GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ ไลเเคน  (อ่าน 2876 ครั้ง)
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

Re: เกี่ยวกับ ไลเเคน
« ตอบ #15 เมื่อ: 09-11-2009, 19:46:03 »

อ้างจาก: ???????? ที่ 09-11-2009, 19:44:15
เล็บในตำนานหายากอะ

รับเควสตั้งแต่เวล 24 ตอนนี้ 44 ยังหาไม่ได้เลยอะ
ผมอัพ2เวลก็ดรอปและครับ= ="(ประมาณ 34-36 ดรอปละ Smiley อัตตราดรอปน่าจะอยู่ที่ 1-2 ดาว

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ภาวิณี ปานอินทร์
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 18-11-2009, 09:21:32 »

laugh laugh laugh laugh

เรารับเควสตั้งแต่ไฟเตอร์น้อยจนจุติและ

ยังไม่ได้เล๊ยเขี้ยวในตำนานไรเนี่ย

ตำนานจิงๆๆๆ

นานซะจนไม่ได้สักที

แก่แง๊กๆๆและ laugh laugh laugh

Huh? Huh? Huh?
○บะหมี่ต้มยำดาวดึงส์○
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 02-04-2010, 14:41:10 »

อ้างจาก: !=ตัวป่วนบอร์ด=! ที่ 22-10-2009, 08:26:39
อ้างจาก: พรพิทักษ์ เพไทย ที่ 21-10-2009, 21:28:30
ถามต่อครับ เขี้ยวหมาป่าเเห่งตำนาน ดรอปเฉพาะ ไลเเคนหรอครับ- -

บลาววู๊ฟก็ดรอปด้วย Smiley Smiley Smiley
บลาววู้ฟไม่ได้ครับ
mogu7507
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 28-04-2011, 19:11:26 »

ขอมั่งจิ
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #19 เมื่อ: 28-04-2011, 22:45:11 »

อ้างจาก: MaCas_KP ที่ 27-10-2009, 18:04:10
เออ.....คือ.......ว่า......

ผมอยากเตือนเพื่อนๆนะคับ

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

*ถ้าเพื่อนๆทำได้ขอให้ไปลงชื่อหลังๆ

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

*เพราะไอดีของบางคนอาจจะจำง่ายทำให้คนมาทีหลังจำเอาไปแฮค(ตอนนี้มีโปรแกรมที่สามารถนำไอดีของเกมต่างๆไปใส่ในโปรแกรมแล้ว

โปรแกรมจะทำการแฮคระบบ นำพาสของไอดีนั้นออกมาได้)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

อยากเเฮ็คเอาไปเลยเพราะไม่มีอะไรมีค่าเลยซักอย่างเทรกาก ๆ จนจนตัวนึง

$TuPi:D ____ '
Hero Member

. พูดไรไม่ได้:X

« ตอบ #20 เมื่อ: 28-04-2011, 23:00:46 »

อ้างจาก: DOmAkAjanG.CBZ ที่ 28-04-2011, 22:45:11
อ้างจาก: MaCas_KP ที่ 27-10-2009, 18:04:10
เออ.....คือ.......ว่า......

ผมอยากเตือนเพื่อนๆนะคับ

เวลาไปร่วมงานหรือร่วมกิจกรรมต่างๆที่ทางเกมเค้าจัดขึ้น

แล้วมีให้ลงไอดีหรือลงชื่อรับของต่างๆ(ของต่างๆนี้ หมายถึง ของในเกมนะคับ)

ถ้าทีมงานให้พิมพ์ไอดีลงในคอมของทีมงาน(เหมือนงานที่จามจุรี)

ผมเองก้โดนแฮคหลังจากไปงานจามจุรีได้ 1 ชม. เพราะโดนแบบนี้คับ โชคดีที่ไอดีที่โดนไม่ใข่ไอดีหลัก

...

ที่บอกหลังๆไม่ต้องรอนานจนงานจะเลิกแล้วคอยลงนะคับ เพราะเวลาคนมาลงจะมาเป็นระลอกๆ พอหมด 1 ระลอก

ทีมงานก้จะเอาชื่อไปลงไว้อีกที่หนึ่ง พออีกระลอกมาก็จะไม่เห็นชื่อของคนที่ลงไว้ในระลอกที่แล้ว(ผมเห็นทีมงานทำกะตามาละ)

ไอ้โปรแกรมที่ว่าผมกับเพื่อนๆกำลังหามันอยู่

ถ้าใครรู้ช่วยกันมากระทู้บอกเพื่อนๆคนอื่นๆกันด้วยนะคับ (ความจิงผมกับเพื่อนๆอายุแค่ 12 - 15 จะไปหาได้รวดเร็วได้ไงอะ)

อยากเเฮ็คเอาไปเลยเพราะไม่มีอะไรมีค่าเลยซักอย่างเทรกาก ๆ จนจนตัวนึง
  Cry คนแฮคเราเค้าคงขำตายอะ  อินี่เล่นเกมมาเคยมีอะไรมั้งมั้ย ? .

iFon iFon ,,

TERRACOTTA '
meetingPP
ป้าย:
หน้า: 1 [2]