GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานความประพฤติ อาสา Pimlodo sv.สวรรค์ค่ะ (เดือนธันวาคม)  (อ่าน 197 ครั้ง)
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

รายงานความประพฤติ อาสา Pimlodo sv.สวรรค์ค่ะ (เดือนธันวาคม)
« เมื่อ: 13-12-2009, 11:09:03 »

ขออภัยที่มาอัพช้าเจ้าค่ะ ไม่แก้ตัว เพราะตัวเองลืมมาอัพที่กระทู้นี้เอง

กิจกรรมสุดโฉด (ตามที่คนชอบบอก)

"กิจกรรมลุกนั่งมหาโหด" ค่ะ

กติกา: ขอเป็นการยกตัวอย่างเลยละกันนะคะ
พิมจะให้ผู้เล่นทำการเลือกเองว่าจะอยู่ข้างไหนระหว่าง 'นั่ง' กับ 'ลุก'
เลือกผิดก็เกมโอเวอร์
เช่น นาย O เลือกนั่ง นาย X เลือกลุก พิมบอกว่าลุกผ่าน นั่งก็โดนส่ง

ซึ่งภาพในการดำเนินกิจกรรมมีดังนี้:
http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=16947.17239125,16948.1c5a63bc

รายละเอียดของกิจกรรมมีดังนี้:
เริ่มเมื่อเวลา 22:30 น. จบเมื่อเวลา 23:18 น.
จัดเมื่อวันพฤหัสบดีที่ 3 ธันวาคม 2552

รายชื่อผู้ชนะมีดังนี้:
_Ragkarock_ และ Dora2009 ค่ะ

ได้อาสาเมย์ (In_SaD) และจีเอ็มหนูนี่มาช่วยกิจกรรมครั้งนี้ค่ะ

หมายเหตุ:: เกมวัดดวงด้านล้างในภาพโจทย์ไม่ได้เล่นค่ะ เนื่องจากว่าคนเหลือมาน้อยเกินคาด

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

ป้าย: รายงาน อาสา ธันวาคม 
หน้า: [1]