GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือจ้าเพื่อนๆ  (อ่าน 185 ครั้ง)
น้ำตาล ทราย
Newbie
*

ขอความช่วยเหลือจ้าเพื่อนๆ
« เมื่อ: 27-01-2010, 14:07:19 »

อันแรก  เราทำเควสตามหาโยฮาน  แล้วไปตามได้ที่ไหนอะ
อันสอง  เราจะทำงานหาสมุนไพรไปรับได้ที่ไหน

ขอบคุณจ้า
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: ขอความช่วยเหลือจ้าเพื่อนๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-01-2010, 17:32:56 »

อ้างจาก: น้ำตาล ทราย ที่ 27-01-2010, 14:07:19
อันแรก  เราทำเควสตามหาโยฮาน  แล้วไปตามได้ที่ไหนอะ
อันสอง  เราจะทำงานหาสมุนไพรไปรับได้ที่ไหน

ขอบคุณจ้า
เควสตามหาโยฮาน คุยกับทหารที่ป้อมเดธวิลเล่ยแล้ว ให้ไปคุยกับNPCที่ชื่อโซลอน NPCโซลอนจะอยู่ใกล้ๆกับNPCที่ชื่อฮันและNPCที่ชื่อลุงโมริอา
เควสการงานสมุนไพร ต้องทำเควสตามหาสามีชาวสมิงก่อน รับเควสที่เมืองวิลเดอวู้ดที่NPCที่ชื่อ เรน คิง ริน เสร็จแล้วกลับมาเมืองเซาเทรินไซร์และออกไปแผนที่หน้าเมืองและเดินไปวาปตรงกลางด้านบนจะเจอแผนที่เล็กๆจะมีNPCชาวสมิงที่เป้นสามีของนาง พอคุยเสร็จก็กลับมาคุยกับNPCที่ชื่อ เรน คิง ริน ที่เมืองวิลเดอวู้ดเพื่อจบเควส เสร้จแล้วกลับมาคุยกับสามีชาวสมิงที่แผนที่เล็กๆจะเป้นการคุยของงานขุดสมุนไพร
ป้าย:
หน้า: [1]