GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 250 251 [252] 253
ผู้เขียน หัวข้อ: ~•.$ailoRMoOn.GanG$.•~  (อ่าน 27488 ครั้ง)
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

Re: ~•.$ailoRMoOn.GanG$.•~
« ตอบ #3765 เมื่อ: 17-06-2011, 20:52:24 »

อ้างจาก: ]• 'book-|书| ที่ 17-06-2011, 20:48:23
ร้อนกันใหญ่ laugh

รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก

คุณบุ๊คจ๋าาาาาาาา เล่นลูกมดสู้ๆกัน

บนแอฟเฟชบุ๊คอ่ะจ้ะ ตอนนี้กำลังติดเลย

" Diiz 'Er!! •
Sr. Member

ป๊อก แป๊ก ,,

« ตอบ #3766 เมื่อ: 17-06-2011, 20:54:34 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 20:52:24
อ้างจาก: ]• 'book-|书| ที่ 17-06-2011, 20:48:23
ร้อนกันใหญ่ laugh

รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก

คุณบุ๊คจ๋าาาาาาาา เล่นลูกมดสู้ๆกัน

บนแอฟเฟชบุ๊คอ่ะจ้ะ ตอนนี้กำลังติดเลย

ติดเกมในเฟสเนี่ยนะ laugh

Sr. Member

« ตอบ #3767 เมื่อ: 17-06-2011, 21:07:40 »

อ๊ากกกกกกกกกกกกก

ไม่น่าเชื่ออออออออออออออ

เป็นไปไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

•—PrinceSs—•
Jr. Member
**

ลิเวอร์พูล=ลิ-เวอร์-พูน

« ตอบ #3768 เมื่อ: 17-06-2011, 21:44:51 »

คิดถึง พี่แก้ว ...

Cry Cry Cry Cry  Cry

นู๋ฟ้า!Ice'Zz<3 หมูอ้วน!l-leRo' 
.,รั๊คนะค้ะ!!คนดีของชั้น|
Sr. Member

« ตอบ #3769 เมื่อ: 17-06-2011, 21:57:12 »

อ้างจาก: •—PrinceSs—• ที่ 17-06-2011, 21:44:51
คิดถึง พี่แก้ว ...

Cry Cry Cry Cry  Cry

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

Sr. Member

« ตอบ #3770 เมื่อ: 18-06-2011, 07:00:29 »

ประกาศ.... รู้ตัวคนเอาไปละคร๊าบ

อันดับแรก ต้องขอกราบขออภัยคุณเบียร์เจ้าของตัวละคร beer_leo ด้วยคร๊าบ

ผมยอมรับผิดครับ ผมไม่น่าเอาความคิดบ้าๆแบบนั้นมาคิดได้เลย

ต้องขอกราบขออภัยคุณเบียร์เป็นอย่างสูงเลยคร๊าบ

ด้วยอารมณ์ที่ขาดวุฒิภาวะของผม ทำให้ผมเข้าใจผิดและลืมความรู้สึกดีๆที่เราเคยรู้จักกัน

ทำให้ผมมองคุณเบียร์ผิดๆ ยังไงต้องขอกราบขออภัยซักพันครั้งคร๊าบ

ไม่ได้หวังว่าจะให้ยกโทษนะคร๊าบ แต่อยากจะบอกว่า ผมรู้สึกผิดอย่างมากที่ไปคิดว่าเป็นคุณเบียร์

ยังไงก็ขอโทษอย่างสูงด้วยนะคร๊าบ ..... จบประกาศ

ส่วนคนเอาไป โคตรไม่น่าเชื่อเลยว่าเป็นคุณผู้ชายคนนั้นเล้ยยยยยยยยยย

laugh laugh laugh laugh laugh

pure*-*+
Newbie
*

« ตอบ #3771 เมื่อ: 18-06-2011, 11:52:33 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 20:44:29
อ้างจาก: Cherry_Berry ที่ 17-06-2011, 18:13:11
อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 06:52:14
อ้างจาก: pure*-*+ ที่ 16-06-2011, 18:40:45
โทษนะคะ อันนี้คือไอดีพี่สาว ชื่อเพียว ไม่ได้เปลี่ยนเอาอันอื่นมาโพส อันนี้ไอดีหลักเลยคะ พอดีที่บ้านสั่งสอนมาดีอะคะ ไม่จำเป็นต้อง แฮค หรือ อาจจะเรียกว่าขโมย เพราะที่บ้าน ฐานะดีพอ หรือ อาจจะเรียกว่ามีตังค์ อะคะ พอดีป๊าจ้างให้น้องสาวฉันเล่นเกมส์อยู่บ้านไม่ต้องทำอะไร .. และที่บ้านเลี้ยงมาแบบ ผู้ดี รู้จักคำนี้กันมั้ยคะคุณ LF[G] Huh? ส่วน คุณเล็ก ถ้าคุณไม่มีหลักฐาน กรุณาอย่าเอาความคิดของตัวเองเป็นใหญ่ นะคะ คนที่คุณว่าเค้า เค้าเสียหาย คุณให้ ไอดี ผู้หญิง เกือบทุกคนเล่น แล้วคุณไม่คิดหรอคะว่ามันไม่ใช่ น้องสาวฉัน ถ้าคุณกล้าจริงๆ ฉันจะพาน้องไปที่บริษัท ไปดูกัน ว่าใครที่มันเอาไป .. ที่จริงแล้วไอ้เรื่อง ขี้หมา แบบนี้ ผู้ชายดีๆ เค้าไม่น่าจะเอามาพูดให้คนอื่น เค้า รู้สึกแย่หรอกคะ แน่จริงก็มาตาม คำเชิญ นะคะ แล้วถ้าไม่กล้า ก็อย่ามา ปาก D แถวนี้ มีตังค์ค่าเครื่องลงมามั้ยคะ ถ้าไม่มีจะได้ โอนไปให้ ถือว่าน้องจะได้ไม่ต้องมาเจอผู้ชาย อุบาทๆ แบบนี้ (ไอทุกสิ่งที่คุณเล็กเคยโม้มาทั้งหมดฉันจะถือว่ามันคือ ละครตลก และอีกอย่างฉันเกลียดมากคนที่ หมิ่น พระเจ้าแผ่นดิน พวก สวะ ขยะสังคม )Evil Evil  To .. เล็ก

ไม่ทราบว่าผมโม้อะไรเหรอคร๊าบ ถ้าอยากทราบว่าผมทำอาชีพอะไรตรวจสอบได้นะคร๊าบ

อ่อ ส่วนเรื่องค่าเครื่องน่ะ ผมไม่มีปัญญาหรอกคร๊าบ บ้านผมจ๊นนนนนนนน

แค่เป็นคนๆนึงที่อยู่ในจังหวัดเชียงใหม่ มีที่กลางเมืองแปลงสุดท้ายของอำเภอเมืองเชียงใหม่

ที่มีขนาดใหญ่ที่สุดในจังหวัด 43 ไร่ 3 งาน 72 ตารางวา ที่ดินประเมินล่าสุด ตรว.ละ 100,000 บาท

เสียค่าภาษีบำรุงที่ดินปีละล้านกว่าๆ เองคร๊าบ

ผมจะไปมีปัญญาอะไรล่ะคร๊าบ ส่วนเงินในเกมส์ผมไม่ได้มายหรอกคร๊าบ ก็แค่ปิดเกมส์ละเลิกเล่นไป

ส่วนเรื่องหมื่นในหลวง หากมีหลักฐานก็ฟ้องเลยคร๊าบ ผมไม่เคยหมิ่น แต่ผมแค่บอกว่าผมรักพ่อกับแม่ผมมากกว่าแค่นั้น

หมิ่นตรงไหน พ่อกับแม่ของตัวเองก็เหมือนพระ จะรักใครให้มากกว่าพ่อแม่ของตัวเองมีด้วยเหรอคร๊าบ

ส่วนเรื่องจะเป็นน้องสาวของคุณเอาไปมั้ยน่ะ ผมไม่ทราบหรอก แต่ผมก็เชื่ีอโดยบริสุทธิ์ใจของผมเอง

ด้วยพฤติกรรม ด้วยอะไรหลายๆอย่างมันทำให้ผมเชื่อน่ะคร๊าบบบบบบบ

ไปเกี่ยวอะรกับพ่อแม่คุณอะคะ ที่วันนั้นคุณพูดตอนที่คุณไปเป็นแกรนนำเสื้อแดงกับแม่คุณงัยคะ จำไม่ได้หรอ ฉันเลยไม่ให้ครอบครัวฉันยุ่งกับคุณอีก แต่น้องสาวฉันเห็นว่ารู้จักกันมานาน เป็นเหมือน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กัน แต่พอมีคนมากระซิบบอกฉันว่าคุณเอาชื่อไอดีน้องฉันมาว่าในนี้ ฉันเลยบอกน้องว่า เห็นมั้ยว่ามันไม่น่าคบ คุณไม่มี สามัญสำนึกเลยนะคะ ว่าน้องฉันก็เคย แก้ตัวต่างๆนาๆ ปกป้องคุณ จาก ... ใครคุณก็น่าจะรู้ และอีกอย่างคุณเองก็เคยโดนคน กล่าวหาว่า แฮคของนิคะ ทำไมถึงไม่คิดว่าตอนนั้นคุณรู้สึกยังไง และ ใครเป็นคนอยู่ข้างคุณ พูดไปก็เท่านั้นแต่มีอีกอย่างจะบอกนะคะคุณเล็ก เมื่อเดือนที่แล้วของ ของน้องก็โดนแฮค และตอนนี้ก็ได้ยื่นเรื่องอยู่ที่ บริษัทอยู่เหมือนกัน ไม่เชื่อลองโทรหา จีเอ็มได้นะคะ และซึ่ง ขณะเดียวกัน น้องสาวฉันก็ไม่เคยไปกล่าวหาใคร สุ่มสี่ สุ่มห้า ซึ่ง ไอดีนั้นคุณก็รู้เอาพระไอดีนั้นไปเล่นตั้งหลายเดือน ดูละกันนะคะ ว่าเด็ก กับ ผู้ใหญ่อย่างคุณ มันแตกต่างกันมาก คุณโตแล้วน่าจะคิดได้นะคะว่าการกล่าวหาคนอื่นแบบลอยๆมันไม่ดี แต่ คุณก็ยังทำ อีกหลายเรื่องอะคะที่คุณรู้ว่ามันไม่ดี แต่ คุณก็เต็มใจทำ ลองคิดดูนะคะว่าเรื่องอะไรบ้าง คงไม่ต้องให้ฉันบอกหรอก จริงมั้ย ?  Evil Evil

อ่อ ประเด็นเสื้อแดงขอตอบนิดนะจ้ะ

พอดีผมคุยกับคุณเบียร์ แล้วคุณเบียร์ก็เป็นคนบอกผมเองว่าก่อนหน้านี้เคยไปบริจาคให้ชุมชนแท๊กซี่เสื้อแดง

เรียกได้ว่าเป็นเสื้อแดงคนนึง ผมเลยคุยๆกับคุณเบียร์ แต่เรื่องว่าในหลวง หรืออะไร ผมไม่เค๊ย ไม่เคยนะจ้ะ

แค่ยืนยันว่า ผมไม่เอา 112 แค่น๊านนนนนนนน

รัก รัก รัก รัก รัก

คุณเล็กคะเบียร์ มันยังเด็ก มันจะไป บริจาคเพื่ออะไรคะ มันคงพูดไปเพื่อจะบอกว่ามันอยู่ข้างเดียวกับคุณเฉยๆแหละคะ
pure*-*+
Newbie
*

« ตอบ #3772 เมื่อ: 18-06-2011, 12:21:33 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 18-06-2011, 07:00:29
ประกาศ.... รู้ตัวคนเอาไปละคร๊าบ

อันดับแรก ต้องขอกราบขออภัยคุณเบียร์เจ้าของตัวละคร beer_leo ด้วยคร๊าบ

ผมยอมรับผิดครับ ผมไม่น่าเอาความคิดบ้าๆแบบนั้นมาคิดได้เลย

ต้องขอกราบขออภัยคุณเบียร์เป็นอย่างสูงเลยคร๊าบ

ด้วยอารมณ์ที่ขาดวุฒิภาวะของผม ทำให้ผมเข้าใจผิดและลืมความรู้สึกดีๆที่เราเคยรู้จักกัน

ทำให้ผมมองคุณเบียร์ผิดๆ ยังไงต้องขอกราบขออภัยซักพันครั้งคร๊าบ

ไม่ได้หวังว่าจะให้ยกโทษนะคร๊าบ แต่อยากจะบอกว่า ผมรู้สึกผิดอย่างมากที่ไปคิดว่าเป็นคุณเบียร์

ยังไงก็ขอโทษอย่างสูงด้วยนะคร๊าบ ..... จบประกาศ

ส่วนคนเอาไป โคตรไม่น่าเชื่อเลยว่าเป็นคุณผู้ชายคนนั้นเล้ยยยยยยยยยย

คะๆ โตๆกันแล้วไม่น่าเอาเรื่องแค่นี้มาคิดเล็ก คิดน้อย หรอกใช่มั้ยคะ ... เดี๋ยวนี้เพียวทำงานแล้ว พี่เก่งก็กำลังจะแต่งงาน เรา 2 คนไม่ค่อยเข้ามาเล่นอะคะถ้าเล่นก้อคือจะ ออนเก็บสมุนไพรไว้เฉยๆ หาเงินเกมส์ให้น้องเล่น ถ้าซิบมาแล้วไม่ได้ตอบก็ โทษทีคะ เกมส์มีไว้คล้ายเคลียด แต่ กลับยิ่งเล่น ยิ่งมีแต่อะไรก็ไม่รู้ ไม่อยากให้น้องเล่นเลยนะคะ แต่น้องบอกว่าเบื่อ อยากเล่น สงสัยจะติดซะแระ ถ้าเจอเหตุการณ์ แบบนี้อีกคงจะให้เลิกเล่นแล้วแหละ จิตรเสื่อมกันพอดี พี่เล็กคงเข้าใจนะคะว่า ถ้าคนไม่ได้เอาไปอะมันรู้สึกแย่ มากกกกก จริงๆ ที่อยู่ดีๆมีคนมาว่าเรา แล้วน้องหนูก็เด็ก เค้าก็ไม่เข้าใจว่าเค้าไม่ได้เอาไปทำไมต้องมาเจาะจงว่าเป็นเค้าด้วย เพียวรักพี่+น้องมาก ถึงแม้ว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องเล็กๆ แต่ มันใหญ่มากสำหรับเพียวถ้าใครมาแตะ หรือ ว่าน้องเพียว ถ้าน้องเพียวไม่ผิดจริง คำพูดอะไรที่พูดออกไปทั้งหมด ก็ขอโทษด้วยถ้า คำๆนั้นมันแรงไป แต่ โมโห จริงๆ เห็นน้องเศร้าๆไป เราก็อดไม่ได้ ( เรื่องแค่นี้ช่างมันเถอะคะ ถ้าคุณเล็กเข้าใจเห็นความจริงแล้ว ว่าน้องเพียวไม่ผิด ก็จบเรื่องนี้มันเท่านี้แร่ะคะ เรื่องแค่นี้มันไม่ได้ทำให้ความรู้สึกดีๆ ที่เคยมีมันหายไปหรอกคะ เบียร์เค้าออกจะเกรงใจคุณนะ แต่ ตอนนี้เพียวก็ไม่รู้ว่าน้องคิดยังไง ไงก็จบกันด้วยดีคะ ) [/color]
pure*-*+
Newbie
*

« ตอบ #3773 เมื่อ: 18-06-2011, 12:37:24 »

อ้างจาก: pure*-*+ ที่ 18-06-2011, 12:21:33
อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 18-06-2011, 07:00:29

คะๆ โตๆกันแล้วไม่น่าเอาเรื่องแค่นี้มาคิดเล็ก คิดน้อย หรอกใช่มั้ยคะ ... เดี๋ยวนี้เพียวทำงานแล้ว พี่เก่งก็กำลังจะแต่งงาน เรา 2 คนไม่ค่อยเข้ามาเล่นอะคะถ้าเล่นก้อคือจะ ออนเก็บสมุนไพรไว้เฉยๆ หาเงินเกมส์ให้น้องเล่น ถ้าซิบมาแล้วไม่ได้ตอบก็ โทษทีคะ เกมส์มีไว้คล้ายเคลียด แต่ กลับยิ่งเล่น ยิ่งมีแต่อะไรก็ไม่รู้ ไม่อยากให้น้องเล่นเลยนะคะ แต่น้องบอกว่าเบื่อ อยากเล่น สงสัยจะติดซะแระ ถ้าเจอเหตุการณ์ แบบนี้อีกคงจะให้เลิกเล่นแล้วแหละ จิตรเสื่อมกันพอดี พี่เล็กคงเข้าใจนะคะว่า ถ้าคนไม่ได้เอาไปอะมันรู้สึกแย่ มากกกกก จริงๆ ที่อยู่ดีๆมีคนมาว่าเรา แล้วน้องหนูก็เด็ก เค้าก็ไม่เข้าใจว่าเค้าไม่ได้เอาไปทำไมต้องมาเจาะจงว่าเป็นเค้าด้วย เพียวรักพี่เก่ง+น้องเบียร์มาก ถึงแม้ว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องเล็กๆ แต่ มันใหญ่มากสำหรับเพียวถ้าใครมาแตะ หรือ ว่าน้องเพียว ถ้าน้องเพียวไม่ผิดจริง คำพูดอะไรที่พูดออกไปทั้งหมด ก็ขอโทษด้วยถ้า คำๆนั้นมันแรงไป แต่ โมโห จริงๆ เห็นน้องเศร้าๆไป เราก็อดไม่ได้ ( เรื่องแค่นี้ช่างมันเถอะคะ ถ้าคุณเล็กเข้าใจเห็นความจริงแล้ว ว่าน้องเพียวไม่ผิด ก็จบเรื่องนี้มันเท่านี้แร่ะคะ เรื่องแค่นี้มันไม่ได้ทำให้ความรู้สึกดีๆ ที่เคยมีมันหายไปหรอกคะ เบียร์เค้าออกจะเกรงใจคุณนะ แต่ ตอนนี้เพียวก็ไม่รู้ว่าน้องคิดยังไง ไงก็จบกันด้วยดีคะ ) [/color]
Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #3774 เมื่อ: 18-06-2011, 14:18:39 »

Smiley

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
Hero Member

« ตอบ #3775 เมื่อ: 18-06-2011, 14:19:33 »

พระเอกขา ไม่เป็นไรนะ หนูอยู่ข้างพระเอกเสมอ

พระเอกแอด เฟสหนูมาด้วย เด๋วไปเล่นเกมส์ด้วย

http://www.facebook.com/profile.php?id=100002125629998

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
's Cherry
Newbie
*

« ตอบ #3776 เมื่อ: 18-06-2011, 17:43:17 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 20:29:06
อ้างจาก: tanawat181 ที่ 17-06-2011, 18:29:16
ของในไอดีผม(Hareluya)ทั้งไอดีรวมกันเป็นพันๆM เบียร์ยังไม่เคยคิดจะเอาเลย แล้วของสถุลๆของเอ็ง เบียร์จะเอาไปทำไม?
มาเจอกันที่บริษัทเลย ผมจะไปด้วยอย่าดีแต่เห่า กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่งไอ้หนู ถ้างั้นก็เลิกแพ่มซะ

เดือดเนื้อร้อนตัวกันใหญ่ ....

นี่ก็เอ็ง สมแล้วที่การศึกษาแค่นี้ การงานก็คงได้แค่นี้เหมือนกัน

ดูเรปบนสิครับ ผมบอกแล้วถ้าไม่ใช่ก็แล้วไป

แต่ผมแค่เชื่อโดยบริสุทธิ์ใจของผมว่าเป็นเค้า

ส่วนจะเอาหลักฐานหรืออะไร ก็รู้อยู่แก่ใจจ้ะไม่จำเป็นต้องเอา

แค่เกมส์ ไม่ได้ส่งผลกระทบอะไรกับผม ส่วนเรื่องท้าให้ไป

เอาแค่ว่าคุณมีปัญญาไปเจอแฟนคุณก่อน หาค่ารถค่าน้ำมันไปหาให้ได้ก่อนดีกว่านะจ้ะ

รัก รัก รัก รัก

ฉันคิดว่าเรื่องการศึกษาไม่ค่อยเกี่ยวหรอก คระ มันอยู่ที่นิสัย + จิตใจ ของคนๆนั้นมากกว่า  ถ้าให้เลือก ระหว่างคนที่ใช้คำพูดอาจจะไม่ไพเราะนักแต่การกระทำ+ จิตใจของเค้าดี ให้เกียรติผู้หญิงฉันก็เลือกผู้ชายคนนั้นให้อยู่ในสังคมต่อไป แต่กลับกัน ผู้ชายที่พูดจาออกจะไพเราะ ปากหวาน ซะไม่มี แต่ว่า การกระทำ + นิสัย ที่ไปทำให้เด็กผู้หญิงคนนึง ตกเป็นแพะ โดยที่ไม่ไปหารายละเอียดมาให้ดีก่อนฉันกลับมองว่ามันเป็นอะไรที่แย่มาก มีการศึกษา บ้านมีตังค์ ก็เท่านั้นแหละคะผู้หญิงที่เค้าบรรลุนิติภาวะแล้วเค้าก็จะไม่เลือก สุงสิงกับผู้ชายแบบนี้หรอกคระ ก็คงมีแต่เด็กผู้หญิงที่ไม่ ฉลาด เท่านั้นแหละคระ ที่ได้ยินคำพูดหวานๆแล้วก็เคลิ้มไป( ไม่ได้กล่าวหาใครนะคะที่พูดมาทั้งหมด แต่รับไม่ได้จริงๆ )
Sr. Member

« ตอบ #3777 เมื่อ: 18-06-2011, 19:27:26 »

ด่าได้เลยคร๊า่บ น้อมรับเสมอ

ขอบคุณและขอโทษด้วยนะคร๊าบ

รัก รัก รัก รัก

' Fairyz*
Hero Member

« ตอบ #3778 เมื่อ: 19-06-2011, 15:42:24 »

CaRiBbEan_Alone หนึ่ง
-llnJSoD-  โน่
oOOo_LadyGrean_oOOo เล็ก
-.Lolicon-Girl.- มุก
---Saimai--- ไหม
dark3 ดิว
_Choco อุ้ม
--LoVeLoVer-- โมโม่
FBI_007 โบ
Jang_empress แจง
Salama_A ภัทร
PenGuinSs. แก้ว
DarkA7X11 มิ้นท์

รายชื่อไคขาดมาพิมพ์บอกด้วยขภายในวันนี้ก่อนสี่ทุ่ม + ถ้าใครมีรูปตัวละครในเกมถ่ายมาไห้ด้วยจะเอาไปทำบอร์ด
บอกเพื่อนในกิลด้วยนะอย่าลืมมมม ก่อนสี่ทุ่ม

You get the best out of others .,
 when you give the best of yourself*
Hero Member

« ตอบ #3779 เมื่อ: 19-06-2011, 16:08:59 »

Sweet_Berry สมาชิกกิติมาศัก
Princess_of_destiny พระฉันอยุ่เซเล่อ ไม่มีชื่อฉันฉันจะเลิกคบแก

ป้าย:
หน้า: 1 ... 250 251 [252] 253