GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คนมีน้ำใจ+ใจดีมีมั้ยค่ะ  (อ่าน 272 ครั้ง)
-l3elL-
Jr. Member
**

คนมีน้ำใจ+ใจดีมีมั้ยค่ะ
« เมื่อ: 17-11-2009, 09:00:51 »

คือเราเพิ่งเริ่มเล่นใหม่นะค่ะ  แค่อยากได้เพื่อนๆๆที่เล่นเปนมีเวลาว่างพอที่จะสอนเราหน่อยนะค่ะคือตอนนี้เป็นแรนเจอร์ยิงได้น้อยมาก ธนูก้อไม่มีเราอยากได้ของๆดีๆๆยิงแรงเลยไปสมัครเด็กเส้น ก็ไม่เห็นช่วยรัยเลย คัยจะกรุณาสอนเราจะเป็นพระคุณอย่างยิงเราเล่นอยู่วุ้นไต้พิภพนะค่ะ ชือ่ l3enRiก้แค่อยากเล่นเป็นมีเพื่อนสักคน แล้วก้อเก่งแค่นั้นเองค่ะ

[/img][/url]
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: คนมีน้ำใจ+ใจดีมีมั้ยค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-11-2009, 09:33:57 »

พอดีผมอยู่สวรรค์ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น
พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องชาปด้วยสิ - -
ถ้าอยากตีแรงๆให้ใช้ ยาเพิ่มพลังฮึดสู้ ครับ ช่วยได้นิดหน่อย
รอให้ผู้รู้มาตอบเพิ่มเติมนะครับ ^^

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
►SirTAM◄™
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 17-11-2009, 12:09:07 »

เล่นอยู่วุ้นใต้พิภพหรอคะ

ถ้าเจอก้อทักได้นะจ๊ะ เล่นหลายตัวอ่า SirZA แล้วก้อตัวละครตละกูล Sir ทั้งหลาย

วันๆไม่มีไรทามหรอกจ้า ทักได้น๊า

แต่ช่วงนี้อาจจาเล่นน้อยหน่อย แหะๆ

มีไรสงสัยก็ซิบถามได้จ้า ยินดีต้อนรับ เปนเพื่อนกันน๊า >.<"

laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh
พงษ์ศักดิ์ ไชยชนะ
Sr. Member

รีบอร์น

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-11-2009, 18:34:48 »

วุ้นพิภก C_jungka ถ้าเจอก็ทักได้นะ

A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-11-2009, 18:46:15 »

เซิฟไหนอ่า

ป้าย:
หน้า: [1]