GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประจารความเลวกิลดังๆที่หาบ้านไม่ได้กิลหนึ่ง  (อ่าน 400 ครั้ง)
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

ประจารความเลวกิลดังๆที่หาบ้านไม่ได้กิลหนึ่ง
« เมื่อ: 01-01-2010, 10:59:18 »

ZuppZiipz พี่ เเนทได้ทำการเเฮคของของเพื่อนผมไปนะครับ พูดงี้เดี๋ยวหาว่าผมไม่มีหลังกฐานอีก

ที่เห็นในรูปด้านล่าง คือตัวละครของพี่เเนท ได้ทำการเเฮคของเพื่อนผมเดลไปอีกตัว ไม่รุ้ว่าโลภขนาดนี้ถึงให้ ความเลวมันผุดขึ้นมา

ดูไว้มั้งก้อดีนะครับกิลฟรีดอม สันดารลูกกิลของคุณคงได้รับการสืบทอดกันมาอย่างดีเลยล่ะสิ

ถ้าทำเเบบนี้มันดังทั้งกิลเลยนะครับไม่ได้ดังคนเดียว ฟรีดอม ภาพเเรกเห็นปะครับ ลุงโอมถามเอาของคืนไปเหอะ

เค้าออกเอมเลยอะสิเนี่ย ไม่รุ้ว่าออกหรือบล็อกผมไว้หว่า เเต่ขอบอกสันดารจริงๆ เหมือนไม่ได้รับการสั่งสอนมา

ถึงผมเกรียนยังไงก้อไม่เคยเเฮคหรอกของคนอื่น

สักแปปพยานจะมา

ประจารความเลว

NeeD not to know

La lluvia
Full Member

ได้อย่าง เสียอย่าง

Re: ประจารความเลวกิลดังๆที่หาบ้านไม่ได้กิลหนึ่ง
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-01-2010, 11:28:25 »

เซิร์ฟนรกยังเอากันได้เนอะ คนเรา งี้สวรรค์จะเหลือเรอะ !!!!

เกรียนจัง ตังอยู่ครบ
New !!! Error
Jr. Member
**

อยากคิดว่าตัวเอง เจ๋ง ?

Re: ประจารความเลวกิลดังๆที่หาบ้านไม่ได้กิลหนึ่ง
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-01-2010, 11:52:32 »

จากหัวข้อแล้ว คงไม่ต้องถามอายุหรือความคิดทางด้านสมอง

ไม่ได้เข้าข้างใคร เพราะว่าอ่านแล้วก็ยังงง ๆ แล้วก็ไม่รู้เรื่อง แต่รายบุคคลไม่น่าจะเกี่ยวกับกิลนะ

การพิมพ์แบบนี้นี่อาจจะเป็นเกมส์ ถ้าเป็นเรื่องจริงนี้คุณโดนข้อหาหมิ่นประมาทละนะ

ผู้ใดใส่ความผู้อื่นต่อบุคคลที่สาม โดยประการที่น่าจะ ทำให้ผู้อื่นนั้นเสียชื่อเสียง ถูกดูหมิ่นหรือถูกเกลียดชัง ผู้นั้นกระทำ
ความผิดฐานหมิ่นประมาท ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินหนึ่งปี หรือ ปรับไม่เกินสองหมื่นบาทหรือทั้งจำทั้งปรับ

ไว้เราจะได้พบกัน ...
ปลวก
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 01-01-2010, 12:05:42 »

เหอะของงี้รุ้อยุ่ที่ใจ  Cool Cool Cool

ให้พาพยาน ไหมละครับ  มีเพียบหลักฐานก้อมี ละเหนปะภาพตอนเดลของอะไมได้ถ่ายเองนะ เค้าเช็กมาให้

อยากจะบอกถ้าใครทำผิดอะไรนะมันส่อไปถึง. . . .

ปลวก
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 01-01-2010, 12:15:00 »

เจ้าตัวเอาของมาคืนเเต่โดยดีละครับ

Cool Cool Cool Cool Cool

ป้าย:
หน้า: [1]