GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกวิธีอัพสเตตัสกับสกิลของเบอร์เซอร์เกอร์หน่อยคับ  (อ่าน 977 ครั้ง)
ไวตามิ้ว
Newbie
*

ช่วยบอกวิธีอัพสเตตัสกับสกิลของเบอร์เซอร์เกอร์หน่อยคับ
« เมื่อ: 09-12-2009, 03:29:03 »

ช่วยบอกวิธีอัพสเตตัสกับสกิลของเบอร์เซอร์เกอร์หน่อยคับ ช่วยทีคับพึ่งเล่นใหม่
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

Re: ช่วยบอกวิธีอัพสเตตัสกับสกิลของเบอร์เซอร์เกอร์หน่อยคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-12-2009, 05:45:03 »

สเตตัสของของ อาชีพ เบอเซอร์เกอร์นั้น มีวิธี อัพหลากหลายคับ

1. สาย แรง   ให้อัพ  STR กับ DEX
2. สายเลือด  ให้อัพ  STR  กับ  VIT 

หรืออีกหลายๆ อย่าง

ถ้าจุติแล้ว ก็สามารถอัพ สเตตัส ได้เยอะขึ้น แต่ไม่ต้องอัพ INT เพราะเป็นสายโจมตีกายภาพ   Evil

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
Autae
Jr. Member
**

Re: ช่วยบอกวิธีอัพสเตตัสกับสกิลของเบอร์เซอร์เกอร์หน่อยคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-12-2009, 09:28:15 »

การอัพ vit ของอาชีพเบอเพิ่มแต่เลือดนะครับไม่เพิ่มป้องกัน
ส่วน str เพิ่มโจมตีและถ้ามีสกิลเกราะเนื้อด้วยจะเพิ่มเลือดด้วยครับ  ใช่
ป้าย:
หน้า: [1]