GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดอย่างผมไหม (จากคนมีประสบการณ์)  (อ่าน 655 ครั้ง)
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

คุณคิดอย่างผมไหม (จากคนมีประสบการณ์)
« เมื่อ: 20-11-2009, 17:37:57 »

ผมคิดว่าเทรสายหน้าไม้มันโกงไปนะน่าจะปรับให้มันเป็น เเบบสายปืนไปอะ

เล็งขา= ห้ามเดิน 10กว่าวิมั้ง เเถมเทรมันยิงไกลเเถมเร็วบางคนโป๊ะ4000O_o!!

เล็งเเขน= ติดจนกว่าจะตาย เเถมลดพลังโจมตีลดเเรงโป๊ะ

เชียร์= มันเข้ากั๋นเข้ากันกับเทรสายหน้าไม้จัง มันก้อไม่มีอะไรหรอกนะสำหรับสกินนี้ เเต่พอไปใช้กับหน้าไม้ บางคนออฟเสนายังโป๊ะ2000

เเล้วมามีเชียร์อีกยิ่งกว่าเเอสอีก เเถมเเม่นด้วย

ไม่มีไรมากขอปรับลด 3สกินให้ความสารถให้มันต่ำมั้ง ไม่งั้นคนจะหันไปเล่นเทรหมด ผมคนนึงจะไปเล่นเทรหน้าไม้ละ

ลองให้ปรับ หรือลองปรับเพื่อทดสอบในนรกก่อนเช่น เชียร์ จาก15เปอร์เซนลดเหลือสัก7หรือ8ก้อได้ ไม่งั้นคิดดูออฟมาจักรคลั่งโป๊ะ4000 อัตตราโป๊ะ15%มาเจอเชียร์เพิ่มอีก15

ก้อเป็น30 พอพอกะเเอสผมเลย=-= เลงเเขน เลงขา ให้มันมีร่ายสกินหน่อยเหมือน เผยจุดอ่อน เลงยิงปรานีตอะ

NeeD not to know

ปลวก
Hero Member

Re: คุณคิดอย่างผมไหม (จากคนมีประสบการณ์)
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-11-2009, 17:42:17 »

เรื่องเเบทนรก

การลดพลังโจมตีซึ่งในช่วงทดสอบ ผมว่ามันมีผลกับสายเรนเจอร์คราส100% ไมได้มีผลให้เทพขึ้นนะ มีผลให้กากขึ้น

โป๊ะ500- -* ทุเรศมากยังกะเรน

เเละเเทบไม่มีผลกับสายบู๊ ไฟเตอร์คราสเลย

เบอสับเเรงไงก้อเเรงอยุ่งั้น  พาราเหมือนเดิม เบลดยังไงก้อเหนผ่า2000-3000อยู่ดี

เเคสเตอร์คราส ผมว่าผมสะไจพวกพวกเเคสเตอร์คราสมากที่สุดหอกวารี7000ตอนนี้เหลือไม่ถึง3000 เเต่ผมก้อเข้าใจคนเล่นเเคสเตอร์คราสนะ

จึงขอให้ระงบการทดสอบเเบท =-= เพราะมันห่วยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ยกเลิกการทดสอบเเล้วปิดเเบท ซะเถอะไม่งั้นคนโดนเเบนทุกวันเเน่

ปลวก
Hero Member

Re: คุณคิดอย่างผมไหม (จากคนมีประสบการณ์)
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-11-2009, 17:44:49 »

เรื่องสงครามชิงปราสาท

ไม่รู้ว่าบัคหรือปล่าวนะ เพราะมันตีกำเเพงไม่ได้ ต้องเอาวอล็อกสายหมา ไปตีกำเเพง เเล้วเอารถไปตีธง??? ต้องการงั้นหรือบัคหว่า

เเต่ผมว่าบัคมากกว่านะ เพราะมันมีคำว่าสงครามก้อหมายถึงการต่อสู้กันเพื่อชัยชนะไม่ใช่ให้วอล็อกเอาหมาตีเเล้วคนไม่สามารถตีกันได้

=w=

หมดเรื่องละ

ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-11-2009, 17:53:46 »

ชิงปราสาท บัค รอการแก้ไข

Tales of Series Community

Mr.Z
Full Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-11-2009, 16:25:51 »

เป็นการเพิ่มความสนุกในการแบทครับ

แต่จิงๆๆแล้วผมอย่ากให้ทำการเพิ่มHPแทนที่จะลดพลังโจมตีนะครับ

อย่ากให้ทีมงานลองปลับดูดีกว่าครับ

เข้าใจอยุ่ว่ามันไม่สนุกเวลาเห็นผู้เล่นค่ากันตายด้วยสกิลเดียวหมดความมันส์ใช่มิล่ะ Evil

เลยต้องการเพิ่มควาทมสนุกในการแบทด้วยการทำให้ต่างฝ่ายตายยากขึ้น แต่มีข้อเสียเยอะไปครับ

เพราะมันเพิ่มความเทพให้กับพาลาเป็นเอามาก ทำให้หาอาชีพค่าพาลาได้ยาก- -*

แล้วสายเรนซึ่งดาแมจน้อยอยุแล้วอ่อนอย่างกับมดปลวก - -*

ยิ่งวอรอคนี่นะครับ แทบจะใช้เวทตีไม่ได้เลย หมากัดอย่างเดียว

อย่างของผมสายสาบเป็นวอรอคกว่าจะค่าคนได้ต้องใช้สกิลหมดเวทย์ไปคลึ่งหลอดต่อคนเลยครับ- -*

ลองเปลี่ยนๆๆไปนะครับ

จิงๆๆแล้วลองเพิ่ม/ลด สเตตัสตามอาชีพน่าจะดีกว่าครับ

ไม่ได้ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงแปลกกว่าชาวบ้าน
แต่ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่ชาวบ้านไม่ค่อยฟัง
โพสและโหลดเพลงอินดี้ได้ที่นี่ > http://board.forindy.com/
ดูมิวสิคเพลงอินดี้ หรือโพสมิวสิคของเพื่อนๆ จาก youtube > http://vdo.forindy.com/

ชาวอินดี้จงเจริญ!!!
ปลวก
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-11-2009, 18:22:04 »

สกินเทรก้อโกงมากมาย -*-

♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-11-2009, 20:10:34 »

เบอร์ไ่มได้สับแรงแล้วนะ ถ้าดูดีๆ ลดลงมาเยอะมาก

เบลด ถ้าหยั่งที่บอก 2000-3000 นั้น คงจะเป็นสาย str dex ครับ

เพราะสาย dex+ luk นั้นไม่มีทางทำได้ครับ ลองมาแล้ว

หรือสายไหนช่วยชี้แจงหน่อย 2000-3000 แรงมากไปเห็นเต็มที่ไม่เกิน 2300 ที่เห็นมา

ผมว่า โปํะ 500 ก็ไม่น้อยนะ แถมแอสบางตัวหน่ะ โป๊ะ 500-600 แต่ออกหยั่งบ่อยครับ

ทุกอาชีพในการปรับ แบท 50% นั้นมีผลกระทบทุกอาชีพครับ

เทรนี่ก็ยังคงโกงเรื่องสกิลเหมือนเดิม เล็งแขนอยู่จนกว่าจะตาย เล็งขาอีก + ศรตะวัน ไรเนี่ยมั้ง มึน3 หรือ 5 วิมะรู้

โกงสุดๆและเทร ในการปรับ 50%

นอกนั้นไม่มีความเห็นครับ

เรื่องปิดแบท เห็นแล้วแต่สมควรครับ

ปล.ย่อมมีพวกชอบจับผิดคนอื่นอยู่

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
OISHI .
Sr. Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 22-11-2009, 12:55:13 »

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?

ป้าย:
หน้า: [1]