GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: เทสเตอร์บางคนนี่ก็สันดารอวดซ่าเนอะ  (อ่าน 1818 ครั้ง)
‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za
Full Member

ผมเด็ก อ.บ.(อนุบาล)1คับมีไรติดต่อรร. เด็กปยอ.

เทสเตอร์บางคนนี่ก็สันดารอวดซ่าเนอะ
« เมื่อ: 26-11-2009, 20:43:53 »

เทสเข้าแบทเอาให้แน่สิ ยาเต็ม เซ็ตจุ เลือดล่อทะไร
ยังมีรุมสะด้วย แล้วปากดีให้ดูอีก คุณฝ้ายไง
c3 ก็เลือกมาล้วนๆ มีไรก็อ้างว่ามาทดสอบแต่เข้าแบท
เอาให้แน่ จะแบทลาออกเทสแล้วมาตัวๆเลยคุณฝ้าย ไม่ของเทส ไม่มีพวกก็ไม่มีปันยาหาไรหรอก ดีแต่ปาก
แต่ก่อนไม่มีของพวกนี้เห็นนอนๆ ล้วนๆ
ปล. ผมไม่ได้มาทดสอบ มาเล่น ไม่ต้องพูดว่า นรกมีไว้ทดสอบ

Sr. Member

ในเมื่อทำดีแล้วโดนหักหลัง ถ้างั้นกูเลวเลยแล้วกัน

Re: เทสเตอร์บางคนนี่ก็สันดารอวดซ่าเนอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-11-2009, 07:34:52 »

อ้างจาก: ‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za ที่ 26-11-2009, 20:43:53
เทสเข้าแบทเอาให้แน่สิ ยาเต็ม เซ็ตจุ เลือดล่อทะไร
ยังมีรุมสะด้วย แล้วปากดีให้ดูอีก คุณฝ้ายไง
c3 ก็เลือกมาล้วนๆ มีไรก็อ้างว่ามาทดสอบแต่เข้าแบท
เอาให้แน่ จะแบทลาออกเทสแล้วมาตัวๆเลยคุณฝ้าย ไม่ของเทส ไม่มีพวกก็ไม่มีปันยาหาไรหรอก ดีแต่ปาก
แต่ก่อนไม่มีของพวกนี้เห็นนอนๆ ล้วนๆ
ปล. ผมไม่ได้มาทดสอบ มาเล่น ไม่ต้องพูดว่า นรกมีไว้ทดสอบ

อิจฉาเขาอะดิ  laugh

เอามันไปเก็บ Cool
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: เทสเตอร์บางคนนี่ก็สันดารอวดซ่าเนอะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-11-2009, 11:39:25 »

ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ ไม่เกี่ยวกับทีมงานท่านอื่นนะครับ

ยังไงวุ้นนรกก็เป็น server ทดสอบ เพื่อนำสิ่งต่างๆไปลง server หลัก

เทสเตอร์เขาทำเพื่อให้เกิดบัคหรือปัญหาน้อยที่สุดที่จะเกิดขึ้นใน server หลัก และที่สำคัญ ทำงานฟรี ครับ

แล้วคุณล่ะ ทดสอบอะไรที่เป็นประโยชน์ต่อเกมบ้างไหม ถ้าลงนรกแล้วเอาแต่เข้าแบทเทิลไม่ว่า

แต่ถ้ามาสร้างความรำคาญหรือขัดขวางการทดสอบของผู้เล่นท่านอื่น

ถ้าไม่ได้มาเพื่อการทดสอบ ผมก็ไม่มีความจำเป็นต้องรับเรื่องจากผู้เล่นอย่างคุณครับ

ขอเตือนคำพูดและการตั้งกระทู้ไว้นะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
Sr. Member

ในเมื่อทำดีแล้วโดนหักหลัง ถ้างั้นกูเลวเลยแล้วกัน

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-11-2009, 11:49:08 »

อ้างจาก: coalapanda ที่ 27-11-2009, 11:39:25
ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ ไม่เกี่ยวกับทีมงานท่านอื่นนะครับ

ยังไงวุ้นนรกก็เป็น server ทดสอบ เพื่อนำสิ่งต่างๆไปลง server หลัก

เทสเตอร์เขาทำเพื่อให้เกิดบัคหรือปัญหาน้อยที่สุดที่จะเกิดขึ้นใน server หลัก และที่สำคัญ ทำงานฟรี ครับ

แล้วคุณล่ะ ทดสอบอะไรที่เป็นประโยชน์ต่อเกมบ้างไหม ถ้าลงนรกแล้วเอาแต่เข้าแบทเทิลไม่ว่า

แต่ถ้ามาสร้างความรำคาญหรือขัดขวางการทดสอบของผู้เล่นท่านอื่น

ถ้าไม่ได้มาเพื่อการทดสอบ ผมก็ไม่มีความจำเป็นต้องรับเรื่องจากผู้เล่นอย่างคุณครับ

ขอเตือนคำพูดและการตั้งกระทู้ไว้นะครับ

ใช่ ยอดเลยครับ พี่โคล่า

เอามันไปเก็บ Cool
โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-11-2009, 13:24:45 »

อ้างจาก: M3ENATH ที่ 27-11-2009, 11:49:08
อ้างจาก: coalapanda ที่ 27-11-2009, 11:39:25

ใช่ ยอดเลยครับ พี่โคล่า
โคตรยอดเลยตะหากลุงมีน*-*

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-11-2009, 13:27:09 »

อ้างจาก: M3ENATH ที่ 27-11-2009, 07:34:52
อ้างจาก: ‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za ที่ 26-11-2009, 20:43:53

อิจฉาเขาอะดิ  laugh
สงสัยจะใช่อะลุง Evil

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
aินน์
Jr. Member
**

i-phan Fanclub

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-11-2009, 13:42:59 »

แรงอ่ะเพ่      Evil

การ์ตูนคนไทยวาดค่ะ i-phan สนุกมาก ๆ มีหนังสือจำหน่ายแล้วด้วยค่ะ
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-11-2009, 16:14:10 »

มาเวอร์ชั่นโหด  Shocked
ขอเพิ่มเติมซักนิดนะครับ เพื่อความกระจ่างให้แก่ผู้ไม่รู้
ระบบอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่เกิดขึ้น ณ วุ้นนรก
เกือบทั้งหมด มาจากแนวคิดของเทสเตอร์หลายๆ ท่าน
ที่ต้องการอำนวยความสะดวกในการทดสอบแก่ผู้เล่นท่านอื่น
ไม่ว่าจะเป็นการปั้มเลเวล การปั้มอาชีพ และการขอให้ทีมงานเพิ่มอัตราการดรอป และอื่นๆ อีกมากมาย
เนื่องจากเทสเตอร์ท่านเก่าๆ เมื่อก่อนก็เล่นเหมือนทุกท่านทุกคน
ที่ไม่มีอะไรพิเศษไปกว่ากัน แต่การจากทดสอบหลายๆ สิ่งทำให้ทราบว่า
ต้องมีสิ่งใดเพิ่มเติมบ้าง เพื่ออำนวยความสะดวกในการทดสอบ
และได้ทำการเสนอทีมงานเพื่อพิจารณาแก้ไขให้ จนมาเป็นรูปแบบวุ้นนรกในปัจจุบัน
ที่หลายๆ ท่านมาเกรียนได้อย่างสง่าผ่าเผยในทุกวันนี้ครับ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #8 เมื่อ: 27-11-2009, 17:05:09 »

พะเอน อยุ่ในเหตุการณ์ ผมนั่งดูเฉยๆเห็นสดซ่าก้อเข้าไปตีเเต่คุณบอกขอ1-1 ก้อเลยไม่ยุ่งอย่ามาบอกโดนรุมอีกอย่างไม่มีกฏห้ามเทสตีผู้เล่น

เเบทเค้าให้ทดสอบว่าลด50%ดีหรือปล่าว

Evil

NeeD not to know

‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za
Full Member

ผมเด็ก อ.บ.(อนุบาล)1คับมีไรติดต่อรร. เด็กปยอ.

« ตอบ #9 เมื่อ: 29-11-2009, 10:54:14 »

เห็นมาทดสอบ รุ้สึกกิลอิน ได้หมวกแจ๊คเทพแกร่ง จากเทสฟรีๆด้วย เห็นมี*เทสกาล เทสแบ่งให้ไปใช้แต่ในกิลอิน

ไหนละมาทดสอบ เห็น เอาไปเข้าแบทโชวๆ

ปลวก
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 29-11-2009, 11:07:34 »

,,หนายหมวกเเจ๊คเทพเเกร่งเอามาให้ดูซิคับ

** เทศกาลมีนเเจกนะไม่ใช่เทส

// ละไงไปนั่งเล่นเหมือนกะคุณไม่ได้เข้า เเละคุณเหมือนไปทดสอบอะนะ หาของขายบัพไปเกรียนเเบท

Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 29-11-2009, 11:12:35 »

อ้างจาก: ด.ช. อัลโกบาเลโน่ ที่ 29-11-2009, 11:07:34
,,หนายหมวกเเจ๊คเทพเเกร่งเอามาให้ดูซิคับ

** เทศกาลมีนเเจกนะไม่ใช่เทส

// ละไงไปนั่งเล่นเหมือนกะคุณไม่ได้เข้า เเละคุณเหมือนไปทดสอบอะนะ หาของขายบัพไปเกรียนเเบท

ผมแอดโอมไว้อยู่เห็นอยู่เลย โอมบอกซื้อ*เทสกาล แล้วให้ไปแบ่งกัน  เห็นงี้เลยผมพรางเห็นคุณคุยกันอยู่สะด้วย laugh laugh

matoi_edition
Asura Tester
Sr. Member
*

ถึงฉันจะเป็นคนไร้ค่า แต่ไม่เคยไร้น้ำใจ

« ตอบ #12 เมื่อ: 29-11-2009, 11:23:06 »

Huh? Huh? Huh?

ปลวก
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 29-11-2009, 14:40:39 »

ไหนภาพละ

G U N ดั้มม
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 30-11-2009, 14:14:05 »

ผิดก็รับผิดไปดิมีการคอรับันในเกมสน์ด้วนเพิ่งเคยเห็นนเรามันเป็นไรไปแล้ววะ Angry Angry

เหลืองแดงฆ่ากัน
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3