GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามผู้รู้..เรื่องโล่กับอัตตาป้องกันหน่อยจ้า  (อ่าน 226 ครั้ง)
Luzia
Newbie
*

ขอถามผู้รู้..เรื่องโล่กับอัตตาป้องกันหน่อยจ้า
« เมื่อ: 28-12-2009, 20:46:05 »

คือ..เราพึ่งเล่นนะ เล่นไฟเตอร์

เราใส่โล่ไปแล้ว อัตราป้องกันไม่เหงเพิ่มเลย

มีเพิ่มแต่อัตราการยกโล่

จะใส่รึถอดอัตราป้องกันก็เท่าเดิม

เป็นเพราะ...Huh?

เราพึ่งหัดเล่นนะ...ขอความรู้ผู้รู้ช่วยบอกเราที..ขอบใจ
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

Re: ขอถามผู้รู้..เรื่องโล่กับอัตตาป้องกันหน่อยจ้า
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-12-2009, 20:52:07 »

อ่อเป็นเพรา อัตราการป้องกันจะมาทำการคำนวนหักล้างกับค่าโจมตีเมื่อยกโล่ครับ
จึงไม่แสดงผลที่ออกมาในค่าสถานะ

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
Luzia
Newbie
*

Re: ขอถามผู้รู้..เรื่องโล่กับอัตตาป้องกันหน่อยจ้า
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-12-2009, 20:57:48 »

อ๋อ..ขอบใจนะ
ป้าย:
หน้า: [1]