GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นจีเอ็มอาสาโดยไม่ขอรับค่าตอบแทนใดๆทั้งสิ้นและไม่เอาอะไรขอเเค่ได้ช่วยงาน  (อ่าน 255 ครั้ง)
ฮิรุม่า โยอิจิ
Newbie
*

อยากเป็นจีเอ็มอาสาโดยไม่ขอรับค่าตอบแทนใดๆทั้งสิ้นและไม่เอาอะไรขอเเค่ได้ช่วยงาน
« เมื่อ: 28-10-2009, 16:09:16 »

อยู่ว่างๆตีเลเววไม่ค่อยหนุกน่ะครับเลยคิดว่าอาสาเปงจีเอ็มเพื่อช่วยงานในเกมส์ดีก่า
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: อยากเป็นจีเอ็มอาสาโดยไม่ขอรับค่าตอบแทนใดๆทั้งสิ้นและไม่เอาอะไรขอเเค่ได้ช่วยงาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-10-2009, 16:27:56 »

จีเอ็มอาสานี่ หมายถึงอะไรคะ = = ในบอร์ดหรืออะไร

แต่ถ้าหมายถึงจีเอ็มอาสาในเกม

ถ้าจะสมัครเป็นจีเอ็มอาสา ต้องรอรอบหน้านะคะ

ตอนนี้ทีมงานยังไม่เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสานะคะ

คิดว่าประมาณ 3 เดือนค่ะ ให้จีเอ็มอาสารุ่นที่ 2(มั้ง) หมดหน้าที่ก่อนค่ะ ทีมงานถึงจะเปิดรับสมัคร

แต่สามารถช่วยผู้เล่นโดยการตอบคำถามเหมือนจีเอ็มอาสาได้ค่ะ

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]