GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: <ไร้สาระ>อยากให้พระใส่หมวกนักรบทองคำได้เหมือนเดิมคับ  (อ่าน 430 ครั้ง)
ธนิฏฐา บุษบก
Sr. Member

Rilakkuma

<ไร้สาระ>อยากให้พระใส่หมวกนักรบทองคำได้เหมือนเดิมคับ
« เมื่อ: 08-07-2007, 00:11:37 »

Angry เอ่อ...ผมคงกลับมาเล่นช้าไปอ่ะคับ

เลยไม่ได้ update ข้อมูลไรมาก

แต่แปลกใจตรงที่ พระ ใส่หมวกทองคำไม่ได้อีกแล้ว

โดยส่วนตัวของผมนะคับ

ผมเล่นแคสเตอร์ สายถึก

สเตตัสผมก็ เน้น int vit ด้วย

ผมว่า สไตล์การเล่น พระ ของผมเนี่ย

เรียกว่า เก็บ Lv เองไม่ได้เลย

ต้องมีคนมาแชรด้วยกันตลอด

เวลาล่าบอสก็ยังรับได้พอทนอยู่บ้าง

ไปผลึกโดนรุมๆ ก็ยังรอดบ้าง

ไม่รุ้นะคับ ความรู้สึกมันแปลกๆ

ที่ปรับให้พระใส่หมวกไม่ได้

เฮ้อ...ถ้าย้อนกลับไป สมัยที่ทำเควชใหม่ๆ

เปงอะไรที่ยากมากมาย

อีกอย่าง รู้สึกได้ว่า เหมือนคนเล่นพระน้อยมากมาย

ว่างงานหลายคน รวมทั้งผมด้วย สาย sup ล้วนๆเลย

อาจเปงเพราะว่า พระตัวนิ่มไป ทำให้หลายๆคนเบื่อ

ยังไงก็ฝากมาทบทวนหน่อยนะคับ

อยากให้คนเล่นอาชีพ แคสเตอร์เยอะๆคับ

** อยากให้คิดว่า หมวกนักรบทองคำ คือของแรร์ไอเท็ม มันน่าจะใส่ได้ทุกคนอ่ะคับ **

ขอบคุณ และ ขอโทษ ที่โพสกระทู้ไร้สาระมาคับ

HERO-
Full Member

~ ใครดีกับแอม แอมก้อดีด้วย ~*

Re: <ไร้สาระ>อยากให้พระใส่หมวกนักรบทองคำได้เหมือนเดิมคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-07-2007, 00:19:45 »

แอมยังรออยุ่นะงับ ยังไงก้อpmมาบอกทีนะงับ
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: <ไร้สาระ>อยากให้พระใส่หมวกนักรบทองคำได้เหมือนเดิมคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-07-2007, 22:00:26 »

ทุกคนมีสิดออกฟามเหงคับ(ไม้ถือว่าไรสาระหรอก)
แต่ไห้คาเด็ทไส่ได้ด้วยก็ดีT T(เก็บเองยากมากมายไส่หมวกนี้ไม่ได้)

ป้าย:
หน้า: [1]