GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำสกิว วิ ทีค่ะ  (อ่าน 248 ครั้ง)
~namfon~
Newbie
*

ช่วยแนะนำสกิว วิ ทีค่ะ
« เมื่อ: 26-01-2010, 20:20:22 »

ช่วยแนะนำสกิว วิ ทีค่ะ

ควรเรียนอะไรอย่างละเท่าไหร่ค่ะ

เล่นสายดินกับน้ำ...มี 40 เหรียญ

เพราะว่าอ่านในเวปบอร์ดไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

ช่วยทีน้าค่ะ......... Sad

แล้วถ้าเล่นสาย ตุ๊กตา ควารใส่เสื้อผ้าอะไร

ออฟอะไร...................ขอบคุณค่ะ
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

Re: ช่วยแนะนำสกิว วิ ทีค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-01-2010, 20:33:20 »

สกิลแคสเตอร์ หรือ สกิลตอนเป็นวิซาร์ด Huh? Huh?
สายตุ๊กตา อันนี้ออฟอะไรก็ไำด้ แต่ถ้าเน้นเลือดเยะอแข่งกะเบอ(ไม่ไหว Evil Evil) ก็ออฟพลังชีวิต แต่ถ้าเลือดเยอะมากพอแล้ว ออฟจิตใจ/พลังงาน(เปิดเกราะเวทย์เยอะ โดนโจมตีแล้วเสียพลังเวทย์ laugh)
ดิน+น้ำ
สกิลตอนแคสก็ ราวๆนี้
พฤกษาพันธนาการ 3(ทางผ่านพสุธาทะลาย)
พสุธาทะลาย 5 (จริงๆแค่ทางผ่าน ใส่ในคีย์ลัดระดับ1 ใช้ไม้เท้าร่าย มีสกิลปรัชญาแห่งเฮอราเคิลก็ได้5ทีแล้ว แถมแรงด้วย Evil)
ปรัชญาแห่งเฮอราเคิล 5(สุดยอดสกิลที่ดีที่สุด เพิ่มจำนวนสุ่มต่ำสุด)
พลังน้ำแข็ง10(โหดดี ไว้สอย เยือกร่ายช้ากว่าแต่สกิลหมู่ อันนี้แหละ เร็วและแรง ฮิๆๆ~)
พลังเยืือกแข็ง 5 (โหดพอกัน แต่ร่ายช้ากว่านิดส์~)
ปรัชญาแห่งฟรอสซ์ 5(แช่นาน โฮะๆๆๆ)
ศาสตร์เวทย์ 7 (อัพกันแค่นี้แหละ พอทำกิน เพราะวิเวทย์แรงอยู่แล้ว)

ส่วนสกิลวิ รอท่านอื่น เคยเล่นวิแต่อ่อนๆ Cool Cool

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ป้าย:
หน้า: [1]