GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลอยกระทงปีนี้ เพื่อนๆชาวอสุราได้ทำกิจกรรมอะไรบ้างครับ  (อ่าน 234 ครั้ง)
MMoPiNGGy
Jr. Member
**

ถ้าเจ็บแล้วจำคือคน ถ้าเจ็บแล้วทนคือ "ควาย"

ลอยกระทงปีนี้ เพื่อนๆชาวอสุราได้ทำกิจกรรมอะไรบ้างครับ
« เมื่อ: 03-11-2009, 17:30:24 »

อ่ะๆ วันเพ็ญเดือน 12 ~~

วันลอยกระทงที่ผ่านมา เพื่อนๆไปลอยกระทงกันที่ไหนบ้าง อยู่จังหวัดอะไร

ได้ทำกิจกรรม อะไรกันบ้างครับ

เล่นประทัด เล่นดอกไม้ไฟ ประมาณนี้อ่ะครับ

ช่วยบอกเล่าประสบการณ์หน่อยนะครับ เพื่อนๆชาวอสุราทุกคน

บอร์ดจะได้คึดครื้น อิอิ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

Re: ลอยกระทงปีนี้ เพื่อนๆชาวอสุราได้ทำกิจกรรมอะไรบ้างครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-11-2009, 17:54:57 »

นัดกันในกิลว่าจะไปลอยกระทงที่ท่าพระจันทร์ตอนทุ่มนึง

แต่พอดีแต่งตัวนานไปนิด สองทุ่มพวกโทรบอก  งั้นมันไปรอที่ข้าวสาร

-*-

ได้ฤกษ์ออกจากบ้าน 2ทุ่มนิดนิด  แอบหรอยบอกว่าขึ้นแท๊กซี่นานแล้ว 555

ไปเจอกันตอนสามทุ่มเกือบสี่ทุ่ม

มิตติ้งเอมเพอ

นั่งกินเบียร์มองฝรั่งที่ข้าวสาร -*- แทงพลู

นั่งเม้ากันแล้วก็เดินเล่นข้าวสารรอบนึงแยกกลับตอนเกือบเที่ยงคืน

แยกกลับสามกลุ่ม

จ๋าเลยไปแวะหรอยร้านนมหนมปังหน้าข้าวสาร หร่อยมาก ขอบอกๆ

>< แล้วก็กลับบ้านเล่นเกมส์

ลงรูปในบอร์ดกิล 555

><หมดและ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
พงษ์ศักดิ์ ไชยชนะ
Sr. Member

รีบอร์น

Re: ลอยกระทงปีนี้ เพื่อนๆชาวอสุราได้ทำกิจกรรมอะไรบ้างครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-11-2009, 17:58:56 »

ก็ทำกิจกรรมลอยกะทงสิถามแปลกอิอิ

สันดารสวะ
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-05-2011, 01:53:02 »

ขุด อิอิ

ป้าย:
หน้า: [1]