GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับ!!! รายชื่อผู้ได้รับรางวัล ทั้งหมด  (อ่าน 837 ครั้ง)
suphawatpod
บุคคลทั่วไป
มาแล้วครับ!!! รายชื่อผู้ได้รับรางวัล ทั้งหมด
« เมื่อ: 27-10-2009, 16:35:11 »

ขออภัยเพื่อน ๆ ที่ประกาศช้า ถึงช้าม๊ากกก    Wink

ดังนั้น!!!  จากผู้ตอบถูก  40 คน  เปลี่ยนเป็น  50 คนทันที!!!  และได้ทุกคนไม่ว่าจะมีแล้วหรือไม่  Smiley

รายชื่อนี้เราจะส่งเข้าไปที่คลังอะคาเดมี่นะครับ เนื่องจากไม่อยากนำไอดีของผู้เล่นขึ้นบอร์ดครับ

เซิร์ฟเวอร์สวรรค์

pooh_bie                                               sesa                                         SaLaPoul_M                           roj                                            l3oaT   

zaBad-Girl16                                        sassiter                                  llollValkyrielloll                       Prince_kibom                        pattbaa77

O_BoSs_O                                            IceLeMoN_M                            Nu_JaNe_Za                         kinma                                      Pake

arm01010                                            zZzenZz                                   _Lookwhay...                          Arunpong                                SHoWPoWJuNG   

Alessandro_Antonio_Son                 CENTURIONBA                         SOqshII                                  Ms.Tu                                       ZenithWizzY

Otin                                                       SHOWPOWGUN                        sinza                                       BabY_LorD                             sinsin   

-.better.-                                             lavarin                                     -.magate.-                                oneprojectone                      Cadeux

-.Ida.-                                                 _.ChaungChaung._               

เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ

-WIZARD-                                    SirTAW                                 Mrs.smithEX                        .-BEW-.                                --NaMo--

-san-                                           sukitta                                  Edward_Newgate                 sugar_plum                        -FAiRY-

CuPiicLnZz                                  GigGapu                               yahooo           

จะจัดส่งของรางวัลให้ในวันพุธที่ 28 ตุลาคม พ.ศ.  2552  นะครับ                       
MaCus_KP
Hero Member

Re: มาแล้วครับ!!! รายชื่อผู้ได้รับรางวัล ทั้งหมด
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-10-2009, 17:17:11 »

1 คับ

一番の宝物
Hero Member

.......

Re: มาแล้วครับ!!! รายชื่อผู้ได้รับรางวัล ทั้งหมด
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-10-2009, 17:24:43 »

อด Wink

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-10-2009, 17:28:17 »

อดอะ[/b] Shocked Embarrassed

เออ.....คือ.......ว่า......

ผมอยากเตือนเพื่อนๆนะคับ

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

What's My Name ?
Full Member

Positive Thinking

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-10-2009, 17:29:37 »

อยากได้อ่ะ
แต่ก็อด
แง
TT"

BC4ever
ผีเสื้อน้อยราศีเมษ
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-10-2009, 17:40:53 »

ได้ด้วยเเฮะ
ได้ได้ไงหว่า ปกติไม่เคยได้เลยสักครั้ง

Smiley Smiley
แบงค์ แบงค์
Full Member

• • ♀ ○ รอเธอ ○ ♀ • •

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-10-2009, 18:01:31 »

Sadขอโทษครับ เซฟนรกหรือเซฟใต้ภิพบอ่า ถ้านรกขออภัยครับ Smiley

‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za
Full Member

ผมเด็ก อ.บ.(อนุบาล)1คับมีไรติดต่อรร. เด็กปยอ.

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-10-2009, 18:07:07 »

อ้างจาก: PJ3 ที่ 27-10-2009, 18:01:31
Sadขอโทษครับ เซฟนรกหรือเซฟใต้ภิพบอ่า ถ้านรกขออภัยครับ Smiley
แหม(คุณ)แบ้ง เห็นๆอยู่เขียนนรกทำโง่

สิรณัฐ เชื้อสะอาด
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 27-10-2009, 18:22:08 »

55555+
.......................... รัก
suphawatpod
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 27-10-2009, 18:22:29 »

อ๊ากผิดขอโทษคร๊าบบบ  Cry
suphawatpod
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 27-10-2009, 18:23:25 »

แก้แล้วคร๊าบ ผิดไปแล้วว !!! เบลอ
‘-::-The_Silver"-"DrAgOn-:-KiNg-::-’ Silvê®B®ON Za
Full Member

ผมเด็ก อ.บ.(อนุบาล)1คับมีไรติดต่อรร. เด็กปยอ.

« ตอบ #11 เมื่อ: 27-10-2009, 18:41:06 »

เหอะ

•TheLittle•
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 27-10-2009, 19:22:42 »

สวรรค์เยอะจัง  woon  woon

'The greatest thing y•u'll ever learn is just t• l•ve and be l•ved in return.'

-Moulin Rouge-
นะโม จูฑังคะ
Newbie
*

ฮึ่ม!!รมณ์ไม่ดี อย่าแหยม

« ตอบ #13 เมื่อ: 27-10-2009, 19:29:09 »

ขอบคุณค่าาาาาาาาาาาาาา  อิอิ Smiley

A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 27-10-2009, 19:36:35 »

อดครับ
มะได้ส่ง

ป้าย:
หน้า: [1] 2