GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะเล่น นรก เข้ามาอ่านจ่ะ  (อ่าน 308 ครั้ง)
MMoPiNGGy
Jr. Member
**

ถ้าเจ็บแล้วจำคือคน ถ้าเจ็บแล้วทนคือ "ควาย"

ถ้าจะเล่น นรก เข้ามาอ่านจ่ะ
« เมื่อ: 12-12-2009, 16:41:12 »

ถ้า เราจะเล่น นรก อ่ะคะ

ต้องเติมไง ช่องทางไหนคะ

หรือว่า ให้เติม เซิฟ สววรค์ก็ได้ หรือเติมใต้พิภพก็ได้ใช่มั้ยคะ

พอดี เราเล่นแต่เซิฟ ใต้พิภพอ่ะคะ จำได้ว่า เติมเอแคชไปมากเหมือนกัน

พอมาเล่น เซิฟนรก เงินโซลก็คือ โซลที่สะสมในเซิฟ ใต้พิภพอ่ะคะ ใช่มั้ยคะ

ที่เราบอกกล่าวมาถูกมั้ยคะ

SchwarzerHare (กระต่ายป่าสีดำ)
Asura Tester
Hero Member
*

♂ Rikku เทสเตอร์ดาวเดียว

Re: ถ้าจะเล่น นรก เข้ามาอ่านจ่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-12-2009, 16:44:33 »

อ้างจาก: MMoPiNGGy ที่ 12-12-2009, 16:41:12
ถ้า เราจะเล่น นรก อ่ะคะ

ต้องเติมไง ช่องทางไหนคะ

หรือว่า ให้เติม เซิฟ สววรค์ก็ได้ หรือเติมใต้พิภพก็ได้ใช่มั้ยคะ

พอดี เราเล่นแต่เซิฟ ใต้พิภพอ่ะคะ จำได้ว่า เติมเอแคชไปมากเหมือนกัน

พอมาเล่น เซิฟนรก เงินโซลก็คือ โซลที่สะสมในเซิฟ ใต้พิภพอ่ะคะ ใช่มั้ยคะ

ที่เราบอกกล่าวมาถูกมั้ยคะ

ไม่ว่าจะเลือกเติมเซิพไหนระหว่างวุ้นสวรรค์หรือเซิพวุ้นใต้ภิพบ เงินโซลที่เติมมาก็จะได้รับที่เซิพวุ้นนรกเหมือนกันครับ

MMoPiNGGy
Jr. Member
**

ถ้าเจ็บแล้วจำคือคน ถ้าเจ็บแล้วทนคือ "ควาย"

Re: ถ้าจะเล่น นรก เข้ามาอ่านจ่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-12-2009, 18:16:22 »

ขอบคุณคะ
ป้าย:
หน้า: [1]