GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: หาลิงค์ เรื่องตลกที่เคย ลง ใน บอร์ด อสุรา ให้ หน่อย ครับ  (อ่าน 603 ครั้ง)
U b o n B a $ i c & S t € P
Hero Member

หาลิงค์ เรื่องตลกที่เคย ลง ใน บอร์ด อสุรา ให้ หน่อย ครับ
« เมื่อ: 20-01-2010, 19:11:53 »

ต้องการอย่างมากเลยครับ

ผม เคย เล่น อสุรา มา นาน แล้ว เลิก เล่น อะ ครับ รุ่น ไม่ เก่า ไม่ รู้ จัก ผม หรอก

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: หาลิงค์ เรื่องตลกที่เคย ลง ใน บอร์ด อสุรา ให้ หน่อย ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-01-2010, 19:15:47 »

เท่าที่จำได้ กิจกรรมเล่าเรื่องตลกของทีมงานจะมีอันนี้เป็นของบอร์ดเก่า
http://archive.gameindy.com/forum/20070329/viewtopic_t5109.html
Hero Member

Re: หาลิงค์ เรื่องตลกที่เคย ลง ใน บอร์ด อสุรา ให้ หน่อย ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-01-2010, 19:26:34 »

ไม่ใช่ครับ

มันเปน บอร์ด ของ พี่ อิฐ อะ

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-01-2010, 19:37:35 »

อ้างจาก: U b o n B a $ i c    &    S t € P ที่ 20-01-2010, 19:11:53
ต้องการอย่างมากเลยครับ

ผม เคย เล่น อสุรา มา นาน แล้ว เลิก เล่น อะ ครับ รุ่น ไม่ เก่า ไม่ รู้ จัก ผม หรอก

ผมจะชื่อในบอร์ดคุณได้   Evil
แต่ไม่ได้ทักกันเลยไม่รู้จักกัน

คือว่าบอร์ดเก่ามันล่มไปแล้วครับ   Shocked
ข้อมูลหายไปบางส่วน และหนึ่งในข้อมูลที่หายไปนั้นเป็นบอร์ดพูดคุยเรื่อยเปื่อยครับ หายไปทั้งหมดเลย  Cry

อ้างจาก: อาริงกิ๊งกิ๊ง ที่ 20-01-2010, 19:15:47
เท่าที่จำได้ กิจกรรมเล่าเรื่องตลกของทีมงานจะมีอันนี้เป็นของบอร์ดเก่า
http://archive.gameindy.com/forum/20070329/viewtopic_t5109.html
เก่าไปมั้ยครับ  Sad

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-01-2010, 19:48:39 »

ท่าน...! ผู้เริ่ม เมื่อครูอุ้ย vs เกมเมอร์เกเร นินา! Shocked

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-01-2010, 20:03:48 »

อิอิ บอก แล้ว รุ่น เก๋า

Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 20-01-2010, 20:07:10 »

SLEEP นี่ พี่ อิฐ ปะ ครับ  Huh?

Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 20-01-2010, 20:10:53 »

อ้างจาก: U b o n B a $ i c    &    S t € P ที่ 20-01-2010, 20:07:10
SLEEP นี่ พี่ อิฐ ปะ ครับ  Huh?

ไม่ใช่ครับ  ไม่

ของจริงต้องตัวหนังสือแบบนี้  Evil

ท่านอิฐไม่รู้หายไปไหน ช่วงนี้ไม่เห็นเลย   Huh?

แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 20-01-2010, 20:21:48 »

แล้ว ท่าน เป็น ใคร ท่า รู้ จัก ผม ได้ ไง (ผม ก็ คุ้น ๆ รูป ภาพ ท่าน นะ จิ้ม หมา หนิ )

Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 20-01-2010, 20:48:42 »

อ้างจาก: U b o n B a $ i c    &    S t € P ที่ 20-01-2010, 20:21:48
แล้ว ท่าน เป็น ใคร ท่า รู้ จัก ผม ได้ ไง (ผม ก็ คุ้น ๆ รูป ภาพ ท่าน นะ จิ้ม หมา หนิ )

ที่ผมรู้จักท่านก็คงเป็นเพราะกระทู้ เมื่อ ครูอุ้ย VS เกมเมอร์ เกเร มั้งครับ (ดังมากเลยนะนี่)    Shocked  แต่ตอนนั้นผมไม่ได้ไปเล่นด้วย  ใช่

ผมมาตอนบทที่ 5 แต่ก่อนป้วนเปี้ยนอยู่แถวๆบอร์ดเบลดของเฮียกบ
ที่รูป User ของผมคุ้นๆก็คงเพราะว่า เวลามีกระทู้ตอบคำถามผมจะเข้าไปตอบทุกกระทู้เลย  laugh

matic
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

« ตอบ #10 เมื่อ: 20-01-2010, 20:50:11 »

สมัยนั้นยังจำได้ๆ  laugh

T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #11 เมื่อ: 20-01-2010, 20:51:14 »

พี่อิฐหายไปใหนแล้วก็ไม่รู้ T T

เจ๊เอลบอก เฮียอิฐติดงาน = =

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #12 เมื่อ: 20-01-2010, 22:38:28 »

นั่นแน่  มีคนแอบคิดถึงเราด้วยแฮะ Evil laugh

ก็ขอบคุณมากๆเลยนะที่ยังคิดถึงกันอยู่ Cry

เสียดายเหมือนกันอ่ะ ที่บอร์ดหาย  Cry

ถึงจะไม่ได้สาระอะไร แต่อย่างน้อยก็เอาไว้หลบเรื่องเครียดๆ ปวดกะบาล มานั่งอ่านขำๆ เนอะ laugh

ช่วงนี้กำลังยุ่งๆ เรื่องทำสวนอยู่คับผม
แต่ก็อีกไม่นานล่ะ เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วแหละ Smiley

ก็จะได้มีเวลามาป่วนบอร์ด แล้วก็เล่นเกมบ้างเล็กน้อย
( ก็เข้ารอยเดิม  เปิด 4 จอ ออน 4 ตัว คุยกับตัวเองในกิลร้าง - -* ) woon

ไว้จะพยายามขุดเรื่องเก่าๆ เอามาเล่าใหม่ แล้วแถมเรื่องใหม่ ที่กำลังจะเก่า ไว้ให้อ่านละกันเนอะ
( งงกันป่ะ  ชั้นชักจะ งงๆ แล้วเนี่ย ) Huh?

อ้างจาก: ○•SLEEP..zZ•○ ที่ 20-01-2010, 20:10:53
อ้างจาก: U b o n B a $ i c    &    S t € P ที่ 20-01-2010, 20:07:10

ไม่ใช่ครับ  ไม่

ของจริงต้องตัวหนังสือแบบนี้  Evil

ท่านอิฐไม่รู้หายไปไหน ช่วงนี้ไม่เห็นเลย   Huh?

ร้ายกาจมาก  Shocked
แอบแซวตอนชั้นไม่อยู่เนี่ย  Evil

Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 20-01-2010, 23:05:02 »

^
^
เนียนจริงๆ  Evil
โหะๆ ชื่อในบอร์ดก็เหมือน
รูป User ก็เหมือน
ลายเซ็นก็เหมือน
ตัวหนังสือก็.................
..........

เจี๊ยก!!..ตัวจริงนี่.....มาได้ไงเนี่ย~!!  Shocked
ขอโทษคร๊าบ ผมผิดไปแล้ว  Cry

*○•SLEEP..zZ•○ เผ่น~

matic
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #14 เมื่อ: 20-01-2010, 23:38:00 »

ไม่ต้องเผ่นเลย มานี่เลย Evil

มากอดให้หายคิดถึงซัก 1 ทีมามะ รัก

เฮ่อๆๆ  laugh laugh

( คิดถึงจริงๆ นะเนี่ย ) รัก

( ป.ล. ชั้นไม่ใช่เกย์นะเฟ่ย  ไม่ อย่าคิดไปไกล )  Shocked - -* woon

ป้าย:
หน้า: [1] 2