GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีบอรด์ ของวิสาจจัง หรือว่ามีแต่ผมไม่เห็น  (อ่าน 285 ครั้ง)
VR_1
Jr. Member
**

-13aNK-

อยากให้มีบอรด์ ของวิสาจจัง หรือว่ามีแต่ผมไม่เห็น
« เมื่อ: 07-11-2009, 12:36:11 »

อยากหั้ย มีบอรด์ โดยเฉพาะ ของแต่ละอาชีพ

ผมอยากดั้ยวิสาจ

แบบ วิธีการเล่น แนวทางการอับสกิว

หรือ เคล็ดลับต่างๆ

เพื่อผู้เล่นไหม่เข้ามาเล่นจาได้ เล่นได้ง่ายขึ้น

หรือว่ามีแต่ผมไม่เห็น

ใคร รู้ กรุณาบอกที

ขอบคุณล่วงหน้า ขอบคุณ ครับ ....  ^^"
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

Re: อยากให้มีบอรด์ ของวิสาจจัง หรือว่ามีแต่ผมไม่เห็น
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-11-2009, 13:26:50 »

ต้องรอผู้ใจบุญมาทำกันน่ะครับ ใช่

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

Re: อยากให้มีบอรด์ ของวิสาจจัง หรือว่ามีแต่ผมไม่เห็น
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-11-2009, 14:35:13 »

ห้องของแคสเตอร์ไง จะมีผสมๆกันอยู่ ทั้งของวิ พระ วอ

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
aินน์
Jr. Member
**

i-phan Fanclub

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-11-2009, 13:42:16 »

ห้องแคสเตอร์  http://forum.asura.in.th/index.php?board=23.0

การ์ตูนคนไทยวาดค่ะ i-phan สนุกมาก ๆ มีหนังสือจำหน่ายแล้วด้วยค่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]