GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาว่ากันที่ไอเท็มนะครับหวังว่าจีเอ็มน่าจะไม่เมินบอร์ดนี้นะครับถ้ามาดูแล้วก็ช่วย.  (อ่าน 640 ครั้ง)
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

มาว่ากันที่ไอเท็มนะครับหวังว่าจีเอ็มน่าจะไม่เมินบอร์ดนี้นะครับถ้ามาดูแล้วก็ช่วย.
« เมื่อ: 11-07-2007, 20:48:37 »

มาว่ากันที่ไอเท็มนะครับหวังว่าจีเอ็มน่าจะไม่เมินบอร์ดนี้นะครับถ้ามาดูแล้วก็ช่วยโพสไห้ดูกานหน่อยนะครับ

บอกไปแล้วนะภ้าจีเอมไม่ดูจาโทรไม่ก็ออนเอมไปบอกถึงที่เลยว่าต้องดู(หึหึหึ) Evil

¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

Re: มาว่ากันที่ไอเท็มนะครับหวังว่าจีเอ็มน่าจะไม่เมินบอร์ดนี้นะครับถ้ามาดูแล้วก็ช่วย.
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-07-2007, 17:39:52 »

เจ๋งดีคับ
ป้าย:
หน้า: [1]