GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เครียดเลย....เล่นpj1.ไม่ได้สักที....ใครรู้ช่วยบอกหน่อย+++เข้ามาเข้ามา*-*  (อ่าน 418 ครั้ง)
เสาวภาคย์ พันธ์สมบัติ
Newbie
*

ขี้แยวุ้ย = = "

เครียดเลย....เล่นpj1.ไม่ได้สักที....ใครรู้ช่วยบอกหน่อย+++เข้ามาเข้ามา*-*
« เมื่อ: 21-07-2007, 16:50:50 »

มันerroอะค่ะ.....ทามไงดีค่ะเพื่อนๆ.....โหลดเสร็จทุกอย่างแล้วนะค่ะ***ตอนที่คลิก-เริ่มเกมอะค่ะ-แก้ไขไงดีค่ะ...ปวดจัยอย่างแรง... Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

Re: เครียดเลย....เล่นpj1.ไม่ได้สักที....ใครรู้ช่วยบอกหน่อย+++เข้ามาเข้ามา*-*
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-07-2007, 18:50:14 »

index_b7.0.html

ไปแจ้งในนี้ดีกว่าไหมครับ  ตั้งกระทู้+รายละเอียดไว้

ป้าย:
หน้า: [1]