GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้อะค่ะ มันบอกERRORเกิดข้อผิดพลาดค่ะ  (อ่าน 555 ครั้ง)
~ดรีมมี่~ จัง
Newbie
*

love อสุรา ที่ซู้ดดดดด

เข้าเกมไม่ได้อะค่ะ มันบอกERRORเกิดข้อผิดพลาดค่ะ
« เมื่อ: 21-10-2009, 23:15:11 »

เข้าเกมไม่ได้ค่ะ พอเลือกตัวละครแล้วเข้าเกม มันก็เด้งออก แล้วมันก็ขึ้นว่าERRORมีข้อผิดพลาด เป็นอย่างนี้ตลอดเล่นไม่ได้เลยค่ะ เป็นตั้งแต่ตอนที่โหลดแพทซ์438 เซิฟใต้พิภพค่ะ แล้วตอนที่โหลดแพทซ์438อยู่มันก็ขึ้นว่าไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้ เพราะเป็นไฟล์ชั่วคราว มันเป็นเพราะอะไรคะ แล้วจะแก้ไขอย่างไงอะคะ ช่วยตอบทีค่ะ อยากเล่นเกมส์มากๆๆ

~ หากเปลี่ยนใจไปรักคัยได้ ชั้นรักไปแล้ว ซักคนที่มีแค่ชั้น ไม่หลอกให้รัก ให้รอ แล้วก้อทิ้งกัน ~
A[l2]M
Hero Member

Re: เข้าเกมไม่ได้อะค่ะ มันบอกERRORเกิดข้อผิดพลาดค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-10-2009, 23:58:12 »

ลบเกมทิ้งแล้วลงใหม่ครับ

Newbie
*

Re: เข้าเกมไม่ได้อะค่ะ มันบอกERRORเกิดข้อผิดพลาดค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-10-2009, 03:15:52 »

เซงเลย คราวนี้พอเข้าเกมอีก มันขึ้นcannot open

~ หากเปลี่ยนใจไปรักคัยได้ ชั้นรักไปแล้ว ซักคนที่มีแค่ชั้น ไม่หลอกให้รัก ให้รอ แล้วก้อทิ้งกัน ~
• – `๏ AomsiN`๏ – •
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-10-2009, 20:20:22 »

เราก้อเปง

จนต้อนนี้ก้อเข้าไม่ได้

มันโหลดแพทไม่ได้

และมันก้อขึ้นว่า

"ไม่สามารถ unzip ข้อมูลแพทได้"

ขึ้นแบบนี้หมายความว่างัยอะ

ไม่เข้าจัย

Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-10-2009, 09:10:40 »

ตอนนี้กะลังลงเกมใหม่อยู่ แต่เซงอสุราโหลดช้ามากๆๆๆๆ Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

ฟาร้สว เด้ระส
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-11-2009, 17:07:31 »

โหลดใหม่และค่ะ

ก้อยังเข้สมะได้อีก Cry
ป้าย:
หน้า: [1]