GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่นพระจุ6รอบมั้งจ่ะ แบบว่าstr99 agi99 luk99 .....  (อ่าน 623 ครั้ง)
MY WaY naja
Newbie
*

ใครเล่นพระจุ6รอบมั้งจ่ะ แบบว่าstr99 agi99 luk99 .....
« เมื่อ: 28-10-2009, 10:21:32 »

คือ ถ้าใส่เซต ยิ้งชุบ...อยากรู้ว่า 1.ตีแรงแค่ไหน   2.โป๊ะบ่อยแค่ไหนและทีละเท่าไร่    3.ตีเร็วไม๊ถ้าเทียบกับอาชีพอื่น หรือมีคำแนะนำอื่นๆ ก้อโพสได้จ้า.... Huh?
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: ใครเล่นพระจุ6รอบมั้งจ่ะ แบบว่าstr99 agi99 luk99 .....
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-10-2009, 10:54:33 »

---ช่วยตอบข้อ3 ละกัน เรื่อง ความเร็ว ถ้าใส่เซต และลง เอจิไปด้วย ค่าต่อเนื่อง ตันที่ 216 แหละครับ

ฉนั้น ความไวในการตีก็จะเท่ากับ อาชีพอื่นที่ถืออาวุธมือเดียวเหมือนกัน  เพราะค่าต่อเนื่องเกมนี้ตันที่ 216 (ส่วนอาชีพที่ถืออาวุธ 2 มือการโจมตีมากกว่าเป็น 2 เท่า)

MaCus_KP
Hero Member

Re: ใครเล่นพระจุ6รอบมั้งจ่ะ แบบว่าstr99 agi99 luk99 .....
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-10-2009, 16:51:49 »

เออ.....คือ.......ว่า......

ผมอยากเตือนเพื่อนๆนะคับ

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-10-2009, 20:15:11 »

ลัคอัพให้มันโป๊ะชิมิ ไม่อัพDEXให้มันแม่นๆด้วยล่ะ Evil Evil Evil(แนะนำรีLUKไปลงVITจะได้ประโยชน์กว่า โดยเฉพาะเวลาไปเก็บฟังค์กุลตอนใช้ประกายศิตเทวะเราจะได้ไม่ตายก่อนสกิลหมดผล ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่)

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-10-2009, 20:18:56 »

อ้างจาก: ???????? ที่ 28-10-2009, 16:51:49
เออ.....คือ.......ว่า......

ผมอยากเตือนเพื่อนๆนะคับ

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

งุงิ คนนี้นิ โพสต์ข้อความเดียวๆ ซ้ำๆ จนกระทู้จะครบสองร้อยแล้วรึ

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-10-2009, 13:59:36 »

อ้างจาก: รักแท้ รักที่อะไร >_<(^w^) ที่ 29-10-2009, 20:15:11
ลัคอัพให้มันโป๊ะชิมิ ไม่อัพDEXให้มันแม่นๆด้วยล่ะ Evil Evil Evil(แนะนำรีLUKไปลงVITจะได้ประโยชน์กว่า โดยเฉพาะเวลาไปเก็บฟังค์กุลตอนใช้ประกายศิตเทวะเราจะได้ไม่ตายก่อนสกิลหมดผล ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่)

ออฟเลือดเอา   อิอิ  อัพ VIT เลือดเพิ่มจิ๊ดเดียว

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
ป้าย:
หน้า: [1]