GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรามาทำ แฟชั่นตกแต่งร้านค้าของเรากันเถอะ..เจ๋งอีกแบบ (เจ้าประจำ)  (อ่าน 448 ครั้ง)
MMoPiNGGy
Jr. Member
**

ถ้าเจ็บแล้วจำคือคน ถ้าเจ็บแล้วทนคือ "ควาย"

เรามาทำ แฟชั่นตกแต่งร้านค้าของเรากันเถอะ..เจ๋งอีกแบบ (เจ้าประจำ)
« เมื่อ: 16-11-2009, 15:19:58 »

น่าจะมีการตกแต่งแฟชั่น ป้ายร้านค้านะ

เพราะว่า ทำให้ตลาดของเรามีสีสันมากขึ้น ดึงดูด เป็นจุดเด่นมากขึ้น

อันนี้ไม่เพิ่มค่าอะไร แค่ทำให้มัน สวยเฉยๆ

ราคาการตกแต่ง น่าจะคิดเป็น โซล ครั้ง ละโซล 10 โซล มั้ง

ไม่ก็ 10000 บิลล่า

ส่วน สีสันร้านค้า ขึ้นอยู่ที่พี่ทีมงานคิดนะ (อ่ะคึคึ)

เราคิดว่าเจ๋งนะ  มีอะไร เสนอมาได้เยย

อ่ะ พี่ทีมงาน ถ้าเห็นด้วย ก็ยอดไปเลยนะ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley  Smiley Smiley

ขอ ความเห็นแบบ ชม มากๆนะ รัก

MMoPiNGGy
Jr. Member
**

ถ้าเจ็บแล้วจำคือคน ถ้าเจ็บแล้วทนคือ "ควาย"

Re: เรามาทำ แฟชั่นตกแต่งร้านค้าของเรากันเถอะ..เจ๋งอีกแบบ (เจ้าประจำ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-11-2009, 15:28:30 »

ขอความกรุณาช่วยลงความคิดเห็นหน่อยจ้า

Wink Wink Wink Cry
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: เรามาทำ แฟชั่นตกแต่งร้านค้าของเรากันเถอะ..เจ๋งอีกแบบ (เจ้าประจำ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-11-2009, 16:17:46 »

แค่ 3 ป้าย

รับซื้อ ขาย ห้องสนทนา

ในตลาด ก็ลายตา แทบไม่มีที่เดินอยู่แล้วครับ

ยังเจอ พวกแสงต่างๆ ในตัวอีก

ช่องสื่อสาร ก็วิ่งเหมือนตลาดหลักทรัพย์

แถมมีพวก ไปฝึกคลาส 3 ในตลาดอีก

ไม่รู้ทำไมต้องไปฝึกในนั้นด้วย - -")

เป็นแมพที่ แล็คขึ้นอันดับเหมือนกัน

ถ้ารถไฟ ไม่ไปอยู่ในนั้น

ผมคงไม่เข้าไปหรอก

แล้วยังเพิ่ม เอ็กเฟ็คป้ายเข้าไปอีกละก็ ...  =w=)

►SirTAM◄™
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-11-2009, 13:42:07 »

เหนด้วยกะเรปบนนะคะ

แต่ความคิดเห็นที่ จขกท. เสนอมาก้อดีน๊ะ

น่าจาขยายพื้นที่ขายของให้กว้างกว่านี้อะ -..-

คนเยอะมากกกก  ร้านด้วย มากๆ

แต่ถ้าร้านค้าสีชมพูงี้ คงน่ารักไม่เบาแหะ

555+

laugh laugh laugh laugh laugh laugh
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-11-2009, 16:00:22 »

แค่3สียังคลิกกันผิดๆถูกๆเลย เดี๋ยวคนจะสับสนเรื่องร้านรับ-ขายอีก

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-11-2009, 18:25:05 »

ถ้าเอามามันจะดึงดูดให้คนคลิกเข้าไปดูในร้าน  กิกิ

ป้าย:
หน้า: [1]