GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รับของ วิ คับ (ตังผมน้อย)  (อ่าน 195 ครั้ง)
นพคูณ เงินศิริ
Newbie
*

รับของ วิ คับ (ตังผมน้อย)
« เมื่อ: 11-11-2009, 21:30:18 »

รับของวิสาทครับ ที่อยากได้ก้อมี เสื้อยาวเจ้าพิภพ ออฟ ชีวิต

คลุมจอมเวทย์ ออฟ จิตใจ หรือ ว่าออฟชิวิต

รองเท้าอัญมนี ออฟ จิตใจ

หมวกผีเสื้อ ออฟ ชิวิต

หน้ากากออฟรอบคอบ

ไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็งด้วย

คัยมีอาไรก้อ ทิ้งราคาไว้นะคับ จาหั้ยดีขอถูก ๆ นะ เด๋วตังมะพอ
อิอิอิ จาหั้ยดีขอภาพของด้วยก้อได้ เพาะไม่ได้เร่นนาน มะรุของมัน ถูกปรับไรมั้งป่าว
อิกอย่าง ผมก้อจำมะค่อยจาดั้ยด้วย ขอบคุนร่วงน่าเด้อออ !  Smiley Smiley Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]