GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเรายกเลิกอาชีพเดิม(สายพระ) สกิลจากเหรียญ กับ ทักษะ เดิมจะลด ไหมครับ  (อ่าน 619 ครั้ง)
ศรากร ศุภกุลธาดาศิริ
Newbie
*

ถ้าเรายกเลิกอาชีพเดิม(สายพระ) สกิลจากเหรียญ กับ ทักษะ เดิมจะลด ไหมครับ
« เมื่อ: 30-10-2009, 14:30:28 »

ถ้าเรายกเลิกอาชีพเดิม(สายพระ) สกิลจากเหรียญ  กับ ทักษะ เดิมจะคงอยู่หรือจะรีเซ็ททักษะเดิม ให้เรา ครับ
 Sad
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: ถ้าเรายกเลิกอาชีพเดิม(สายพระ) สกิลจากเหรียญ กับ ทักษะ เดิมจะลด ไหมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-10-2009, 15:00:02 »

การยกเลิกอาชีพ สกิลที่เคยอัพมาจะหายไปทั้งหมดครับ
คือลดอาชีพและเลเวลของผู้ใช้กลับไปเป็นอาชีพก่อนหน้านี้
อย่างเป็นพระ ก็จะลดไปเป็นแคสเตอร์ และให้ค่าสถานะและเหรียญสกิลคืน
โดยที่หากตัวเราเป็น - Class1 ลดเลเวลเหลือ 21
ในกรณีที่เจ้าของกระทู้ถาม อาชีพเดิม เป็นพระ = Class2
เมื่อทำการยกเลิกอาชีพ จะลดเลเวลเหลือ 41 สกิลต่างๆ ที่เรียนมา
จะหายไป และจะได้เหรียญสกิลคืนมา
ป้าย:
หน้า: [1]