GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกวิธีลงเกมใหม่ทีค่ะ  (อ่าน 559 ครั้ง)
~ดรีมมี่~ จัง
Newbie
*

love อสุรา ที่ซู้ดดดดด

ช่วยบอกวิธีลงเกมใหม่ทีค่ะ
« เมื่อ: 27-10-2009, 18:58:37 »

ช่วยบอกวิธีลงเกมใหม่ทีนะคะ เราลงเกมใหม่ไม่ได้เลยอะ โหลดเท่าไหร่มันก็ไม่เต็มซักทีค่ะ มันจะขึ้นได้แค่ประมาน40% แล้วมันก้โหลดไม่ไปอิกเลยค่ะ เราลบแล้วลงใหม่มา20กว่ารอบแล้วค่ะ ทำมาเปนอาทิตย์แล้วนะ ก็ยังโหลดไม่ได้เลย รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะ จะต้องใช้โปรแกรมอะไรช่วยดาวน์โหลดหรอคะ แล้วจะทำยังไงถึงจะโหลดได้ซักที อยากเล่นเกมมากๆค่ะ คิดถึงเพื่อนๆในเกม Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

~ หากเปลี่ยนใจไปรักคัยได้ ชั้นรักไปแล้ว ซักคนที่มีแค่ชั้น ไม่หลอกให้รัก ให้รอ แล้วก้อทิ้งกัน ~
กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

Re: ช่วยบอกวิธีลงเกมใหม่ทีค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-10-2009, 19:00:31 »

ลองโหลดแบบนี้ก็ได้ครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=30680.0

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 27-10-2009, 19:10:49 »

ขอบคุน คุณกร๊วกมากค่ะ กำลังโหลดอยู่ค่ะ ได้หรือไม่ได้ยังไง เดี๋ยวจะบอกค่ะ ^^  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

~ หากเปลี่ยนใจไปรักคัยได้ ชั้นรักไปแล้ว ซักคนที่มีแค่ชั้น ไม่หลอกให้รัก ให้รอ แล้วก้อทิ้งกัน ~
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-10-2009, 19:43:42 »

part1 มันโหลดไม่ได้อะค่ะ มันรันไม่ไปเลยอะ  Cry Cry Cry Cry Cry

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-10-2009, 20:04:03 »

อ้างจาก: dream_2009 ที่ 27-10-2009, 19:43:42
part1 มันโหลดไม่ได้อะค่ะ มันรันไม่ไปเลยอะ  Cry Cry Cry Cry Cry

Part 1 เครื่องผมโหลดได้ตามปรกตินะครับ
ลองรีสตาร์ทเครื่องแล้วโหลดใหม่ดูนะ

--------------------

ถ้าไม่ได้จริงๆแนะนำให้ใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลด
http://www.internetdownloadmanager.com/  (IDM เวอร์ชั่นทดลองใช้)
พอติดตั้งแล้วลองโหลดดูใหม่นะครับ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-10-2009, 05:05:38 »

ลิงค์นี้เลยครับ โหลดโดยไม่ผ่านตัวช่วยโหลดของทางเกมส์ เป็นลิงค์โดยตรง โหลดได้ชัวร์

ทั้งเกมส์ทีไม่ถึงสามนาทีเสร็จ (ขึ้นอยู่กับความเร็วเน็ตของเรานะครับ)

คลิกตรงนี้โลด

รัก รัก

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
~ดรีมมี่~จัง
Newbie
*

~ อย่าคบกันเลยถ้ารักมันทำให้น้อยใจ ~เลิกๆๆๆๆ - -*

« ตอบ #6 เมื่อ: 29-10-2009, 23:08:12 »

ขอบคุณ ทุกๆๆคน สำหรับคำแนะนำค่ะ  Smiley Smiley Smiley 

~ poopea_ka  LoVe  Nazis ~ สุดหัวใจ
ป้าย:
หน้า: [1]