GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คือแบบว่า เข้าได้แต่พอไปที่อื่นมันหลุด  (อ่าน 368 ครั้ง)
Gu_graen
Full Member

คือแบบว่า เข้าได้แต่พอไปที่อื่นมันหลุด
« เมื่อ: 11-11-2009, 15:38:41 »

คือว่างี้ครับ ปัญหาของผมคือเข้าเกมได้อ่ะนะ แต่พอเข้าแล้วมันยืนอยู่ที่โบสถ์ตัวนึง เดินไปแมพอื่นๆในเกมหรือวาปไป ปรากฏว่าหลุดครับ!! แต่ตัวที่อยู่ในโบสถ์ไม่เป็นรัย ทดลอง

ดู3ตัวละ ตัวที่ตั้งทิ้งไว้ มีที่ไชร์ เข้าไปหลุดทันที ตัวนึงที่โบสถ์ อันนี้เข้ามะหลุดแต่พอวาปไปที่อื่นก้อหลุดอยุ่ดี อีกตัวที่เรดเข้าไปปรากฏว่าหลุดทันทีเช่นกันครับ ใครช่วยตอบ

ผมหน่อยนี่มันอะไรหรือ??? งงครับ งงจริงๆ แต่พี่ที่เล่นที่ร้านเกมเข้ามะเหนเปนไร ทั้ง3ตัวเลย แพทย์ผมมีปัญหารึป่าวครับ?? มันบอก File corrupted

(./map/titemmap.dat)

ตัวละครทั้ง3ตัว ชื่อ Maidตัวนี้อยุ่ที่เรด เข้าแล้วหลุดทันทีครับ lnwyok_zaตัวนี้อยู่โบสถ์อยู่แล้ว Talk ตัวนี้อยู่ไชร์ เข้าแล้วหลุดทันทีเช่นกัน

ผมจะลองโหลดใหม่ละกันครับ เผื่อดีขึ้น

David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

Re: คือแบบว่า เข้าได้แต่พอไปที่อื่นมันหลุด
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-12-2009, 07:25:58 »

ถ้ามีปัญหาที่แพทย์ลบข้อมูลอสุราทิ้งไห้หมดแล้วโหลดไหม่นะ

ป้าย:
หน้า: [1]