GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แค่อยากบอก  (อ่าน 257 ครั้ง)
อนุสรณ์ สุภาเลิศ
Newbie
*

แค่อยากบอก
« เมื่อ: 11-07-2007, 20:20:00 »

ผมอยากบอกว่าเกมส์นี้มีดีก้อหลายอย่าง ตอนแรกๆ เพื่อนผมเล่นเยอะเลย เพราะเค้าบอกว่าลักษณะเกมส์คล้ายเกมส์ดังเกมส์หนึ่งที่ฮิตมากในสมัยก่อนแต่ตอนนี่เพื่อนๆของผมเค้าไม่อยากเล่นกันแล้วเพราะสาเหตุมีมาจาก 1.เลเวลขึ้นยากมาก 2.ไม่มีที่บอกว่าเควสทำหมวกแต่ละเควสทำยังไง(ในหนังสือ) 3.ของในเกมส์แพงมากๆ ตอนนี้ในกลุ่มมีผมเล่นอยู่คนเดียวแล้วเพราะผมชอบที่เป็นเกมส์ที่คนไทยทำเอง เลยอยากเล่นให้ถึงที่สุด แต่ผมก้ออยากให้พี่ๆที่ทำเกมส์นี้ขึ้นมาลองปรับปรุงแก้ไขตามที่พวกผมเคยเจอมาแล้วก้อจะดีมากๆเลยคับ ขอบคุณคับที่มีเกมสืดีๆให้เราเล่น  Cool
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: แค่อยากบอก
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-07-2007, 20:43:31 »

ขอบคุณมากมายครับ ที่แจ้งเรามาและเป็นกำลังใจให้
เรากำำลังปรับปรุงทุกๆ อย่างให้ดีขึ้นอย่างต่อเนื่องคิดว่าคงใช้เวลาพอสมควร
สัญญาว่าเราจะทำให้เกมสนุกขึ้นเรื่อยๆ ครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
ป้าย:
หน้า: [1]