GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ของสวมไส่ของทหารม่ะไหร่มาคับ  (อ่าน 438 ครั้ง)
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

ของสวมไส่ของทหารม่ะไหร่มาคับ
« เมื่อ: 22-07-2007, 11:09:17 »

เหอๆผมลองเล่งทหารได้นิสนึงแล้ว
บอกตามตรงเลยเหมือนเด็กอายุ10ขวบมากT T
คือเหมือนอาชีพนี้ยังตัดสินไจไม่ถูกว่าจาเป็นสายไหนดี
หลบก็ไม่พริ้วเท่าเรน อึดก็ไม่เท่าไฟ เวทย์ก็ไม่เยอะเท่าเมท(แถมเปลืองก่า)
ผมว่าน่าจาทามไอเท็มสวมไส่มาไห้ชัดเจนเลยน่ะคับ
แบบว่าของทหารอย่างเดียวเลยอ่ะ
เอาไห้มานชัดเจนไปเลยว่าจาเปงสายไหนผมเล่นจาได้ตัดสินไจอัพสเตตัสถูก
และสกิลตอนนี้ได้ข่าวกะลังทดลองสกิลชุดไหม่ไนนรกไช่ไหม๊คับ
(เหงอยู่มีnpcทดลองสกิลทหารด้วย)
เอาไห้มานชัดเจนไปเลยว่าแบบไหนแบบว่าไห้เปงตัวของตัวเองไปเลย
ไม่เลียนแบบอาชีพอื่น(ทามเปงเอจิก็ดีน่ะคับหุหุจาได้ล่าบอสเดียวได้)

ปล.สกิลชุดไหม่เข้าสวรรค์แล้วจารีสเตตัสกะสกิลไห้ไหม๊คับ(หรือชื้อรีเอง)
ปล.2แจ้งบัคมาด้วย1(ม่ะรู้ไช่ป่าว)แต่เวลาไช่กระบี่ตีแล้วหมวกกับกากจาไม่มี(กลายเปงหัวโล่งๆ)

HERO-
Full Member

~ ใครดีกับแอม แอมก้อดีด้วย ~*

Re: ของสวมไส่ของทหารม่ะไหร่มาคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-07-2007, 11:14:09 »

อ้างจาก: ลูกเป็ดพันธุ์เสือ ที่ 22-07-2007, 11:09:17
เหอๆผมลองเล่งทหารได้นิสนึงแล้ว
บอกตามตรงเลยเหมือนเด็กอายุ10ขวบมากT T
คือเหมือนอาชีพนี้ยังตัดสินไจไม่ถูกว่าจาเป็นสายไหนดี
หลบก็ไม่พริ้วเท่าเรน อึดก็ไม่เท่าไฟ เวทย์ก็ไม่เยอะเท่าเมท(แถมเปลืองก่า)
ผมว่าน่าจาทามไอเท็มสวมไส่มาไห้ชัดเจนเลยน่ะคับ
แบบว่าของทหารอย่างเดียวเลยอ่ะ
เอาไห้มานชัดเจนไปเลยว่าจาเปงสายไหนผมเล่นจาได้ตัดสินไจอัพสเตตัสถูก
และสกิลตอนนี้ได้ข่าวกะลังทดลองสกิลชุดไหม่ไนนรกไช่ไหม๊คับ
(เหงอยู่มีnpcทดลองสกิลทหารด้วย)
เอาไห้มานชัดเจนไปเลยว่าแบบไหนแบบว่าไห้เปงตัวของตัวเองไปเลย
ไม่เลียนแบบอาชีพอื่น(ทามเปงเอจิก็ดีน่ะคับหุหุจาได้ล่าบอสเดียวได้)

ปล.สกิลชุดไหม่เข้าสวรรค์แล้วจารีสเตตัสกะสกิลไห้ไหม๊คับ(หรือชื้อรีเอง)
ปล.2แจ้งบัคมาด้วย1(ม่ะรู้ไช่ป่าว)แต่เวลาไช่กระบี่ตีแล้วหมวกกับกากจาไม่มี(กลายเปงหัวโล่งๆ)

จากที่ผมดูๆๆมา  เหมือนอาชีพทหาร มาเพื่อแก้เซงเพื่อให้ทีมงานได้มีเวลาทำคราส2 ก้อเท่านั้นเอง

ตอนมาไหม่ๆๆเหงคนเห่อเล่นทหารกันจังเดี๋ยวนี้มีไม่กี่คน ทำไมเบื่อง่ายกันจัง  หรือว่านอกเกมเปงคนเบื่ออาไรไวๆๆ555+
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: ของสวมไส่ของทหารม่ะไหร่มาคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-07-2007, 11:34:50 »

อ้างจาก: HERO ที่ 22-07-2007, 11:14:09
จากที่ผมดูๆๆมา  เหมือนอาชีพทหาร มาเพื่อแก้เซงเพื่อให้ทีมงานได้มีเวลาทำคราส2 ก้อเท่านั้นเอง

ตอนมาไหม่ๆๆเหงคนเห่อเล่นทหารกันจังเดี๋ยวนี้มีไม่กี่คน ทำไมเบื่อง่ายกันจัง  หรือว่านอกเกมเปงคนเบื่ออาไรไวๆๆ555+
ทีมงานเค้าวางแผนสร้างอาชีพทหารมาตั้งกะเริ่มเกมส์แล้วคับเพิ่งทามเสร็จเท่านั้น
ลองอ่านหัวข้อสุดท้ายของลิงค์นี้ดูจิ

ปล.ลิงค์ตั้งกะสมัยยังไม่มีเซิฟวุ้นนรกเลย(แจกidได้ตั้ง"170"idดีไจไหญ่เลยทีมงานไนตอนนั้น)

HERO-
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-07-2007, 11:38:35 »

อ้างจาก: ลูกเป็ดพันธุ์เสือ ที่ 22-07-2007, 11:34:50
อ้างจาก: HERO ที่ 22-07-2007, 11:14:09

ทีมงานเค้าวางแผนสร้างอาชีพทหารมาตั้งกะเริ่มเกมส์แล้วคับเพิ่งทามเสร็จเท่านั้น
ลองอ่านหัวข้อสุดท้ายของลิงค์นี้ดูจิ

ปล.ลิงค์ตั้งกะสมัยยังไม่มีเซิฟวุ้นนรกเลย(แจกidได้ตั้ง"170"idดีไจไหญ่เลยทีมงานไนตอนนั้น)

ถ้าวางแผนมานานแล้วทำไม สกิลเปงแบบนี้หล่ะงับ ถ้าแบบนี้คือเสร็จแล้ว ก้อเศร้าใจด้วยงับ

ต้องรอดุสกิลทหารที่ทดสอบในนรกแล้วกัน
ManiacMaew
Asura Tester
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: 22-07-2007, 12:56:21 »

ของเก่ามากมาย

เปลี่ยนแปลงไปเยอะแล้ว

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #5 เมื่อ: 22-07-2007, 20:46:52 »

ทหาร(เซนจุเรียน) เปลี่ยนเสมือน...คลาส2ของอาชีพพลเรือน น่าจะเก่งกว่านี้นะคับ
สนับสนุนอย่างยิ่ง
~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

« ตอบ #6 เมื่อ: 23-07-2007, 20:20:30 »

ขุดให้จากอนาคตทหาร

HERO-
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 23-07-2007, 21:58:18 »

ท.ทหารอดทน
ป้าย:
หน้า: [1]