GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงทีมงาน หรือ เพื่อนๆคนไหนคิดเเบบผมมาเม๊นให้ด้วย  (อ่าน 764 ครั้ง)
หัวเเคส
Full Member

หัวหน้าสมาคม *~Ca$p€r~* จร้า

ถึงทีมงาน หรือ เพื่อนๆคนไหนคิดเเบบผมมาเม๊นให้ด้วย
« เมื่อ: 15-01-2010, 15:46:17 »

รบกวนถามทีมงาน หรือ ผู้เกี่ยวข้องหน่อยนะครับ

1.%ดรอปไอเทมจากมอนเตอร์(บอส) มันปรับต่ำมากเหรอครับ ตีมาจะ100ตัวเเล้ว ได้เเต่สัณญลักษณ์มนุษย์ บอสปรับให้ตียากก็ไม่ไช่ปัญหาอะไรหรอกครับ เเต่ปรับลดอัตราการดรอป เเบบนี้ น่าเกลียดไปไหมครับ ของไม่ดรอป น่าจะปรับดรอปอย่างอื่นเพิ่มด้วยก็ยังดี  ทุกวันนี้เหมือนตีเอามันมากกว่าครับ เเต่ในความมันนี้ ก็ยังหวังว่าจะมีอะไรติดไม้ติดมือมาบ้าง

2.มอนตอร์ในดันสมาคม บอสเดิมๆ หน้าเดิม ตัวเดิมๆ บอสมินิบอสเข้ามาใหม่เยอะเเยะ ไม่ปรับเอาลงในดันสมาคมบ้างละครับ มันรู้สึกจำเจมากเเล้วนะครับ

ถามไม่เยอะ เเต่ชัดเจนเเล้วนะครับ เดี๊ยวผมจะเเวะมาดูคำตอบ

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

Re: ถึงทีมงาน หรือ เพื่อนๆคนไหนคิดเเบบผมมาเม๊นให้ด้วย
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-01-2010, 16:41:09 »

นั่นสิเด๋วนี้บอสคนตีเหมือนตีแก้เบื่อแก้เซ็งเวลาว่าง
ถ้าตีหวังดอปคงเลิกคิดไปเลย
ถ้าปล่อยให้เป็นอย่างนี้ก็คงไม่ต้องทำมาหากินอะไรและ  Angry Angry

สุรวุฒิ กุลเวชกิจ
Newbie
*

Re: ถึงทีมงาน หรือ เพื่อนๆคนไหนคิดเเบบผมมาเม๊นให้ด้วย
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-01-2010, 18:16:03 »

เห็นด้วยค้าบ  +1
ตีบอสหวังจะดรอปของนี่ต้อง ดวง ล้วนๆ
(แต่มาตั้งในบอร์ดนี้ ทีมงานจะมาเห็นมาเหลียวแลมั้ยน่อ  -.-)
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-01-2010, 06:08:55 »

ใช่ ใช่

หัวเเคส
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-01-2010, 06:46:02 »

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาเม๊นนะครับ เเต่สงสัยจะเเห้วเเล้วครับ บอดเงียบเหลือหลาย สงสจะต้องผิดหมวดเเล้วล่ะ
• Who ?! •
Sr. Member

?!

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-01-2010, 11:08:46 »

ลองไปตั้ง เรื่อง เล่าไหมค่ะ

อีกอย่าง ช่วงนี้ทีมงานค่อนข้างงานเยอะ

คงได้แต่ รอ กันต่อไป

แอบสงสัยนะ

ทีมงาน เคย รอ อะไร กัน แบบนานๆไหม

ถึงได้ ไม่รู้ว่า เวลา คนเรา รออะไร สักอย่าง

มันรู้สึกยังไง

ไม่ได้ ปั้ม ไม่ได้ เกรียน

แค่ เกรี๊ยน เกรียน เอง
Amerigan_Candy
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 17-01-2010, 18:45:12 »

คงยากเรื่องนี้ผมว่านะ ทำใจเหอะทีมงานไม่สนใจเสียงส่วนน้อยอย่างเรามั้ง ตีบอสไม่หวังของดรอปเเล้วจะตีไปเพื่อ?Huh?? คิดเหมือนเหมือนผมมั๊ยคับ

ปล.สวัสดิ์ดีปีใหม่ย้อนหลังชาวบอร์ดครับ พึ่งกลับมาจาก ต.จ.ว อิอิอู้ยาววเลย รัก

c: i´nnz
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 24-01-2010, 14:37:47 »

ทำไมไม่มีใครสนใจกระทู้นี่เลย~

Cry  Cry

เธอ..เคยบอกเอาไว้ จะรักกันจนสิ้นลมหายใจ
จะไม่มีอะไรมาเปลี่ยนแปลง แต่วันเวลาได้พาเปลี่ยนหัวใจ
ให้คำสัญญาต้องถูกลืมไป.. เหลือเพียงฉันอยู่ตรงนี้..
หัวเเคส
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 26-01-2010, 01:54:34 »

นั่นน่ะสิ ไม่เห็นมีไครมาตอบเลย ตอบไห้พอมีกำลังใจนิดนึงก็ยังดีนะครับ อย่างน้อยๆ ก็เห็นเเก่ที่ผมเล่นมานานเป็นลูกค้าเก่าของคุณ
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 26-01-2010, 19:01:24 »

บอร์ดนี้มันเงียบเน้อ

ลองไปตั้งที่เรื่องเล่าดูงับ= = /

ปล.จะได้หรือเปล่านั้นอีกเรื่อง ที่เรื่องเล่าก็มีคล้ายๆอยู่ แต่ทีมงานเงียบ ไม่พูดอะไรเลย = =^
jeje-jeja-jeja
Newbie
*

สักวันฉันจะดีพอ

« ตอบ #10 เมื่อ: 24-06-2010, 00:53:09 »

บอสมีแต่หน้าเดิมๆตัวๆดรอปของก็ยาก   ทุกวันนี้บอสแทบจะไม่ดรอปของแล้ว   ตีเปนสิบได้แค่มนุษย์  สมาคมผมบนกันใหญ่เลย

เปลี่ยนบอสมังเหะคับ     หรือว่าเอาบอสมาแทนก็ได้    มินิบอสก็ดีนะ   จะได้ไม่จำเจ

เลิกเกรียนแล้ว อิอิ
มันนี่
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 14-10-2010, 20:32:16 »

บอสตัวเก่าก็ได้แต่ทำให้ของดรอปง่ายขึ้น ถึงจะมีตัวใหม่ถ้าไม่ให้เปอดรอปสูงขึ้นก็ไม่ได้อยู่ดี
ปล.อย่าว่ากันนะถ้าพิมเคืองใจ Sad
ป้าย:
หน้า: [1]