GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมลืม อีเมล+ระหัสทั้งหมด ไครเเวะมาช่วยทีคับ  (อ่าน 496 ครั้ง)
สุริยา จันทะระ
Newbie
*

ผมลืม อีเมล+ระหัสทั้งหมด ไครเเวะมาช่วยทีคับ
« เมื่อ: 19-01-2010, 07:16:54 »

ไอดีผม ลืมอีเมลอะคับผมกด เข้าไปตรงลืมระหัสผ่าน เเต่มันถูกส่งไป ทางอีเมล

เเต่ผมจำอีเมลมะได้ จีเอ็มมีทางเเก้ช่วยผมทีคับ  เล่นมา2ปี - -
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ผมลืม อีเมล+ระหัสทั้งหมด ไครเเวะมาช่วยทีคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-01-2010, 10:06:47 »

เล่นมา 2 ปี จำไอดี และ พาสเวิร์ด ผมว่าคงจะจำของตัวเองได้

ถ้าลืมอีเมลล์

ให้ล็อกอินเข้าระบบ http://www.asura.in.th/index.php/cms/profile/form

เสร็จแล้ว ก็ดูว่า อีเมลล์ตัวเอง อีเมลล์อะไร

แต่ถ้าจำอีเมลล์ ไม่ได้ พาสเวิร์ดไม่ได้ ไอดีก็จำไม่ได้

ไม่รู้จะช่วยยังไงครับ

Sad

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: ผมลืม อีเมล+ระหัสทั้งหมด ไครเเวะมาช่วยทีคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-01-2010, 14:01:51 »

อาจต้องส่ง สำเนาบัตรประชาชนมา ถ้าตรงกับฐานข้อมูล ทีมงานก็จัดการให้ได้
ถ้าไม่ตรงก็ช่วยไม่ได้แล้วจ้า  Cry

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
ป้าย:
หน้า: [1]