GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้ออออออ ปรับไรแบบนี้  (อ่าน 254 ครั้ง)
ZonoZ
Jr. Member
**

เฮ้ออออออ ปรับไรแบบนี้
« เมื่อ: 29-01-2010, 17:23:08 »

Angry Angryสืบเนื่องมาจากการปรับทอน พลังโจมตี Angry Angry

ทำให้สายเทรอย่างผมกากไปโดยสิ้นเชิง

จุ 3 รอบ luk str dex 99  ใส่มีดแรร์ 94 รัชคลั้ง ตีมอนคริ 4000+ ตีคนคริ 2000+  โคตรซึ้งเลย โดยปกติก็อ่อนอยู่แล้วคับ

ต่อให้ ปรับไม่ปรับแอสก็พุ่งมาทีเดียวตายเหมือนเดิมคับ....  ถ้าจะลดพลังโจมตีลงก็ควรค่าสกิวหรือพลังโจมตีโดยรวมด้วยสิคับ

หรือจะลดเลือดเพิ่มเลือดก็ว่าไป ทำแบบนี้ เสียเปรียบเค้าแย่เลย จะเอาอะไรไปสู้

เข้าใจหน่ะคับ ว่าเกมส์นี้แต่ละคน มีหลายไอดี หรือหลายตัวละคร แต่ก็น่าจะให้สมดุลกันหน่อยคับ ใช่อยู่ที่ว่าเทรมีไว้ดรอปของ

เพราะเทรตีเบาเลือดน้อย ดีแค่ดรอป ซึ่งปัจจุบันนี้ดรอปของโคตรง่ายเลย  เลยไม่จำเป็นต้องไปสู้กะชาวบ้านเลยใช่ไหมคับ

ใครที่เข้ามาอาจจะบอกว่า ก็ไปเล่นสายอื่นดิ ปั้นตัวใหม่เล่นไปสิ  แต่โดยส่วนตัวแล้วผมไม่ชอบปั้นตัวใหม่ ๆ มาเยอะ ๆ โดยไม่จำเป็นหน่ะ

เพราะงั้น เอาเป็นว่าจะรอฟังคำตัดสินและกัน และถ้าไม่ดีขึ้นก็จะพยายามฝืนเล่น จนกว่าจะเจอเกมส์ที่มันดีกว่านี้แหละคับ  Smiley Smiley Smiley

ต่อให้คุณปรับ เค้าก็ตีกันตายเร็วเหมือนเดิม เพราะเบอร์สับทีก็หลายพันและ แอสพุ่งทีก็ 3 เคและ เลือดผม 6500 ยังไม่เดินไปไหนเลยตายและ

Evil Evilสงสัยคงไม่เห็นด้วยกะผมเยอะแน่รุย ไปและ เบื่อ เซง เฮงซวย  Cool Cool Cool
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

Re: เฮ้ออออออ ปรับไรแบบนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-01-2010, 19:50:20 »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ปรับอะไรก็ไม่รู้ ถ้าปรับในวอก็ว่าไปอย่าง นี่ปรับโดยรวมในแบทเทิลไปด้วยเลยมันยังไงๆ ก็ไม่รู้อ่ะ Huh? อยากให้ในแบทเทิลเป็นแบบเดิม โจมตี 100% แต่ในสงครามชิงปราสาท  ฝ่ายบุก ทอน 50% แบบนี้จะดีกว่าเนอะ แบบนี้ พวกที่ชอบแบทก็เสียอารมย์หมดน่ะสิครับ Angry

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #2 เมื่อ: 29-01-2010, 19:53:06 »

พูดดี^  ฝ่ายบุกลด50 เเต่ฝ่ายรับไม่ต้องลดเพราะ ไม่มีใครช่วย กิลพันมิตรช่วยมะได้เเล้ว

NeeD not to know

A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-01-2010, 21:41:28 »

-..-

ผมว่าทีมงานไม่แก้ให้แน่นอน

ป้าย:
หน้า: [1]