GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 48
ผู้เขียน หัวข้อ: ~*7เทพโจรสลัด * กิลน้องใหม่มารายงานตัวด้วยคร้า  (อ่าน 8192 ครั้ง)
น้ำมิ้น มินนี่
Jr. Member
**

~*7เทพโจรสลัด * กิลน้องใหม่มารายงานตัวด้วยคร้า
« เมื่อ: 26-12-2009, 19:38:13 »

Smileyทุกคนค่ะ  เข้าบอร์ดเยอะๆนะ

Sadต้องช่วยกันขุดให้มากๆๆ

Winkเราอย่าปล่อยให้กิลเหงา

รักเราต้องร้าก กัน ให้มากๆๆ  นะ

Jr. Member
**

Re: ~*7เทพโจรสลัด * กิลน้องใหม่มารายงานตัวด้วยคร้า
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-12-2009, 19:41:16 »

เข้ามาเยอะๆนะค่ะ  ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ Cry Cry
【 Ïмage 】 •
Jr. Member
**

Re: ~*7เทพโจรสลัด * กิลน้องใหม่มารายงานตัวด้วยคร้า
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-12-2009, 20:10:17 »

Hi ! ! ! ! ~

DE จร้าาาาาา

มารายงานตัวจ้ะ

ชื่อ มะนาว นาส์

name -: SakuRa_RocK

name -: X_burner

รักกิลมากกกกกกกก ค่ะ  มาคุยกานบ่อยๆ นาส์ >.<   Smiley

Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-12-2009, 22:07:08 »

เราลืมรายงานตัวไป

เราชื่อ_ mi_mint

เรียกเราว่า_มิ้น

เราอายุ_14

อยู่จังหวัด_พะเยา

บอกแค่นี้ล่ะกัน ไม่ต้องถามเราแล้วนะจ๊ะ ทุกคน

รักกิลกันให้มากๆๆนะจ๊ะ

SEE YOU

BEY BEY" target="_blank">http://D" ชาวกิล อีกครั้ง

เราลืมรายงานตัวไป

เราชื่อ_ mi_mint

เรียกเราว่า_มิ้น

เราอายุ_14

อยู่จังหวัด_พะเยา

บอกแค่นี้ล่ะกัน ไม่ต้องถามเราแล้วนะจ๊ะ ทุกคน

รักกิลกันให้มากๆๆนะจ๊ะ

SEE YOU

BEY BEY
[/color]
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-12-2009, 10:24:40 »

อรุณสวัส ตอน เที่ยง อิอิ

เรามีไรจะถามอ่ะ

กิลนี้ทำไมชื่อซ้ำแบบเดี่ยวกันกับกิลอื่นล่ะ

เรา งง Shocked Shocked Shocked Shocked Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
ToGeTHeR FoR U & i ♥ >O<"
Sr. Member

อะไรๆ มันก้อไม่แน่นอนสินะ !!

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-12-2009, 10:44:46 »

แวะมาเยือน

อิอิอิอิ

เรามาขุดให้แล้วนะ

จ้า

Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-12-2009, 10:47:50 »

อ้างถึง
อ้างจาก: สมาคมคนโสดที่ไม่โสด ที่ 26-12-2009, 19:41:16
เข้ามาเยอะๆนะค่ะ  ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ Cry Cry

รับทราบจ้า

หุหุหุหุ

ไชยวัตน์ อ่ำอ่อน
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-12-2009, 12:27:05 »

อารมดีกันจังนะคับ Smiley รัก^^

ก็อตเองนะงับ
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 27-12-2009, 20:20:51 »

การที่เรารู้สึกผิดแล้วเราขอโทษแต่มันสายไปแล้ว
เราผิดเรารู้แต่เราเสียจัย เราไม่พร้อมที่จะฟัง
เราผิดหรอ ......Huh??
เราเสียจัย เรามั้ยรู้จะพูดงัย เพราะน้ำตาของเรามันเสียให้เทอร์ มากเกินไป
เราเสียจัยเราพูดมั้นดั้ยเลยหรอ
เราเป็นผู้หญิงเอาแต่จัย ดื้อ และเป็นคนที่ไม่ฟังครัย
เราเป็นผู้หญิงอ่อนแอ
เทอร์เคยบอกว่าจะดูแลกัน แล้วนี่อะไร
เทอร์กลับทำแบบนี้
เทอร์มั้ยฟังเหตุผลของกัน
แล้วเทอร์จะให้ชั้นทำไง
ชั้นก็เสียจัย
เทอร์มั้ยเคยรู้ชั่ยหมั้ย
เพราะว่าชั้นมั้ยอยากเจ็บ
ขอโทษเทอร์ล่ะกัน
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 27-12-2009, 20:24:35 »

เทอร์กำลังจะปัยแล้วเทอร์จะหั้ยชั้นทำงัย
เมื่อก่อนชั้นมีเพียงเทอร์แต่ตอนนี้มั้ยชั่ย
เทอร์ไป ชั้นเหงา ชั้นเศร้า ชั้นร้องไห้
เทอร์ยอมไหมล่ะ ที่จะเห็นน้ำตาของชั้น

คนบ้า ชอบทำให้คนอื่นเสียจัย เป็นพี่ภาษา อะไร
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 28-12-2009, 14:03:20 »

อ้างถึง
อ้างจาก: สมาคมคนโสดที่ไม่โสด ที่ 27-12-2009, 20:20:51
การที่เรารู้สึกผิดแล้วเราขอโทษแต่มันสายไปแล้ว
เราผิดเรารู้แต่เราเสียจัย เราไม่พร้อมที่จะฟัง
เราผิดหรอ ......Huh??
เราเสียจัย เรามั้ยรู้จะพูดงัย เพราะน้ำตาของเรามันเสียให้เทอร์ มากเกินไป
เราเสียจัยเราพูดมั้นดั้ยเลยหรอ
เราเป็นผู้หญิงเอาแต่จัย ดื้อ และเป็นคนที่ไม่ฟังครัย
เราเป็นผู้หญิงอ่อนแอ
เทอร์เคยบอกว่าจะดูแลกัน แล้วนี่อะไร
เทอร์กลับทำแบบนี้
เทอร์มั้ยฟังเหตุผลของกัน
แล้วเทอร์จะให้ชั้นทำไง
ชั้นก็เสียจัย
เทอร์มั้ยเคยรู้ชั่ยหมั้ย
เพราะว่าชั้นมั้ยอยากเจ็บ
ขอโทษเทอร์ล่ะกัน

เราขอโทดไปกี่ครั้งแล้ว

เราไม่ได้ตั้งใจที่จะให้เกิดเรื่องนี้

เราขอโทด กี่หน เธอก็ไม่ฟัง

หนสุดท้ายก็ต้องมาเสียใจทั้งคู่

เราผิด เราเข้าใจ แต่อย่าร้องไห้

ให้เรื่องแบบนี้ เพราะ คนที่เสียใจมากที่สุด

ก็คือ ตัวเธอเอง

เราขอโทดแหละกัน

สุดท้ายก็ไม่มีไรดีขึ้น เพราะ เธอไม่ฟังฉันเลย

บ่อยให้มันจบไปซะ

Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry

Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 28-12-2009, 21:28:45 »

ชั้นไม่เคยคิดกับเทอร์เกินเพื่อน นี่คือสิ่งที่อยากบอก

เรารักเทอรืแบบเพื่อน

แต่ที่เราทำลงไปเพราะว่าเรา ไม่เข้าใจ เทอร์ทำเหมือนเรา ไม่มีตัวตน ไม่มีค่า

แล้วเทอร์จะให้เรารู้สึกดีได้ไง

เราไปส่งเทอร์ เทอร์บอกว่าไม่ต้อง เราไปเองได้ แล้วนี่หรอที่ไปเองได้ ไปร้องเพลง เนี่ยนะ เราเป็นห่วงแทบตาย

เทอร์ทำงี้หรอ . . . . . .  Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?

เราไม่เข้าใจกับสิ่งที่เธอทำ บอกเราทีตอนนี้เราอยู่นัยสถานะอะไร เพื่อน คนรู้จัก หรือคนไม่มีค่าไม่มีตัวตน ในสายตาเทอร์

เราบอกเทอร์แล้วว่าเรา คิด กับเทอร์ แค่เพื่อน
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 28-12-2009, 21:29:33 »

สมาคใคนโสดที่ไม่โสด . . . . . เด็กบ๋อง 2.2 มารายงานตัวแล้ว คร้า
[/color]
【 Ïмage 】 •
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 28-12-2009, 21:58:47 »

ไมค่อยมีคนมาขุดอ่ะ  -0-

เค้าก้อด้วย อิอิ

แต่...  อย่างรัยก้อตาม...

จาปีใหม่แล้วนะ >.<

อยากให้ทุกๆ คน มีความสุขมากมาย

ร่าเริงต้อนรับ ปี 2010

แค่นี้แหละค่ะ ^^

BYE  BEEEEE

Happy new year 2010 ! ! ! ! ! +++

Sr. Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 28-12-2009, 23:28:03 »

อ้างถึง
อ้างจาก: สมาคมคนโสดที่ไม่โสด ที่ 28-12-2009, 21:28:45
ชั้นไม่เคยคิดกับเทอร์เกินเพื่อน นี่คือสิ่งที่อยากบอก

เรารักเทอรืแบบเพื่อน

แต่ที่เราทำลงไปเพราะว่าเรา ไม่เข้าใจ เทอร์ทำเหมือนเรา ไม่มีตัวตน ไม่มีค่า

แล้วเทอร์จะให้เรารู้สึกดีได้ไง

เราไปส่งเทอร์ เทอร์บอกว่าไม่ต้อง เราไปเองได้ แล้วนี่หรอที่ไปเองได้ ไปร้องเพลง เนี่ยนะ เราเป็นห่วงแทบตาย

เทอร์ทำงี้หรอ . . . . . .  Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?

เราไม่เข้าใจกับสิ่งที่เธอทำ บอกเราทีตอนนี้เราอยู่นัยสถานะอะไร เพื่อน คนรู้จัก หรือคนไม่มีค่าไม่มีตัวตน ในสายตาเทอร์

เราบอกเทอร์แล้วว่าเรา คิด กับเทอร์ แค่เพื่อน

เราเปล่านะ ทื่เห็นวันนี้อะใช่ เราไปหาเดียร์ ก็แค่นั้น เราก็ไม่ได้ทำไรเลยนอกจากอยู่กะเดียร์

กลับบ้านกะเดียร์ ก็เดียร์บอกให้เราไปหาอะ เราก็ไปหาแค่นั้นอะ ไม่ได้ทำไรนอกจากนี้เลย

เรารู้ว่าเราทำไร แต่สิ่งสุดท้าย คือ ยังไงเธอก็ยังเปนเพื่อนเรานะ เราไม่เคยเห็นเธอไม่มีค่า เราไม่เคยคิดแบบนั้นเลย

แต่เธอคงไม่เชื่อ เฮ้อ......................

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 48