GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คาถา ก๊อปปี้ เงา งงๆ ไม่เคลีย  (อ่าน 414 ครั้ง)
FOOFA
Jr. Member
**

A simple guy

คาถา ก๊อปปี้ เงา งงๆ ไม่เคลีย
« เมื่อ: 28-11-2009, 19:49:53 »

มัน ใช้ทำ อะไรได้

เวลา จำกัดไหม

มีเงื่อนไข ไหม

มีอะไร พิเศษ ไหม

ราคาในตลาด ดี ไหม

มีภาพ ตอนใช้ แล้วไหม

ช่วยที ขี้สงสัย อะครับ Huh?
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: คาถา ก๊อปปี้ เงา งงๆ ไม่เคลีย
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-11-2009, 19:55:45 »

อ้างจาก: Masashito ที่ 28-11-2009, 19:49:53
มัน ใช้ทำ อะไรได้

เวลา จำกัดไหม

ช่วยที ขี้สงสัย อะครับ Huh?

เวลากดใช้แล้วให้เอาเม้าส์ไปกดที่ตัวมอนสเตอร์ แล้วตัวละครเราจะเปลี่ยนร่างเป็นมอนสเตอร์ตัวนั้นๆ เป็นเวลา 3นาที และพอเราเป้นมอนสเตอร์แล้วมอนสเตอร์ที่โจมตีอัตโนมัตจะไม่โจมตีเราเพราะคิดว่าเป็นมอนสเตอร์ และสมัยก่อนราคามันถูกมากคนเลยมีผู้เล่นหลายคนซื้อมากลั่นแกล้งฆ่าผู้เล่นในเซิฟสวรรคเล่น ทำให้ทีมงานต้องปรับให้ราคาโซลใบก๊อปปี้เงาแพงขึ้น
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: คาถา ก๊อปปี้ เงา งงๆ ไม่เคลีย
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-11-2009, 20:08:11 »

ไม่มี

เวลาเราแปลงร่างเป็นมอนเตอร์
เราก็เหมือนมอนเตอร์ตัวนึง สามารถฆ่าคนนอกเมืองได้อย่างอิสระทั้งสวรรค์และใต้พิภพ
และคนอื่นก็สามารถฆ่าเราได้เหมือนกัน
เวลาเราฆ่าคนอื่นเค้าเสียค่าประสปการณ์ด้วยนะ แต่ในทางกลับกันถ้าเค้าฆ่าเราเราก็เสียค่าประสปการณ์เหมือนกัน
มันเป็นของเล่นของคนรวย เอาไว้ฆ่าเกรียนเล่น 555+

laugh

ขายยากเพราะมันมีค่อยคุ้ม

ตัวละครของเราจะกลายเป็นมอนเตอร์ตัวนั้นๆ
เดี๋ยวนี้หายากเพราะไม่ค่อยมีคนใช้

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
FOOFA
Jr. Member
**

A simple guy

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-11-2009, 14:40:47 »

ถาม อีก อิอิอิ

ถ้า แปลง เป็น บอส จะได้ไหม

ถ้ากดใช้ที่มอน มอน จะตีเราไหม (เหมือนการโจมตี)

พอแปลงเป็นมอน ใช้สกิล ของ คนได้ไหม

พอแปลงเปนมอน เช่น เดรก จะสามารถ ใช้สกิล พลังน้ำแข็ง ของเดรก ได้หรือไม่

พอแปลงเป็นม่อน เลือด เราจะเหมือนมอน หรือ เหมือน ตัวละคร ของเราเอง

อัตรา โจมตี ค่าสเตตัส เหมือนมอน  หรือ เหมือน เรา

งงๆ นิดๆ ช่วยตอบที
ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-11-2009, 14:42:14 »

อ้างจาก: Masashito ที่ 29-11-2009, 14:40:47
ถาม อีก อิอิอิ

ถ้า แปลง เป็น บอส จะได้ไหม

ถ้ากดใช้ที่มอน มอน จะตีเราไหม (เหมือนการโจมตี)

พอแปลงเป็นมอน ใช้สกิล ของ คนได้ไหม

พอแปลงเปนมอน เช่น เดรก จะสามารถ ใช้สกิล พลังน้ำแข็ง ของเดรก ได้หรือไม่

พอแปลงเป็นม่อน เลือด เราจะเหมือนมอน หรือ เหมือน ตัวละคร ของเราเอง

อัตรา โจมตี ค่าสเตตัส เหมือนมอน  หรือ เหมือน เรา

งงๆ นิดๆ ช่วยตอบที

แปลงเป็นบอสได้

เปลี่ยนแค่รูปกับชื่ออาชีพ

นอกนั้นเป็นตัวเองเหมือนเดิม

Tales of Series Community

สันดารสวะ
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-05-2011, 01:50:28 »

ขุด

ป้าย:
หน้า: [1]