GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 248 249 [250] 251 252 253
ผู้เขียน หัวข้อ: ~•.$ailoRMoOn.GanG$.•~  (อ่าน 27489 ครั้ง)
pure*-*+
Newbie
*

Re: ~•.$ailoRMoOn.GanG$.•~
« ตอบ #3735 เมื่อ: 15-06-2011, 23:30:38 »

คุณเล็กกล้าไปบ.อสุราไหม ไปดูว่าใครเป็นคนเอาของคุณไป อย่ามากล่าวหากันมั่วๆ นัดวัน เวลา มาเลย ให้รู้กันเลยว่าโดนแฮคก์หรือว่าว่าคุณพูดมั่วๆขึ้นมาเอง หรือว่าคุณไม่กล้าไป
LF[G]
Sr. Member

ฟรังค์โก้ #. หัวเกรียน 555

« ตอบ #3736 เมื่อ: 15-06-2011, 23:42:37 »

อ้างจาก: pure*-*+ ที่ 15-06-2011, 23:30:38
คุณเล็กกล้าไปบ.อสุราไหม ไปดูว่าใครเป็นคนเอาของคุณไป อย่ามากล่าวหากันมั่วๆ นัดวัน เวลา มาเลย ให้รู้กันเลยว่าโดนแฮคก์หรือว่าว่าคุณพูดมั่วๆขึ้นมาเอง หรือว่าคุณไม่กล้าไป

คุณคะ ถ้าคุณไม่ได้เอาไปหนังหน้าอย่างคุณคงไม่เข้ารหัสใหม่มาโพสปติเสดหรอกจ้า

..
 laugh laugh

-Superstal2-
[D]3C3PTii_Co[N]z
sv. pk
._Olviis_. PK ♥ "
Full Member

ผู้หญิงนิสัยไม่ดี.

« ตอบ #3737 เมื่อ: 16-06-2011, 00:44:11 »

สิบล้อ - รักยังไม่สร่าง

<a href="http://www.youtube.com/v/rWUMcWyCul4&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/rWUMcWyCul4&rel=1</a>

ก็ถามกันตรง ๆ ก็ถามกันจริงจัง ว่ารักเราเป็นไงบ้าง ?
เธอบอกว่ารักจืดจางเธอบอกว่ารักเปลี่ยนไป แต่ยืนยัน ! ว่าฉันไม่เคยเปลี่ยน
ชีวิตที่ท่องไป เพื่อนฝูงมีมากมาย บางครั้งก็เฮฮากันไป อาจทำให้เธอหนักใจ
อาจทำให้เธอสงสัย ว่าฉันจะมีคนอื่น อยากบอกให้เธอรู้ถึง ( ความในใจ )
เธอรู้บ้างไหมว่าฉันรักแต่เธอเท่านั้น
อยากบอกว่ารัก ยังคงไม่สร่าง !!
อยากบอกว่ารักไม่มีวัน

จืดจาง
Smiley

รักยังไม่สร่างเลย

゙ความทรงจำ จะอยู่ในสมองตลอดไป.
゙พูดในใจ อยากลืมแต่ไม่อาจจะลืมเธอ.
゙แม้เทอจะเกลียดฉัน แต่ฉันไม่เคยเกลียดเทอ.
ใจเหลื่อเหลื่อ
Newbie
*

« ตอบ #3738 เมื่อ: 16-06-2011, 00:58:11 »

Angry Angry >:น้องเขาท้าไปแล้วคุนกล้าไหม คุนมามาว่าคนอื่นลอยแปบนี้ดั้ยงั้ย Shocked Shocked :ถ้าคุ Shockedนบริสุดจัยคุนกล้าไปตามคำเชิญไหมทำแปบนี้ไม่ใช่ลูกผู้เลยแย่ๆๆๆมาก Shocked Shocked
" Diiz 'Er!! •
Sr. Member

ป๊อก แป๊ก ,,

« ตอบ #3739 เมื่อ: 16-06-2011, 07:03:19 »

อ้างจาก: LF[G] ที่ 15-06-2011, 23:42:37
อ้างจาก: pure*-*+ ที่ 15-06-2011, 23:30:38

คุณคะ ถ้าคุณไม่ได้เอาไปหนังหน้าอย่างคุณคงไม่เข้ารหัสใหม่มาโพสปติเสดหรอกจ้า

..
 laugh laugh
ใช่ ใช่

pure*-*+
Newbie
*

« ตอบ #3740 เมื่อ: 16-06-2011, 18:40:45 »

โทษนะคะ อันนี้คือไอดีพี่สาว ชื่อเพียว ไม่ได้เปลี่ยนเอาอันอื่นมาโพส อันนี้ไอดีหลักเลยคะ พอดีที่บ้านสั่งสอนมาดีอะคะ ไม่จำเป็นต้อง แฮค หรือ อาจจะเรียกว่าขโมย เพราะที่บ้าน ฐานะดีพอ หรือ อาจจะเรียกว่ามีตังค์ อะคะ พอดีป๊าจ้างให้น้องสาวฉันเล่นเกมส์อยู่บ้านไม่ต้องทำอะไร .. และที่บ้านเลี้ยงมาแบบ ผู้ดี รู้จักคำนี้กันมั้ยคะคุณ LF[G] Huh? ส่วน คุณเล็ก ถ้าคุณไม่มีหลักฐาน กรุณาอย่าเอาความคิดของตัวเองเป็นใหญ่ นะคะ คนที่คุณว่าเค้า เค้าเสียหาย คุณให้ ไอดี ผู้หญิง เกือบทุกคนเล่น แล้วคุณไม่คิดหรอคะว่ามันไม่ใช่ น้องสาวฉัน ถ้าคุณกล้าจริงๆ ฉันจะพาน้องไปที่บริษัท ไปดูกัน ว่าใครที่มันเอาไป .. ที่จริงแล้วไอ้เรื่อง ขี้หมา แบบนี้ ผู้ชายดีๆ เค้าไม่น่าจะเอามาพูดให้คนอื่น เค้า รู้สึกแย่หรอกคะ แน่จริงก็มาตาม คำเชิญ นะคะ แล้วถ้าไม่กล้า ก็อย่ามา ปาก D แถวนี้ มีตังค์ค่าเครื่องลงมามั้ยคะ ถ้าไม่มีจะได้ โอนไปให้ ถือว่าน้องจะได้ไม่ต้องมาเจอผู้ชาย อุบาทๆ แบบนี้ (ไอทุกสิ่งที่คุณเล็กเคยโม้มาทั้งหมดฉันจะถือว่ามันคือ ละครตลก และอีกอย่างฉันเกลียดมากคนที่ หมิ่น พระเจ้าแผ่นดิน พวก สวะ ขยะสังคม )Evil Evil  To .. เล็ก
pure*-*+
Newbie
*

« ตอบ #3741 เมื่อ: 16-06-2011, 18:52:06 »

แล้วไอคนที่ไม่รู้ว่าเรื่องจริงเป็นไง อะนะคะ กรุณาเอาสมองอันน้อยนิดของพวกคุณ ไตร่ตรอง ลองคิดกันดูนะคะ ว่าไอคนที่มันด่า และ ดูหมิ่น พระเจ้าแผ่นดิน สมควรที่จะคบมัน หรือ ไม่ ฉันยังไม่คบเลย หรือ พวกคุณเป็นเหมือนคุณเล็กคะ
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #3742 เมื่อ: 17-06-2011, 06:46:36 »

หมิ่นตรงไหนหว่า แล้วขโมยของเกี่ยวอะไรกับพระเจ้าแผ่นดินหว่า

อีกอย่าง ที่รู้ไอดีผมก็มีแค่ 2 คน คือตัวคุณ กับ คุณเจ้า

ส่วนคุณเจ้าเลิกเล่นมาเกือบจะปีนึงแล้ว ถ้าไม่ให้ผมสงสัยคุณ งั้นผมก็คงต้องคิดว่ามันเดินไปเองได้ล่ะคร๊าบ

laugh laugh laugh laugh laugh

Sr. Member

« ตอบ #3743 เมื่อ: 17-06-2011, 06:52:14 »

อ้างจาก: pure*-*+ ที่ 16-06-2011, 18:40:45
โทษนะคะ อันนี้คือไอดีพี่สาว ชื่อเพียว ไม่ได้เปลี่ยนเอาอันอื่นมาโพส อันนี้ไอดีหลักเลยคะ พอดีที่บ้านสั่งสอนมาดีอะคะ ไม่จำเป็นต้อง แฮค หรือ อาจจะเรียกว่าขโมย เพราะที่บ้าน ฐานะดีพอ หรือ อาจจะเรียกว่ามีตังค์ อะคะ พอดีป๊าจ้างให้น้องสาวฉันเล่นเกมส์อยู่บ้านไม่ต้องทำอะไร .. และที่บ้านเลี้ยงมาแบบ ผู้ดี รู้จักคำนี้กันมั้ยคะคุณ LF[G] Huh? ส่วน คุณเล็ก ถ้าคุณไม่มีหลักฐาน กรุณาอย่าเอาความคิดของตัวเองเป็นใหญ่ นะคะ คนที่คุณว่าเค้า เค้าเสียหาย คุณให้ ไอดี ผู้หญิง เกือบทุกคนเล่น แล้วคุณไม่คิดหรอคะว่ามันไม่ใช่ น้องสาวฉัน ถ้าคุณกล้าจริงๆ ฉันจะพาน้องไปที่บริษัท ไปดูกัน ว่าใครที่มันเอาไป .. ที่จริงแล้วไอ้เรื่อง ขี้หมา แบบนี้ ผู้ชายดีๆ เค้าไม่น่าจะเอามาพูดให้คนอื่น เค้า รู้สึกแย่หรอกคะ แน่จริงก็มาตาม คำเชิญ นะคะ แล้วถ้าไม่กล้า ก็อย่ามา ปาก D แถวนี้ มีตังค์ค่าเครื่องลงมามั้ยคะ ถ้าไม่มีจะได้ โอนไปให้ ถือว่าน้องจะได้ไม่ต้องมาเจอผู้ชาย อุบาทๆ แบบนี้ (ไอทุกสิ่งที่คุณเล็กเคยโม้มาทั้งหมดฉันจะถือว่ามันคือ ละครตลก และอีกอย่างฉันเกลียดมากคนที่ หมิ่น พระเจ้าแผ่นดิน พวก สวะ ขยะสังคม )Evil Evil  To .. เล็ก

ไม่ทราบว่าผมโม้อะไรเหรอคร๊าบ ถ้าอยากทราบว่าผมทำอาชีพอะไรตรวจสอบได้นะคร๊าบ

อ่อ ส่วนเรื่องค่าเครื่องน่ะ ผมไม่มีปัญญาหรอกคร๊าบ บ้านผมจ๊นนนนนนนน

แค่เป็นคนๆนึงที่อยู่ในจังหวัดเชียงใหม่ มีที่กลางเมืองแปลงสุดท้ายของอำเภอเมืองเชียงใหม่

ที่มีขนาดใหญ่ที่สุดในจังหวัด 43 ไร่ 3 งาน 72 ตารางวา ที่ดินประเมินล่าสุด ตรว.ละ 100,000 บาท

เสียค่าภาษีบำรุงที่ดินปีละล้านกว่าๆ เองคร๊าบ

ผมจะไปมีปัญญาอะไรล่ะคร๊าบ ส่วนเงินในเกมส์ผมไม่ได้มายหรอกคร๊าบ ก็แค่ปิดเกมส์ละเลิกเล่นไป

ส่วนเรื่องหมื่นในหลวง หากมีหลักฐานก็ฟ้องเลยคร๊าบ ผมไม่เคยหมิ่น แต่ผมแค่บอกว่าผมรักพ่อกับแม่ผมมากกว่าแค่นั้น

หมิ่นตรงไหน พ่อกับแม่ของตัวเองก็เหมือนพระ จะรักใครให้มากกว่าพ่อแม่ของตัวเองมีด้วยเหรอคร๊าบ

ส่วนเรื่องจะเป็นน้องสาวของคุณเอาไปมั้ยน่ะ ผมไม่ทราบหรอก แต่ผมก็เชื่ีอโดยบริสุทธิ์ใจของผมเอง

ด้วยพฤติกรรม ด้วยอะไรหลายๆอย่างมันทำให้ผมเชื่อน่ะคร๊าบบบบบบบ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #3744 เมื่อ: 17-06-2011, 06:55:36 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 06:46:36
หมิ่นตรงไหนหว่า แล้วขโมยของเกี่ยวอะไรกับพระเจ้าแผ่นดินหว่า

อีกอย่าง ที่รู้ไอดีผมก็มีแค่ 2 คน คือตัวคุณ กับ คุณเจ้า

ส่วนคุณเจ้าเลิกเล่นมาเกือบจะปีนึงแล้ว ถ้าไม่ให้ผมสงสัยคุณ งั้นผมก็คงต้องคิดว่ามันเดินไปเองได้ล่ะคร๊าบ

พระเอกของหนู

เข้าไปที่ http://support.asura.in.th/index.php/it/signin
เสียเวลากรอกข้อมูล ของที่หาย เอาเฉพาะของหลักๆ ยศและทุกอย่าง
แฟกซ์บัตรประชาชนไปให้เค้า
แล้วรอ

จากนั้นทีมงานจะส่งข้อมูลว่า ของถูกเดล ถูกขาย และปัจจุบันอยุ่ที่ไหน

เป็นล๊อคไฟล์มาให้
แล้วโพสแฟะในเวบเตือนภัยโลดเลยค่ะที่รัก จะได้ไม่มีใครว่ากล่าวหา

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
Sr. Member

« ตอบ #3745 เมื่อ: 17-06-2011, 06:56:15 »

ปล.โฉนดลอยนะจ้ะ .... เข้าใจคำว่า โฉนดลอยมั้ยจ้ะ

คือไม่ติดแบงค์ ไม่เป็นหนี้ใคร พร้อมโอนตลอดเวลาจ้ะ

อ่อ ชื่อหลังโฉนดเป็นชื่อแม่ ชื่ออา นะจ้ะ

Sr. Member

« ตอบ #3746 เมื่อ: 17-06-2011, 06:58:41 »

อ้างจาก: Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา ที่ 17-06-2011, 06:55:36
อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 06:46:36

เข้าไปที่ http://support.asura.in.th/index.php/it/signin
เสียเวลากรอกข้อมูล ของที่หาย เอาเฉพาะของหลักๆ ยศและทุกอย่าง
แล้วรอ

จากนั้นทีมงานจะส่งข้อมูลว่า ของถูกเดล ถูกขาย และปัจจุบันอยุ่ที่ไหน

แล้วโพสแฟะในเวบเตือนภัยโลดเลยค่ะที่รัก จะได้ไม่มีใครว่ากล่าวหา

ขอบคุณคร๊าบนางร้ายสุดสวย

รัก รัก รัก รัก รัก

แต่ไม่เป็นไรคร๊าบ พระเอกช่วงนี้งานเยอะคร๊าบ

เดี๋ยวเคลียร์งานละจะกลับมาอีกครั้งนะคร๊าบบบ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #3747 เมื่อ: 17-06-2011, 07:00:30 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 06:58:41
อ้างจาก: Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา ที่ 17-06-2011, 06:55:36

แล้วรอ

แต่ไม่เป็นไรคร๊าบ พระเอกช่วงนี้งานเยอะคร๊าบ

เดี๋ยวเคลียร์งานละจะกลับมาอีกครั้งนะคร๊าบบบ

มาเล่นกับเค้าที่ดาวดึงส์กัน ><

ถึงหนูจะเป็นนางร้ายหนูก็ไม่ร้ายกับคนที่เค้าไม่เคยทำอะไรหนู
แล้วนางร้ายเรื่องนี้ ตอนจบนางเอกเป็นโรคตายพระเอกเห็นใจนางร้ายหันกลับมารับรักจุ๊ฟๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
Sr. Member

« ตอบ #3748 เมื่อ: 17-06-2011, 07:03:12 »

อ้างจาก: Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา ที่ 17-06-2011, 07:00:30
อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 17-06-2011, 06:58:41

แล้วรอ

มาเล่นกับเค้าที่ดาวดึงส์กัน ><

ถึงหนูจะเป็นนางร้ายหนูก็ไม่ร้ายกับคนที่เค้าไม่เคยทำอะไรหนู
แล้วนางร้ายเรื่องนี้ ตอนจบนางเอกเป็นโรคตายพระเอกเห็นใจนางร้ายหันกลับมารับรักจุ๊ฟๆ

เก๊าจะเป็นพระเอกกลับจายยยยยยยยยย

รัก รัก รัก รัก

โอ๊ะ เจ็บท้อง

Sr. Member

« ตอบ #3749 เมื่อ: 17-06-2011, 08:33:45 »

อ้างจาก: pure*-*+ ที่ 16-06-2011, 18:40:45

คุณเพียวคร๊าบ ถ้าไม่ใช่คุณเบียร์

ผมก็ต้องขอโทษด้วยนะคร๊าบที่เข้าใจผิดไป

ไม่เป็นไร ยังไงผมก็กะจะเลิกเล่นละ

มันก็แค่เพิ่มเหตุผลทำให้ผมเลิกเล่นได้ไวขึ้นแค่นั้นเอง

ป้าย:
หน้า: 1 ... 248 249 [250] 251 252 253