GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รุจโพสไรดี ก็เลยเอามาให้ดูกัน  (อ่าน 267 ครั้ง)
Spirit Of Xenon
Jr. Member
**

ไม่รุจโพสไรดี ก็เลยเอามาให้ดูกัน
« เมื่อ: 20-11-2009, 14:04:25 »

อะเรามาดูกัน

ตอนนั้นตอนตี2.40นาที มีจีเอ็มคนหนึ่งกำลังจัดกิจกรรม

ไม่ทราบว่าจะจัดตอนตี2.40ทำไม

เวลาอื่นไม่มาจัดมาจัดตอนคนอื่นเขานอนกันแล้ว

ให้ของพวกเดวกันหรือว่าหาข้ออ้างกันแน่

ให้พวกท่านช่วยพิจารณาด้วย

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: ไม่รุจโพสไรดี ก็เลยเอามาให้ดูกัน
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-11-2009, 14:39:52 »

เรื่องเวลาผมว่าไม่เกี่ยวนะครับ (จากในรูป คุณเองก็ยังอยู่จริงไหม คุณก็ัยังเล่นเวลานี้) แถมคุณยังมีคำด่าว่า

"จีงี่เง่า คนน้อยๆ มาจัด ตอนคนเยอะไม่จัด" และยังไม่ให้เกียรติด้วยนะครับ ตรงนี้ระวังเค้าเอาเรื่องคุณนะครับ

เพราะสมัยก่อนผมเองยังเคยจัดเวลา ตี 1 ถึง ตี 3 เพราะว่าก็มีผู้เล่นบางกลุ่มที่เล่นได้เฉพาะเวลากลางคืนเท่านั้น

และหากเราจัดให้เขาไม่ทั่วถึง คนที่เล่นเฉพาะตอนกลางคืนก็จะเสียเปรียบตรงจุดนี้เช่นกัน อยากให้เป็นเรื่องของมุมมองมากกว่า

สำหรับมุมมองว่าโกงหรือไม่โกงนั้น  ถ้าหากจีเอ็มอาสาต้องการจะโกงจริง ไม่จำเป็นต้องจัดกิจกรรมหรอกครับ

วิธีมันมีมากมาย ถึงแม้ถ้าจะโกงในกิจกรรมจริงๆ จัดในเวลาปกติก็สามารถโกงได้ครับ เพียงแค่ซิบไปบอกเพื่อนก่อนจัดกิจกรรม ไม่ว่าจัดเวลาไหนก็สามารถโกงได้จริงไหมครับ

แต่ถ้าหากสงสัยหรือคิดว่า มีความผิดจริง มีหลักฐานก็แจ้งมาได้ตลอดครับ

ปล. และที่สำคัญ คุณโพสต์พร้อม save ภาพนี้ไว้ รู้สึกจะมีคนถูกลงโทษทั้งสิ้น 3 คนนะครับ ถ้าหากมันอยู่ในแจ้งผู้กระทำผิดน่ะ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
aินน์
Jr. Member
**

i-phan Fanclub

Re: ไม่รุจโพสไรดี ก็เลยเอามาให้ดูกัน
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-11-2009, 14:50:57 »

จัดตอนเช้า ก็ว่า จัดให้ใครเล่น ยังไม่มีใครตื่น ไปเรียนยังไม่กลับ ทำงานยังไม่เลิก

จัดตอนเย็น ก็ว่า แห่กันจัด จัดซ้อนแย่งกันจัด

จัดกลางคืน ก็ว่า จัดดึกไปใครจะอยู่เล่น คนจะหลับจะนอน

แต่แปลกทุกเวลาที่จัด ก็เห็นมีคนได้รางวัลแสดงว่า มีคนเล่นกิจกรรมเค้านะคะ

อ่อ ว่างก็ทำโพล เวลาจัดกิจกรรมที่เหมาะสมให้อาสาสิคะ แล้วพวกอาสาจะได้เอาไปใช้จัดตามเวลานั้น

โหวตกันไปเลยค่ะ อยากให้จัดตอนไหน ส่วนเรื่องโกง ทุจริตให้เื่พื่อน หาหลักฐานมาลงเลยค่ะ จะได้ปลด

การ์ตูนคนไทยวาดค่ะ i-phan สนุกมาก ๆ มีหนังสือจำหน่ายแล้วด้วยค่ะ
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-11-2009, 14:53:40 »

ผมว่าดีออก พวกเล่นกลางคืนเยอะนะ แค่เค้าไม่แสดงตัว ผมก็เป็น 1 ในนั้น
เวลาหลังตี 1 นี่ เงียบมาก มีจีจัดกิจกรรมขำขำก็ดีนะ
เมื่อก่อนที่สวรรค์ ก็มีแบบนี้ตลอด ที่เซิฟอื่นไม่รู้นะ
แต่ตอนนี้ ที่สวรรค์อาสาหายจ้อย???  Evil

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]