GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ Happy ไหม กับการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้  (อ่าน 295 ครั้ง)
-.-501-.-
Jr. Member
**

General

คุณ Happy ไหม กับการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้
« เมื่อ: 27-01-2010, 20:30:56 »

คุณ Happy ไหม กับการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้

... สำหรับผมแล้ว ผมแฮปปี้สุดๆ ในเรื่องการงาน(มันมาได้ซะทีหลังจากรอมา..ค๊อดนาน)

... แต่ เรื่อง สมดุล แบท + วอ ผมว่า .. มันแปลก ๆ ไปไหมหนอ สำหรับผมผมว่า มันไม่สมดุลอ่ะ มันแปลก ๆ ไป บอกไม่ถูก (มันไม่เวิร์ค ไม่)

--------------------------------------------------------

... โดยรวมแล้วพวกท่าน ๆ คิดว่า การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ เหมาะสม หรือ มีสิ่งใดที่ต้องการเปลี่ยนแปลงมั้ย ??
[/color]

ครั้งหนึ่ง
เมื่อความยิ่งใหญ่มอดดับลง
หลังจากการเปลี่ยนแปลง
ล่ำลือกันว่า เผ่าพันธุ์ข้าสูญสลายไป
แต่จงจำไว้เถิดเผ่าพันธุ์และวิถีแห่งข้าไม่เคยสูญสลาย
แต่เฝ้ามองทุกชีวิต อยู่ในความมืดมิด
เพื่อสักวันหนึ่ง
เผ่าพันธุ์และวิถีแห่งข้าจะกลับมาพร้อมแสนยานุภาพอันเกรียงไกร
ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

Re: คุณ Happy ไหม กับการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-01-2010, 20:35:41 »

ไม่รู้เหมือนกัน ไม่ได้เข้าเกมส์มาเกือบเดือนแล้ว

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94
Hero Member

Sharpshooter no.1!!

Re: คุณ Happy ไหม กับการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-01-2010, 20:54:40 »

เเบท+วอ เน่ามาก

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-01-2010, 20:58:26 »

อ้างจาก: I Love Freedom and  hate casper ที่ 27-01-2010, 20:54:40
เเบท+วอ เน่ามาก

ยังไง
อยากเข้าไปเล่นเกมนะ แต่กลัวเกมมันเล่นเรา

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-01-2010, 21:27:00 »

เหอ ปรับรัยหัดฟังผู้เล่นบ้างไม่ใช่ให้เทสเตอร์ออกความเห็นเเล้วปรับรอผู้เล่นมาโวยวายเเล้วค่อยมาเครีย มันไม่ดีนะครับ

ถ้า เกมอื่นเเวะมาดูอาจจะเป็นตัวอย่างไม่ดี

เเต่มองภาพรวมเเย่มาก สำหรับคนเล่นนานมากเเล้ว ห่วยเน่าปรับไรนักหนา

เเต่คนเล่นใหม่ยังไม่รุอะไร อุ้ยเล่นง่ายภาพสวยไม่ต้องระเเวงหลังว่าจะโดนยิง โดนตีนอกเมือง เล่นง่าย

พอเล่นไปเรื่อยๆก้อจะรุสึกเเบบผู้เล่นเก่า

NeeD not to know

~พ.แพรว~
Sr. Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-01-2010, 21:32:59 »

ช่วยอธิบาย อธิบายให้ฉันเข้าใจหน่อย ว่าที่ฉันให้เธอมันน้อยเกินไป

ฮ่าๆๆ 

laugh laugh

" หื่นซึ่งหน้า ห่นไม่แคร์สื่อ..มีปัญหาม่ะ!! "
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-01-2010, 21:35:42 »

อ้างจาก: ~พ.แพรว~ ที่ 27-01-2010, 21:32:59
ช่วยอธิบาย อธิบายให้ฉันเข้าใจหน่อย ว่าที่ฉันให้เธอมันน้อยเกินไป

ฮ่าๆๆ 

laugh laugh

เหอะๆ ที่รักเกรียน
จุ๊บๆ

-.-501-.-
Jr. Member
**

General

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-01-2010, 21:57:36 »

โดยส่วนตัวผมว่า

พลังป้องกัน , พลังโจมตี , พลังชีวิต , ไอเทม   มันไม่สำพันกันอย่างมากเลยคับ ไม่ได้มีความสมดุลขึ้นเลย หนักกว่าเดิมอีก

ครั้งหนึ่ง
เมื่อความยิ่งใหญ่มอดดับลง
หลังจากการเปลี่ยนแปลง
ล่ำลือกันว่า เผ่าพันธุ์ข้าสูญสลายไป
แต่จงจำไว้เถิดเผ่าพันธุ์และวิถีแห่งข้าไม่เคยสูญสลาย
แต่เฝ้ามองทุกชีวิต อยู่ในความมืดมิด
เพื่อสักวันหนึ่ง
เผ่าพันธุ์และวิถีแห่งข้าจะกลับมาพร้อมแสนยานุภาพอันเกรียงไกร
nas_nas
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 27-01-2010, 23:10:35 »

ถ้าเป็นแบบนี้ แบท+วอ คงไม่สนุกแระ

Angry Angry Angry Angry

ป้าย:
หน้า: [1]