GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : กำหนดการเปลี่ยนแปลงไอเทมภายในไอเทมหนูอยากเป็นเส้นขั้นเทพทุกชนิด  (อ่าน 6934 ครั้ง)
เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

Re: ประกาศ : กำหนดการเปลี่ยนแปลงไอเทมภายในไอเทมหนูอยากเป็นเส้นขั้นเทพทุกชนิด
« ตอบ #90 เมื่อ: 04-12-2009, 18:51:38 »

ทีมงานเค้าไม่ฟังพวกเราหรอก อยากให้เค้าฟัง "เงินเท่านั้น" เงิรคือพระเจ้า
โดนแฮก จ่าย 1000 บาท เราจะจัดการให้ท่านได้ไอเท็มคืน ทันที 5 ชิ้น Evil

~ ต่อจากนั้นชั้นก้อล้มทั้งยืน ไม่มีเหลือเรี่ยวแรงที่จะเดิน ~
กิตติพงศ์ ขำงิ้ว
Newbie
*

Re: ประกาศ : กำหนดการเปลี่ยนแปลงไอเทมภายในไอเทมหนูอยากเป็นเส้นขั้นเทพทุกชนิด
« ตอบ #91 เมื่อ: 04-12-2009, 19:38:42 »

เมื่อก่อน PJ1 เกมไทย สั่งอะไรจีเอ็มจัดไห้ ตอนนี้ ASURA เอาออกทุกอย่าง เพื่อความสมดุล???

Lord_Of_Death
Jr. Member
**

•นอนกลางวันแล้วมันส์กลางคืน•

« ตอบ #92 เมื่อ: 05-12-2009, 05:36:14 »

อ้างจาก: ณัฐพล จันร์ส่อง ที่ 04-12-2009, 16:02:16
อ้างจาก: Lord_Of_Death ที่ 03-12-2009, 06:56:36
หนูจะเป็นสุดคุ้มขั้นเทพ 555+

ถามหน่อย ถ้าเอาแชร์ ออก นายจะเติมสุดคุ้มหรือเติม เส้น และ ถามหน่อย ระหว่างสุดคุมกับไม่เติมอันไหนดีกว่า คิดดู จุติ ที มรึงต้องตี วุ้น ใหม่อีก คิดดู กว่า มืงจะเวลตามมอนให้ได้เวล 75 จะได้เวลผีได้ และมืงคิดจุจึติ ไหมหล่ะ เอาเงินแดรกเหล้าดีกว่า เอาเงินมาเวล จิงไหมพวก นัท (บ้านเรา) Smiley
จะบอกว่าตัวผมเลิกเติมแล้วครับ หมดเส้นรอบนี้วันที่12 ก็คงพอ เวล87 แค่นั้นพอแระรอเล่น12หาง ทุกวันนี้ออนไปนั่งคุยกะเพื่อนๆน้องๆ laugh
045456864531
Newbie
*

« ตอบ #93 เมื่อ: 05-12-2009, 07:22:45 »

อ้างจาก: ♥ Diamond ที่ 04-12-2009, 18:38:23
เฮ้อ . . .

พูดไปก็เท่านั้นค่ะ ทีมงานจะเข้ามาอ่านหรือป่าว ยังไม่รู้เลยค่ะ

แค่จะมองดูหัวข้อ ยังคิดป่าวก็ไม่รู้ เหมือนกับว่า ตั้งกระทู้แล้วก็จากไป . . .

เหมือนกับว่า ไม่อยากรับฟังความคิดเห็นของผู้เล่น ขอถามสักนิดนะคะ

ที่ทีมงานบอกว่า “เกมคนไทย สั่งได้ ขอให้มันจริงซักครั้งเถอะค่ะ

ทีมงาน อย่าเอาความคิดของตัวเองเป็นใหญ่ค่ะ นี่ประเทศไทยนะคะ ผู้เล่นทุกคนเป็นคนไทย

คนไทย ทุกคนต้องมีสิทธิ์เท่ากันทุกคน ซึ่ง หมายถึงผู้เล่นด้วย ผู้เล่นมีสิทธิ์ที่จะเรียกร้องเอายาแชร์กลับคืนมา และมีผู้เรียกร้องเยอะขนาดนี้

ความเป็นประชาธิปไตยหายไปไหนหมดคะ ? ประเทศไทย ประเทศแห่งประชาธิปไตย

สังคมย่อมมีความเสมอภาคกัน นี่อะไรคะ มันยุติธรรมไหมคะ ทีมงาน เพียงไม่กี่คน เสนอให้เอายาแชร์ออก

กับ ผู้เล่น จำนวนเป็น 100 ออกเสียงให้เอากลับคืนมา และ ไม่เห็นด้วย ยุติธรรมไหมคะ

ก็ไม่อยากจะว่าอะไรนะคะ เพราะสงสารค่ะ โดนรุมด่าซะ แต่อยากให้ทีมงานให้ความ ยุติธรรม แก่ผู้เล่น
หรือ อย่างน้อย ช่วยรู้ความหมายของคำว่า ประชาธิปไตย ค่ะ

ไม่มีอะไรจะพูดละค่ะ ก็ หวังให้ทีมงานเข้าใจของคำว่า ประชาธิปไตย มากขึ้น ค่ะ

ใช่ พวกเรามีสิด Angry

สุวรรณ นะเนตร
Newbie
*

« ตอบ #94 เมื่อ: 05-12-2009, 08:13:36 »

อ้างจาก: ♥ Diamond ที่ 04-12-2009, 18:38:23
เฮ้อ . . .

พูดไปก็เท่านั้นค่ะ ทีมงานจะเข้ามาอ่านหรือป่าว ยังไม่รู้เลยค่ะ

แค่จะมองดูหัวข้อ ยังคิดป่าวก็ไม่รู้ เหมือนกับว่า ตั้งกระทู้แล้วก็จากไป . . .

เหมือนกับว่า ไม่อยากรับฟังความคิดเห็นของผู้เล่น ขอถามสักนิดนะคะ

ที่ทีมงานบอกว่า “เกมคนไทย สั่งได้ ขอให้มันจริงซักครั้งเถอะค่ะ

ทีมงาน อย่าเอาความคิดของตัวเองเป็นใหญ่ค่ะ นี่ประเทศไทยนะคะ ผู้เล่นทุกคนเป็นคนไทย

คนไทย ทุกคนต้องมีสิทธิ์เท่ากันทุกคน ซึ่ง หมายถึงผู้เล่นด้วย ผู้เล่นมีสิทธิ์ที่จะเรียกร้องเอายาแชร์กลับคืนมา และมีผู้เรียกร้องเยอะขนาดนี้

ความเป็นประชาธิปไตยหายไปไหนหมดคะ ? ประเทศไทย ประเทศแห่งประชาธิปไตย

สังคมย่อมมีความเสมอภาคกัน นี่อะไรคะ มันยุติธรรมไหมคะ ทีมงาน เพียงไม่กี่คน เสนอให้เอายาแชร์ออก

กับ ผู้เล่น จำนวนเป็น 100 ออกเสียงให้เอากลับคืนมา และ ไม่เห็นด้วย ยุติธรรมไหมคะ

ก็ไม่อยากจะว่าอะไรนะคะ เพราะสงสารค่ะ โดนรุมด่าซะ แต่อยากให้ทีมงานให้ความ ยุติธรรม แก่ผู้เล่น
หรือ อย่างน้อย ช่วยรู้ความหมายของคำว่า ประชาธิปไตย ค่ะ

ไม่มีอะไรจะพูดละค่ะ ก็ หวังให้ทีมงานเข้าใจของคำว่า ประชาธิปไตย มากขึ้น ค่ะ

Cool Cool Cool สงสัยงานนี้คมห่วยแตกเหมือนเดิม คนเล่นให้ถอดใขผู้เล่นเก่าอยากจาเผาเซิบทิ้งโอแมร้งเจ้า !! เอายาแชกรูคืนมา!!
Newbie
*

« ตอบ #95 เมื่อ: 05-12-2009, 08:15:13 »

อ้างจาก: ~นู๋มล~ ที่ 04-12-2009, 18:51:38
ทีมงานเค้าไม่ฟังพวกเราหรอก อยากให้เค้าฟัง "เงินเท่านั้น" เงิรคือพระเจ้า
โดนแฮก จ่าย 1000 บาท เราจะจัดการให้ท่านได้ไอเท็มคืน ทันที 5 ชิ้น Evil
ใช่ๆหนูมสพูดถูก  Shocked Shocked Shocked Shocked
Newbie
*

« ตอบ #96 เมื่อ: 05-12-2009, 08:18:06 »

Shocked Shocked Angry Angry จีเอมจ๋า(ทีมงานด้วย) นับวันพวเคนที่เล่นเกมเริ่มหมั่นใส้ขึ้นทุกวัน เลิกเหอะ เอาของดีๆออกไปทะไม คนไทยด้วยกันเห็นใจกันบ้างสิ ระวังนะเผื่อมีเซียนคอมที่เล่นเกมนี้เค้าเกิดหมั่นใส้ตีเซิบล่มมะรู้ด้วยนะจ๊ะกิ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Angry Angry Angry
!! เอายาแชกรูตืนมา !!
Newbie
*

« ตอบ #97 เมื่อ: 05-12-2009, 08:21:10 »

สงสัยงานนี้คมห่วยแตกเหมือนเดิม คนเล่นให้ถอดใขผู้เล่นเก่าอยากจาเผาเซิบทิ้งโอแมร้งเจ้า !! เอายาแชกรูคืนมา! Huh?
พิมพ์ผิดนิดนึง
สงสัยงานนี้คงห่วยแตกเหมือนเดิม คนเล่นใหม่ท้อใจผู้เล่นเก่าอยากจาเผาเซิบทิ้งโอแมร้งเจ้า !! เอายาแชกรูคืนมา! เอามาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กิตติพงศ์ ขำงิ้ว
Newbie
*

« ตอบ #98 เมื่อ: 05-12-2009, 11:05:59 »

อ้างจาก: สุวรรณ นะเนตร ที่ 05-12-2009, 08:18:06
Shocked Shocked Angry Angry จีเอมจ๋า(ทีมงานด้วย) นับวันพวเคนที่เล่นเกมเริ่มหมั่นใส้ขึ้นทุกวัน เลิกเหอะ เอาของดีๆออกไปทะไม คนไทยด้วยกันเห็นใจกันบ้างสิ ระวังนะเผื่อมีเซียนคอมที่เล่นเกมนี้เค้าเกิดหมั่นใส้ตีเซิบล่มมะรู้ด้วยนะจ๊ะกิ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Angry Angry Angry
จ้างแฮกเกอร์เก่งๆมาตีเซิฟไห้ล่มดีกว่า555+

นู๋อัณฑะพาล
Jr. Member
**

‘~’ ไอ้นู๋ซู่ซ่า ‘~’

« ตอบ #99 เมื่อ: 05-12-2009, 12:35:12 »

บ่นไปทำมั๊ย บ่นไปเขาสนใจมั๊ย อยากเลิกก็เลิกไปเลย
คนจริงเขาไม่พูด คนไม่จริงเท่านั้นที่พูด
ผมไม่ได้เข้าข้างGM หรือใคร ผมพูดตามเนื้อผ้า
ผมสมาชิกสมาคม ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ผมบอกและแนะนำสมาชิกเสมอ
ว่าให้เล่นเองเดินเอง คนมีมือมีตีน ไปง้อมันทำมั๊ยแค่ยาแชร์ หรือไม่มีแชร์แล้วเล่นไม่ได้
สมาชิก ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ทุกคนไม่ใช้แชร์
เดินตีเองมันส์ว่าพิสูทได้ว่า เรามีความสามารถ ไม่ได้เก่งเพราะคนอื่นช่วย แต่เก่งเพราะช่วยตัวเอง ท่านไหนอยากรู้ว่า ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ อยู่กันเช่นไรก็ลองมาสัมผัสได้
กิล ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ยินดีต้อนรับ

ป.ล.ไม่มีแชร์ก็ไม่ต้องใช้ หรือ ไม่มีแชร์เลยเวลไม่ได้ นั้นบ่งบอกถึงความเนตัวของคุณ  laugh laugh laugh

ข้าราชการพันธ์ร๊อก : ล๊อกเข้าคุก
นู๋อัณฑะพาล
Jr. Member
**

‘~’ ไอ้นู๋ซู่ซ่า ‘~’

« ตอบ #100 เมื่อ: 05-12-2009, 12:47:39 »

อ้างจาก: ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ที่ 05-12-2009, 12:35:12
บ่นไปทำมั๊ย บ่นไปเขาสนใจมั๊ย อยากเลิกก็เลิกไปเลย
คนจริงเขาไม่พูด คนไม่จริงเท่านั้นที่พูด
ผมไม่ได้เข้าข้างGM หรือใคร ผมพูดตามเนื้อผ้า
ผมสมาชิกสมาคม ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ผมบอกและแนะนำสมาชิกเสมอ
ว่าให้เล่นเองเดินเอง คนมีมือมีตีน ไปง้อมันทำมั๊ยแค่ยาแชร์ หรือไม่มีแชร์แล้วเล่นไม่ได้
สมาชิก ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ทุกคนไม่ใช้แชร์
เดินตีเองมันส์กว่าพิสูทได้ว่า เรามีความสามารถ ไม่ได้เก่งเพราะคนอื่นช่วย แต่เก่งเพราะช่วยตัวเอง ท่านไหนอยากรู้ว่า ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ อยู่กันเช่นไรก็ลองมาสัมผัสได้
กิล ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ยินดีต้อนรับ

ป.ล.ไม่มีแชร์ก็ไม่ต้องใช้ หรือ ไม่มีแชร์เลยเวลไม่ได้ นั้นบ่งบอกถึงความเป็นตัวของคุณ  laugh laugh laugh
แก้ไขพิมพ์ตก

เพิ่มเติม สมาคม ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ รับสมาชิกอายุ 18 ปีขึ้นไปนะ
เพราะถ้าอายุ่ต่ำกว่านี้จะเข้าในสิ่งที่ แนะนำยากฉนั้นจึงรับเฉพาะ 18+ เท่านั้น
แต่ถ้ายากรู้ข้อมูลเกี่ยวกับ สมาคม ‘~’ ม ห า ‘•’ ส นุ ก ‘~’ ก็สามารถสอบถามกับสมาชิกของสมคมได้
ป.ล.ไม่ได้อยากจะขวางมือ ขวางเท้าผู้ใด เป็นเพียงความคิดมุมมองที่แตกต่างเท่านั้น
 laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh

ข้าราชการพันธ์ร๊อก : ล๊อกเข้าคุก
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #101 เมื่อ: 05-12-2009, 13:52:50 »

อ้างจาก: ๏•♥♫ชาย4บะxมี่เก๊ยว♫♥•๏ ที่ 05-12-2009, 11:05:59
อ้างจาก: สุวรรณ นะเนตร ที่ 05-12-2009, 08:18:06
จ้างแฮกเกอร์เก่งๆมาตีเซิฟไห้ล่มดีกว่า555+
แค่คิดก็ผิดกฎหมาย แล้วเงินที่จะจ้าง หากไม่มากพอไม่มีใครเสี่ยงคุกกะเรื่องแค่นี้หลอกครับ
ปล. หากเก่งคอมจริง แต่ไม่รู้เกี่ยวกับกฎหมายคอมก็ไม่ต่างจากคนโง่หลอกครับ
★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

« ตอบ #102 เมื่อ: 05-12-2009, 15:32:09 »

ทำไมอะ

แล้วแชร์จะไปหาจากไหนอะ

หาได้จากการทำการงานเท่านั้นครับผม   

*** ก็ยังมะค่อยเก็ทอ่านะคะ
มันจะหาจากการงานไงอ่า  Huh? Huh?

Mr.Z
Full Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #103 เมื่อ: 05-12-2009, 16:21:16 »

อ้างจาก: ~*○•:NU_KWANGII:•○*~ ที่ 30-11-2009, 17:52:19
คงย้ายแชร์ไปปะจำสัปดาห์ละสิ

หมดตังค์กันมันส์แน่  Evil Evil

การงานยากครับถ้าจะเอามาใช้งานให้เทพจริงๆๆจำเ็นต้องทำ2ตัวขึ้นไปครับบอกได้เลย

ส่วนเวลาในการทำก็นานไม่แพ้กันเลย

ไม่ได้ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงแปลกกว่าชาวบ้าน
แต่ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่ชาวบ้านไม่ค่อยฟัง
โพสและโหลดเพลงอินดี้ได้ที่นี่ > http://board.forindy.com/
ดูมิวสิคเพลงอินดี้ หรือโพสมิวสิคของเพื่อนๆ จาก youtube > http://vdo.forindy.com/

ชาวอินดี้จงเจริญ!!!
Ohm™
Asura Tester
Sr. Member
*

« ตอบ #104 เมื่อ: 05-12-2009, 16:53:11 »

อะไรกัน แค่เอายาแชร์ออกมันไม่ตายหรอก ท่านจะยอมซื้อเส้นขั้นเทพ เพื่อเอายาแชร์เลยหรอ  laugh

ป้าย:
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8