GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: การใช้ทักษะการงาน  (อ่าน 332 ครั้ง)
Communication Arts-
Hero Member

•‘ BlackBerry ’•

การใช้ทักษะการงาน
« เมื่อ: 29-01-2010, 21:28:17 »

ถ้าผมใช้ทักษะการงาน ทำงานเช่น พวกหลอมเกราะ หลอมอาวุธ ซึ่งต้องใช้ของที่ด้อยกว่า หลอมเป็นของที่ดีกว่า

อาทิเช่น ใช้เกราะแรร์แอส lv.70 ตีเปน lv.80 ผมจะมั่นใจได้อย่างไร ว่ามันสามารถตีได้

เพราะ ตอนนี้การงานที่เข้ามา เช่นพวกตัดไม้ หาสมุนไพร ระดับค่าประสบการค้าง(บัค)

การตีของพวกนี้ค่อนข้างเสี่ยง กับการสูญหายของไอเท็ม อยากมั่นใจครับ ว่าทำออกมาแล้วมันจะไม่เกิดบัคใด ๆ

เกิดตี ๆ ไป มันเป็นบัค ไม่สามารถตีได้ ถ้าผมคิดว่า มันอาจจะเป็นดวงที่ตีไม่ติดเอง เลยลองตีใหม่เหมือนการตี +

ตีไปสัก 10 ตัว เสียของไป 10 ชุด แล้วมาทราบว่า มันเป็นบัคภายหลัง ยังไม่สามรถตีได้ ใครจะรับผิดชอบ เลยลองถามให้แน่ใจ ว่าใช้ได้ชัวรึป่าว

ขอบคุณครับ

~*•<VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์>•*~
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

Re: การใช้ทักษะการงาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-01-2010, 21:30:05 »

ถ้าได้ ตีมาแบ่งด้วยนะแชม  Evil

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
ป้าย:
หน้า: [1]