GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: นรกบัค ของหาย  (อ่าน 403 ครั้ง)
Dz@.!™☻
Hero Member

ลั๊คค เว่ออๆ

นรกบัค ของหาย
« เมื่อ: 27-10-2009, 20:08:16 »

ไมออกเกมแร้วของหาย อ่ะ  Huh? Huh?

ตอนแรกนึกว่าจีจิ๊ก  Evil Evil

ที่แท้มันหายไปไหน  Huh? Huh?

ช่วยแก้ทีนะจี  Wink Wink Wink Wink

Not one creature.
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

Re: นรกบัค ของหาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-10-2009, 10:51:46 »

คิดว่าไม่บัค -*-

Evil Evil

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 28-10-2009, 16:55:23 »

เออ.....คือ.......ว่า......

ผมอยากเตือนเพื่อนๆนะคับ

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-10-2009, 17:53:13 »

^
จะโพสต์ทำไม 2 กระทู้ Huh?

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
.Detective Conan.
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-10-2009, 19:24:22 »

มันหายไปเองเลย

- -

ตัวที่ออนล่าสุดของหายหมดเรย

- -

5 5 +

Evil Evil Evil Evil

ไม่สนๆ

หาใหม่ได้

- -

ดรอป x500%

ป้าย:
หน้า: [1]