่อยนะครับผมงงส่วนเรื่องมาเรียถ้าผิดพลาดผมก็ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Jenz๏๏๏
Sr. Member

€•“Jen”

Re: ว่าด้วยการงานและลุงมาริโอ้(คุณลุงเฝ่าบ่อน้ำในเรฟคลิปอะ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-01-2010, 21:45:45 »

โมริอา นิ - -*

Slush
Full Member

۩۞۩ ⓈⓁⓊⓈⒽ۩۞۩

Re: ว่าด้วยการงานและลุงมาริโอ้(คุณลุงเฝ่าบ่อน้ำในเรฟคลิปอะ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-01-2010, 22:12:00 »

มาริโอ้อะไร ผิดปล่าว  Angry

โมริอาไม่ใช่หร อ  Angry   Angry
• Who ?! •
Sr. Member

?!

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-01-2010, 02:49:43 »

เรื่องของ โมริอา

เซิฟเวอร์ ดาวดึงส์

ต้องทำ เควส global quest หรือ ระบบเควสกิจกรรม

เป็นเควสสำหรับเซิฟเวอร์ ที่ต้องช่วยกัน ปลดล็อค ค่ะ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34544.0

เรื่อง การยกเลิก การงานปรุงยา

ไปคุยกับ NPC ฟาร์มาช หมู่บ้านฟรอนเทียร์

frontier_village/town
พิกัด 135 114

ทำเควส ให้เรียบร้อย แล้ว เลือก ลบ การงาน ค่ะ

จะสามารถ ลบได้เช่นกัน

ไม่ได้ ปั้ม ไม่ได้ เกรียน

แค่ เกรี๊ยน เกรียน เอง
ป้าย:
หน้า: [1]