GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หลายคนอาจจะไม่สังเกตุเรื่องค่าประสบการณ์  (อ่าน 380 ครั้ง)
จาสะเดษ เมืองใหญ่
Newbie
*

หลายคนอาจจะไม่สังเกตุเรื่องค่าประสบการณ์
« เมื่อ: 04-11-2009, 10:36:17 »

คือผมอะเข้าไปเวลที่แมบจตุกร(แมพไหม่อะนะ)
คือผมอะให้พระจุมพิตให้แล้วกายทิพย์
หลังจากที่ไปตีมอนแล้วตาย แล้วก้ฟื้นหลังจากนั้นอะ
บางครั้งก้ไม่ได้ค่าประสบการเลยค่าไป5ตัวไม่ขึ้นสักนิด(VIP+เด็กเส้น)
โดยวธีแก้คือผมออกจากเกมส์แล้วเข้าไหม่แล้วมาตีไหม่ถึงจะได้เปอ
โดยไม่บวกกับที่ตีไปมะกี้
เลยอยากให้ช่วยดุหน่อยนะครับ
ขอบคุณ
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

Re: หลายคนอาจจะไม่สังเกตุเรื่องค่าประสบการณ์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-11-2009, 15:15:04 »

เคยเป็นเหมือนกัน แต่ไม่ใช่แมพนี้ค่ะ วิธีแก้ไข แจ้งรายละเอียดให้มากที่สุดที่ทำได้ ที่บอร์ดซํพพอรท แจ้งปัญหา

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
ป้าย:
หน้า: [1]