GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : กำหนดการเปลี่ยนแปลงไอเทมภายในไอเทมหนูอยากเป็นเส้นขั้นเทพทุกชนิด  (อ่าน 6936 ครั้ง)
Ass_Line !nWdota
Newbie
*

Re: ประกาศ : กำหนดการเปลี่ยนแปลงไอเทมภายในไอเทมหนูอยากเป็นเส้นขั้นเทพทุกชนิด
« ตอบ #75 เมื่อ: 02-12-2009, 10:37:28 »

เชื่อดิ เส้นไม่มีคนเติมแน่ ถ้าไม่มียาแชร์ มันไม่ใช่เส้น เขาเรียกสุดคุ้ม
Ass_Line !nWdota
Newbie
*

Re: ประกาศ : กำหนดการเปลี่ยนแปลงไอเทมภายในไอเทมหนูอยากเป็นเส้นขั้นเทพทุกชนิด
« ตอบ #76 เมื่อ: 02-12-2009, 10:51:15 »

อ้างจาก: Lord_Of_Death ที่ 01-12-2009, 01:19:32
ผมว่าเรามาประท้วงเลยม่ะ  เลิกเติมเส้น ให้ทีมงานไม่มีรายได้ สักเดือนนึง แล้วทีมงานจะรู้สึก ผมคนนึงอ่ะที่หมดเส้นรอบนี้จะไม่เติมแล้ว Angry

ถ้า เอาแชร์ ออก เข้าไม่ได้เรียกเส้นแล้ว เขาเรียนสุดคุ้ม ปรับต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ รอบหน้าเอากำลังขา(เช่า) ออก อีก 2 สัปดาห์ เอายาเรียนไวออก

และผ่านไป อีก 2 เดือน ใครเติมเส้นจะได้ลูกอม 2500 ลูก  WoW !! และได้เปลี่ยนสี ชุด อีก 15 ใบ Yes!!!! น่าเติม จิงๆ 349 เอาลูกอมไปกิน

เลิกเวลดีก่า รอ ให้ แมร่งปรับให้เสร็จก่อนจะได้ ทราบ ว่า ควรเอา ของไปขาย แลก บัตรทรู ดีไหม
..TEERAK..
Full Member

« ตอบ #77 เมื่อ: 02-12-2009, 11:07:45 »

แต่ที่แน่ๆ ตั้งแต่ประกาศฉบับนี้มา คนแห่เป็นเส้นเทพกันชั่วโมงนึงหลายคนมากๆ ประกาศแทบจะทุก 5 นาที เห็นไหมการตลาดเขาได้ผล Evil Evil Evil
pickka55
Newbie
*

« ตอบ #78 เมื่อ: 02-12-2009, 13:10:34 »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

เอามาทามซากไรวะใบเปลี่ยนสีชุด

เวนสมองคิดได้แค่นี้เองไงว่ะ

เปงถึงจีเอ็มงานการก็ดีจบก็สูง

สมองปันยาอ่อนเว่ออะ

อายเกมเมืองนอกเขามั้งไหม

คนไทยทำได้แค่นี้เองหรอ

แค่นี้จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หรือบังคับไม่ให้จุติ

ก็ไม่ได้เอาเงินจีเอ็มมาจุติสักนิด

มีแต่ทางทีมงานจะได้

เด๋วนี้อะไรก็เงิน

นู้นนี้ก็เงินนี่เกมหรือที่หลอกขายของ

ปันยาอ่อนสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คนมาด่ากันขนาดนี้ยังไม่ออกมาตอยคำถาม

ทามไรกันอยุ่ว่ะหรือหน้ามึน

สมองเลยไม่ไป หรือคิดต่ว่า

วันนี้จะเอาอะไรมาหลอกขายดี

ท่าเปงแบบนี้แนะนำปิดบริสัทไปเลย

หรือไม่ก็ออกไปเลี้ยงวัวเลี่ยง....อันหลังน่ารุ้น่ะว่าอะไร

ถามจิงๆๆๆของที่ดีดีอ่ะเอาออกไปทามไม

ยิ่งทามยิ่งปรับยิ่งอุบาท

จะทามให้มันอุบาทไปถึงไหน

การงานเอาออกไปจนโลกจะแตกแล้ว

ยังไม่มาสักทีเลย

แล้วเรื่องบัคไม่รุ้บัคไรหนักหนา

บัคเอาโล่หรอว่ะ

เรื่องมอนเตอเหมือนกัน

ต้องะดับเดียวกันจะตีได้

คนเล่นใหม่ไม่ต้องนั้งตีวุ้น

น้ามท่วมโลกยังไม่ไวลเลย

เอาสมองส่วนไหนคิดนี่ยิ่งคิดยิ่งอุบาท

ยิ่งคิดยิ่งโดนด่า

เปงได้ไงจีเอ็มเปงแบบนี้ไม่มีดีกว่าว่ะ

เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

จีเอ็มปันยาอ่อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
สารวย มากัน
Newbie
*

« ตอบ #79 เมื่อ: 02-12-2009, 13:23:30 »

การตลาดชัวร์ หลอกว่าจะเอาแชร์ออก
กระตุ้นให้คนรีบเติมเงิน แล้วบอกว่าทนเสียงคัดค้านของคนเล่นม่ายไหว
รับทรัพเต็มๆ......
มนัญชยา ผาสุข
Newbie
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 02-12-2009, 17:44:57 »

คงไม่มีคัยเติมเงินซื้อเส้นแล้วค่ะคิดได้ไงเอายาเปลี่ยนสีชุดมาแทนแชร์  สงสารเดกบ้างมั๊ยค่ะเนี้ย Angry

http://www.af.in.th/index.php/p/_Look-waii
ไม่คลิกอีก......บอกให้คลิกๆๆๆ

^0^YOU'LL NEVER WALK ALONE:FREETOPLAY^0^
มนัญชยา ผาสุข
Newbie
*

« ตอบ #81 เมื่อ: 02-12-2009, 17:46:24 »

ขอตออีกนิดสิ

นี่ก่ว่าจาเลิกเล่นแล้วนะอสุราเนี้ยเอานู้นเอานี่ออกอยุ่ได้

http://www.af.in.th/index.php/p/_Look-waii
ไม่คลิกอีก......บอกให้คลิกๆๆๆ

^0^YOU'LL NEVER WALK ALONE:FREETOPLAY^0^
ZonoZ
Jr. Member
**

« ตอบ #82 เมื่อ: 03-12-2009, 00:48:05 »

น้องชายผมบอกว่า    นี้แหละจีเอมไทย  ใครจะด่า ใครจะว่าอะไรก็ทำหน้ามึน ๆ เข้าไว้ ด่าพ่อล้อแม่ ก็จัดไป 555+

อยากรู้จัง ประเทศ อื่น ๆ เค้าเป็นแบบนี้ไหมน้อ หรือเป็นเฉพาะ เมืองไทย

ปล.อนาคตจะเหลือคนเล่นกี่คนน้อออ เพื่อนผมเข้ามาเล่นซะ 7 เหลืออยู่2 คนทียังเล่น(แบบว่ารอเกมส์ใหม่)กับผมอยู่
ต้องยอมรับว่า เกมส์เค้าปรับได้น่าเล่นมาก 555+
Lord_Of_Death
Jr. Member
**

•นอนกลางวันแล้วมันส์กลางคืน•

« ตอบ #83 เมื่อ: 03-12-2009, 06:56:36 »

หนูจะเป็นสุดคุ้มขั้นเทพ 555+
ben-more
Full Member

i love u

« ตอบ #84 เมื่อ: 03-12-2009, 23:32:24 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 30-11-2009, 17:37:28
อ้างจาก: ???????? ที่ 30-11-2009, 17:34:05
ทำไมอะ

แล้วแชร์จะไปหาจากไหนอะ
หาได้จากการทำการงานเท่านั้นครับผม  woon woon

งานไร

Vii ,,*
Sr. Member

ลองตัดสั้นดู *

« ตอบ #85 เมื่อ: 03-12-2009, 23:48:50 »

Shocked Shocked Shocked Shocked
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #86 เมื่อ: 04-12-2009, 12:18:02 »

ขอยืนไว้อาลัย ครับ
ผมว่า โปรเดิมน่ะดีแล้วนะ 
ผมเติมเอแคส 450 บาท รู้สึกว่า มันไม่มีแรงจูงใจซักนิดเลยอ่ะ
เพราะที่เติมก็เพื่อซื้อของโซลอ่ะครับ เพราะเพิ่งเล่นเงินตลาดยังมีไม่เยอะ
พอมาเจอโปร อย่างนี้  รันทดชีวิตผู้เล่นหน้าใหม่โดยแท้
ถ้าการเปลี่ยนโปรแต่ละทีแล้วมีผู้เล่นประท้วงอย่างนี้  ลองหาวิธีจอยกันดีกว่านะครับ คือลองทำประชาวิจารณ์ผู้เล่นดู (แยกเซิร์ฟด้วยก็ดีนะ)
จะได้รู้อุปสงค์ อุปทาน ของ ผู้เล่นครับ อย่าเอาไอเท็มใหม่ๆมายัดโปร แล้วอ้างว่าเป็น ของใหม่น่าลอง นะครับ
เพราะบางทีความต้องการจริงๆ น่ะมันอาจจะไม่ใช่ก็ได้ ถ้าจะเอามาแทนกัน มูลค่าต้องเทียบเคียง หรือสูสี ของเดิมด้วยครับ
ผมเห็นบางเกมส์เค้าให้ผู้เล่นทดลองไอเท็มที่ราคาไม่สูงใช้กันฟรีๆ เลยอ่ะ (แต่อันนั้นเค้ามีคลาสของผู้เล่นด้วย คือเติมเงินมากคลาสก็สูง ประมาณนี้ )
เรื่องจะเขียนมีเยอะไป แต่เอาแค่นี้ก่อนแล้วกันนะครับ เพราะโปรเส้นนี่มันสำคัญนะครับ ขอให้ทีมงานเก็บเอาไปคิดหน่อยก็ดี  อิอิ
เห้อ... เขียนมากไป เดี๋ยวของขึ้น งั้นจบข่าวดีกว่าครับ  บายล่ะจ้า  Cool

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
สุวรรณ นะเนตร
Newbie
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 04-12-2009, 14:43:47 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 30-11-2009, 17:37:28
อ้างจาก: ???????? ที่ 30-11-2009, 17:34:05
ทำไมอะ

แล้วแชร์จะไปหาจากไหนอะ
หาได้จากการทำการงานเท่านั้นครับผม  woon woon
Cry Cry ไอที่ว่าได้จากการทำงานอะ งานไรเหรอ ยากมะ (มะน่าเอาออกเลยอะ)
ณัฐพล จันร์ส่อง
Newbie
*

« ตอบ #88 เมื่อ: 04-12-2009, 16:02:16 »

อ้างจาก: Lord_Of_Death ที่ 03-12-2009, 06:56:36
หนูจะเป็นสุดคุ้มขั้นเทพ 555+

ถามหน่อย ถ้าเอาแชร์ ออก นายจะเติมสุดคุ้มหรือเติม เส้น และ ถามหน่อย ระหว่างสุดคุมกับไม่เติมอันไหนดีกว่า คิดดู จุติ ที มรึงต้องตี วุ้น ใหม่อีก คิดดู กว่า มืงจะเวลตามมอนให้ได้เวล 75 จะได้เวลผีได้ และมืงคิดจุจึติ ไหมหล่ะ เอาเงินแดรกเหล้าดีกว่า เอาเงินมาเวล จิงไหมพวก นัท (บ้านเรา) Smiley
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #89 เมื่อ: 04-12-2009, 18:38:23 »

เฮ้อ . . .

พูดไปก็เท่านั้นค่ะ ทีมงานจะเข้ามาอ่านหรือป่าว ยังไม่รู้เลยค่ะ

แค่จะมองดูหัวข้อ ยังคิดป่าวก็ไม่รู้ เหมือนกับว่า ตั้งกระทู้แล้วก็จากไป . . .

เหมือนกับว่า ไม่อยากรับฟังความคิดเห็นของผู้เล่น ขอถามสักนิดนะคะ

ที่ทีมงานบอกว่า “เกมคนไทย สั่งได้ ขอให้มันจริงซักครั้งเถอะค่ะ

ทีมงาน อย่าเอาความคิดของตัวเองเป็นใหญ่ค่ะ นี่ประเทศไทยนะคะ ผู้เล่นทุกคนเป็นคนไทย

คนไทย ทุกคนต้องมีสิทธิ์เท่ากันทุกคน ซึ่ง หมายถึงผู้เล่นด้วย ผู้เล่นมีสิทธิ์ที่จะเรียกร้องเอายาแชร์กลับคืนมา และมีผู้เรียกร้องเยอะขนาดนี้

ความเป็นประชาธิปไตยหายไปไหนหมดคะ ? ประเทศไทย ประเทศแห่งประชาธิปไตย

สังคมย่อมมีความเสมอภาคกัน นี่อะไรคะ มันยุติธรรมไหมคะ ทีมงาน เพียงไม่กี่คน เสนอให้เอายาแชร์ออก

กับ ผู้เล่น จำนวนเป็น 100 ออกเสียงให้เอากลับคืนมา และ ไม่เห็นด้วย ยุติธรรมไหมคะ

ก็ไม่อยากจะว่าอะไรนะคะ เพราะสงสารค่ะ โดนรุมด่าซะ แต่อยากให้ทีมงานให้ความ ยุติธรรม แก่ผู้เล่น
หรือ อย่างน้อย ช่วยรู้ความหมายของคำว่า ประชาธิปไตย ค่ะ

ไม่มีอะไรจะพูดละค่ะ ก็ หวังให้ทีมงานเข้าใจของคำว่า ประชาธิปไตย มากขึ้น ค่ะ

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8