GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เนื้องจากเกิดปัญหาการโรล แลค ค้างของเซิฟเวอ น่าจะเปิด*2 ชดเชยนะงับ  (อ่าน 213 ครั้ง)
cotona
Full Member

ขอขอบคุณที่พระเจ้าทรงสร้างเธอมาเป็นมิตรที่ดีแก่ฉัน

เนื้องจากเกิดปัญหาการโรล แลค ค้างของเซิฟเวอ น่าจะเปิด*2 ชดเชยนะงับ
« เมื่อ: 09-11-2009, 17:18:18 »

จากหัวข้อ Cry

...โลกนี้ไม่มีความบังเอิญหรอก มีแต่พรมลิขิตที่ชักนำให้ทุกๆคนได้มาเจะเจอ...
...ขอฟรีนั้นไม่มีในโลก  แม้แต่ความตายก็มิใช่ของฟรี...
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: เนื้องจากเกิดปัญหาการโรล แลค ค้างของเซิฟเวอ น่าจะเปิด*2 ชดเชยนะงับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-11-2009, 17:22:41 »

หา เซิฟโรลหรอ ไม่รู้เลยนะเนี้ย ของเราไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยอะ

= =

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: เนื้องจากเกิดปัญหาการโรล แลค ค้างของเซิฟเวอ น่าจะเปิด*2 ชดเชยนะงับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-11-2009, 17:24:03 »

ทีมงาน เค้าออกมา ขอโทษ

พร้อมให้ระบุ ว่าจะชดเชยด้วยอะไรดี

คุณก็ไปแจ้งในกระทู้ทีมงานซิครับ

ออกมาตั้งกระทู้ใหม่ ทำไม - -")

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=31241.0

ป้าย:
หน้า: [1]