GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมส์อสุรามีจุดเซฟกี่ที่คับและเซฟตรงไหน ช่วยบอกที  (อ่าน 653 ครั้ง)
ธนภัทร นิลสุวรรณากุล
Newbie
*

เกมส์อสุรามีจุดเซฟกี่ที่คับและเซฟตรงไหน ช่วยบอกที
« เมื่อ: 03-11-2009, 18:37:18 »

Huh? Huh? Huh?
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

Re: เกมส์อสุรามีจุดเซฟกี่ที่คับและเซฟตรงไหน ช่วยบอกที
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-11-2009, 18:42:07 »

6 ที่ครับ

ที่เรดคลิฟ เซาเทิร์น ไชร์ วินเดิ้ลวู้ด เดะวัลเล่ย์และวินโดเนีย บันทึกการเดินทางได้ที่เจ้าหน้าที่อะคาเดมี่ครับ

ส่วนที่เซ้าท์เทิร์น ฟอร์ท บันทักการเดินทางได้ที่มาดามหว่องที่โรงแรมครับ

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
ธนภัทร นิลสุวรรณากุล
Newbie
*

Re: เกมส์อสุรามีจุดเซฟกี่ที่คับและเซฟตรงไหน ช่วยบอกที
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-11-2009, 18:55:17 »

Smileyขอบคุณมาก
ป้าย:
หน้า: [1]